มิถุนายน 08, 2024, 09:37:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังแอบคุยกับรุ่นพี่ที่ทำงานที่เขามีแฟนอยู่แล้ว  (อ่าน 2649 ครั้ง)
หวังฟันเจ้า
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: มกราคม 25, 2023, 09:57:20 PM »

ผมกำลังแอบคุยกับพี่ที่ทำงานครับ เธอน่ารักมาก และมีแฟนอยู่แล้ว
แต่เราก็แอบคุยกัน ที่ทำงานและคนอื่นไม่มีใครรู้ ดูภายนอกเราเหมือนพี่สาวกับน้องชายที่สนิทกันมาก
แต่จริงๆแล้ว เราคุยในแชทกันทุกเรื่อง(ยังไม่ถึงขั้นเรื่องเซ็กส์) บอกเป็นห่วงกัน บอกคิดถึงกัน จีบกัน เวลาเหงาๆหรือ(ผม)เงี่ยนๆ ก็ทักหากันตลอด แต่เจอกันที่ทำงานเรากลับทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นในแชท บอกตรงๆว่าผมอยากเย็ดเธอมาก แต่ไม่กล้าและยังไม่มีโอกาสนั้นมาถึง(ปกติของผู้ชายเราอะเนอะ) และกำลังหาโอกาสแอบแซบเค้าอยู่ เพราะไปทำงานมันทำให้ผมไม่มีกะจิตกะใจทำงานเลย (เรานั่งทำงานติดกัน)อยากปลดปล่อย

เพื่อนๆในบอร์ดนี้คิดยังไงกันบ้างครับกับเรื่องนี้ ถามคนทั่วไปหรือตั้งกระทู้ในพันทิปผมคงโดนด่าแน่ๆ
สำหรับผมมันผิดศีลธรรมแน่ๆ แต่ศีลธรรมคืออะไรมันก็อยู่ที่คนและบางสังคมจะมอง และถ้าไม่มีใครรู้ แฟนเค้าไม่รู้ (เค้าไม่ได้อยู่กับแฟน) ก็ได้ประโยชน์กันทั้งสองฝ่าย (เข้าวลีพี่น้องท้องชนกัน) ผมไม่คิดจะแย่งเค้ามาอยู่แล้วเพราะเค้าคบกันมาจะสิบปีแล้ว เป็นธรรมชาติปกติของมนุษย์ ผมไม่อยากให้ความอยากและความสุขนี้มันหลุดมือไป เพราะผมเป็นคนประเภทที่ไม่รู้สึกเงี่ยนหรืออยากเย็ดกับแฟนของตัวเอง คิดซะว่าหาความสุขใส่ตัวเอง
แต่ผมกลัวอย่างเดียวคือปัญหามันจะตามมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2023, 10:03:12 PM โดย หวังฟันเจ้า » บันทึกการเข้า
Yedterday
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2023, 08:40:17 AM »

เขามีแฟนแล้ว เราควรห้ามใจเราครับ วางตัวให้ดี ถ้าเขาเข้าหาในเชิงชู้สาวเราพยายามเลี่ยง
สมโชค
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2023, 09:06:11 AM »

แค่แฟนหรือสามีครับ หากแค่แฟนมีโอกาสแซบได้หากอีกฝ่ายเล่นด้วย
ปัญหาจะตามมามั้ยก็อยู่ที่ว่าจะตกลงกันยังไงจะแค่แอบแซ่บกันไปเรื่อยๆ
หรือจะพัฒนาต่อไปก็แล้วแต่เลยหากคุยกันแล้วรับสภาพ FWB ก็ win win ทั้งคู่
ผมเองนี่เพื่อนแฟนมีใจให้ไอ้เราก็หมาหยอกไก่สุดท้ายต้องถอยเพราะกลุ่มเพื่อนแฟนรุมด่ากันเอง
แต่ไม่รู้จะถอยได้นานแค่ไหนเพราะปลายปีแฟนผมต้องไปประจำที่ต่างประเทศหลายปี
กลัวตัวเองจะดีแตกเหมือนกันครับ ไอ้คนอย่างผมหากมีคนมาชอบมีโอกาสมาอ่อยไม่เคยปล่อยหลุดมือซะด้วย
มาลดดีกรีลงก็ตอนที่แต่งงานแล้ว ตอนนี้กลัวใจตัวเองอยู่เหมือนกันจะดีแตกเอาแถมเพื่อนแฟนอีกต่างหาก  Grin Grin Grin Grin
Oteotto
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2023, 11:05:14 AM »

คิดถึงถ้าคุณสลับตัวไปเป็นแฟนพี่เค้าครับจะรู้สึกยังไงครับ ใจเขาใจเรา ลูกผู้ชายบางอย่างเว้นได้ก็เว้นครับ
iigolf
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2023, 03:03:23 AM »

ห้ามใจครับ
NongNoeyNaruk
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2023, 10:41:50 PM »

สรุปเยยังครับ มาอัพเดทหน่อย

หน้า: [1] พิมพ์