เมษายน 28, 2024, 02:12:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ลังเล Tenga flip zero black กับ Sujiman Kupa Lolinco Virgo  (อ่าน 1686 ครั้ง)
notlovez
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: มีนาคม 08, 2023, 01:02:53 PM »

ขอคำแนะนำหน่อยครับ พอดีตอนเรื่มเบื่อๆ Meiki แล้ว อยากได้ฟิลดูดๆ แน่นๆ กระชับ ไม่อ่อนเกินไป
หรือมีตัวเลือกอีกไหมครับ
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2023, 03:36:26 PM »

ลองมาแล้วทั้งคู่

พูดได้คำเดียว เทนก้าโครตกาก Lolinco โครตเทพ สุดยอดจริง เสียวดูดวิญญาณเลย

(จริงๆถ้าไม่เพราะค่าส่ง+ค่าส่วย ไม่แพงเลยด้วย)
safd2fds3
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2023, 02:55:32 PM »

แนะนำครับ ตัดเทนก้าออกไปได้เลย ผมใช้มาแล้ว ความรู้สึกไม่เหมือนจริงเลย ลูกเล่นมากเกินไป เสียวไม่เท่าพวก Magic eye และ Meiki แน่นอน ข้อดีของเทนก้าคือความทนทานกว่า ล้างทำความสะอาด ทำให้แห้งง่ายกว่า

Sujiman Kupa Lolinco Virgo ตัวนี้กำลังใช้อยู่ มีสองรุ่นนะครับตัวเล็กกับใหญ่ ผมใช้ตัวใหญ่ เนื้อสัมผัสดีมากแน่น ฟิตกระชับสุดๆ น่าจะทนกว่าของ Meiki เพราะมันแน่นกว่า ฉีกขาดยากกว่า *ถ้าไม่ชอบแน่นจนเกินไปผมแนะนำ Meiki zxy ก็ดีครับ แต่ข้อเสียมันดูแลทำความสะอาดยากครับ ฉีกขาดง่าย ถ้ารุนแรงหน่อยใช้ได้ครึ่งปีสภาพก็เริ่มไปแล้วครับ รุ่นนี้บอบบางครับ

สิ่งที่ขาดไม่ได้เลยคือแท่งดูดความชื้น (ใช้หลังจากล้างทำความสะอาดจิ๋ม) กับผ้าซับน้ำไมโครไฟเบอร์(ตอนเช็ดทำความสะอาดจะไม่ติดรอยขนแมว)

safd2fds3
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2023, 02:56:58 PM »

ลองมาแล้วทั้งคู่

พูดได้คำเดียว เทนก้าโครตกาก Lolinco โครตเทพ สุดยอดจริง เสียวดูดวิญญาณเลย

(จริงๆถ้าไม่เพราะค่าส่ง+ค่าส่วย ไม่แพงเลยด้วย)
เสียวจริงครับ ดูดวิญญาณที่แท้จริง แน่นฟิต สั่นกันเลยทีเดียว
หน้า: [1] พิมพ์