เมษายน 29, 2024, 12:57:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมนักแสดงเอวีบางคนดูมีปัญหากับ กฎหมายเอวี ใหม่ครับ  (อ่าน 7669 ครั้ง)
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2022, 10:53:11 AM »

อันนี้เห็นด้วยมากๆเลย 555  ของเก่าดูยังไงก็ไม่หมด นักแสดงคนโปรดนี่ถ้านับดูน่าจะเกินร้อย (ตั้งแต่ยุคก่อน 2000 และหลัง 2000 เป็นต้นมา)

มีอะไรให้ดู ผมก็ดูครับ ไม่มีอะไรให้ดูก็ไม่ดู เพราะเก็บมาเยอะ เก็บมานาน มีสต๊อคเพียบ

ส่วนตัวเชื่อว่า ไม่ว่าผลจะออกมายังไง เขาก็คงผ่านกระบวนความคิดมาดีแล้ว เพราะคนที่ได้รับผลกระทบมากที่สุดคือคนในวงการ และเศรษฐกิจของประเทศเขาเอง จะทำอะไรก็คงผ่านการพิจารณาอย่างรอบคอบแล้ว น่าจะดีต่อทั้ง2ฝ่าย

ไอ้เราก็ผู้เสพ ที่หลายครั้งส่วนใหญ่ เขาไม่ได้สนใจเราที่เป็นลูกค้านอกประเทศด้วยซ้ำ เลยไม่ค่อยสนใจข่าวนี้เท่าไหร่ครับ ดีซะอีก ได้ประหยัดตังแบบภาคบังคับ

ของผมอีกสาย คือเก่าๆดูหมดแล้วเพราะคนโปรดผมมี 20 กว่าคนเองครับ
ส่วนใหม่ๆdebutจะหวังอะไรได้ไหมเนี่ย  ในสไตล์ของผมวงการavซบเซามาหลายปีแล้ว

ผมคล้ายๆกันกับท่าน play... เฉพาะทางมากไปหน่อยนึง
พยายามเปิดใจและหา collection เพิ่มเติมแล้ว แต่ได้มาทีละน้อยนิดเหลือเกิน

ก็เอาใจช่วยให้ JAV กระทบน้อยที่สุดที่จะเป็นไปได้ครับ

คุณ kkunurat ดูเป็นสายเฉพาะทางและผสมเก่าใหม่  แต่ดูลักษณะเหมือนพึ่งเข้าวงการสะสม

แนวทางก็เลยจะดูงงๆหน่อยครับเท่าที่ผมเห็น 55  ผมว่าเพลาๆเรื่องคุยเกี่ยวกับavลงบ้างก็ได้  ถ้าอยากคุยค่อยๆคุยทีละนิด

ครับผม อย่าถือสาเลยนะครับ มือใหม่แต่อยากมีเรื่องชวนคุย ก็จะพยายามลดลงละกันครับ 555

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์