พฤษภาคม 02, 2024, 08:39:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 20 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แถลงการณ์ "AVC 15 ปี (ต้องรอด) Anniversary" เพิ่มห้อง VR+ยศใหม่  (อ่าน 84591 ครั้ง)
llOU
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 11:51:49 AM »

HBD ครับ  Wink Wink
ขอบคุณมิตรภาพดีๆ อยู่กันไปนานๆนะครับ
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 12:21:24 PM »

HBD ครับ
จะทะยอยสนับสนุนนะครับ

สอบถามท่านประธานนิดนึงครับ
ที่ Actionjav.com ผมลอง search ดูแล้ว ไม่มีหนังของ Ameri Ichinose เลย
ผม search ถูกวิธีไหมครับ

godsider
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 01:10:53 PM »

HBD นะครับอยู่กันมาอย่างยาวนาน
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 02:18:35 PM »

ห้องใหม่น่าเข้าครับ แต่จากใจคนไม่เคยใช้VRครับ อยากให้ท่านประธานแนะนำการใช้งานVRแต่ละชนิดครับเท่าที่อ่านดูราคาค่อนข้างสูงครับ กลัวอุปกรณ์ไม่ดีครับ ซื้อมาแล้วใช้งานไม่ทันไรพังครับ   ขอบคุณครับ

สองกระทู้นี้ช่วยได้ครับ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=209587.0
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=235845.0

กลุ่มโหลดตรงพิเศษ actionjav

กลุ่มนี้พิเศษยังไงเหรอครับ

ท่านจะได้รับโค้ดโหลดตรง actionjav อัพเดททุกวันจากผมตลอดชีพ (กลุ่มนี้มีมาแล้ว 8 ปี)

ในนั้นนอกจากหนังเอวีปกติ เอวี4K อันเซ็นลีกส์ ฝรั่งค่ายญี่ปุ่น แนวใต้ดิน+สมัครเล่น แล้วยังมีหนัง VR ญี่ปุ่นเพียบครับ (240 กว่าเรื่อง)

สามารถทำได้ทั้งโหลดทั้งดูออนไลน์ ทั้งจากคอมและมือถือ (Android / iOS)

HBD ครับ ขอร่วมสนับสนุน (ต้องรอด) ด้วยคนครับ
วิธีสนับสนุนต้องใช้ True Money ได้อย่างเดียวใช่มั้ยครับ มีวิธีอื่นเพิ่มเติมอีกมั้ยครับ

โอนเข้า บช ปกติครับ สามารถ pm มาถามได้ถ้าหาเลขไม่เจอครับ

True Money ไม่แนะนำครับ เพราะผมโดนทรูหัก 25%

HBD ครับ จะทะยอยสนับสนุนนะครับ

ที่ Actionjav.com ผมลอง search ดูแล้ว ไม่มีหนังของ Ameri Ichinose เลย

actionjav ช่วงหลังในยุคใหม่ 2023 มันมาเน้นหนังใหม่ ๆ หนัง 4K VR ครับ หนังเก่า ๆ มากจะหายไปครับ

หนังเก่าของ Ameri Ichinose แนะนำ jsexnetwork ครับ ลองค้นดูเจอเพียบตามภาพ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
kkunurat

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 02:42:14 PM »

HBD ครับ จะทะยอยสนับสนุนนะครับ

actionjav ช่วงหลังในยุคใหม่ 2023 มันมาเน้นหนังใหม่ ๆ หนัง 4K VR ครับ หนังเก่า ๆ มากจะหายไปครับ

หนังเก่าของ Ameri Ichinose แนะนำ jsexnetwork ครับ ลองค้นดูเจอเพียบตามภาพ

ขอบคุณครับ
บางครั้งที่ jsexnetwork มีไฟล์ที่ resolution ไม่สูง
เลยถามเผื่อเป็นอีกแหล่งเพิ่มเติมจาก jsexnetwork น่ะครับ

spanky007
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 04:09:02 PM »

HBD ครับ
เดี๋ยวบริจาคเพิ่มเลยครับ Grin
pillaz
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 04:29:33 PM »

เดี๋ยวจัดๆ
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 06:57:55 PM »

แวะมา HBD ครับผม ขอให้บอร์ดอยู่คู่กับเราและวงการไปอีกนานนะครับ

karlongkar
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 07:02:43 PM »

คือต้องบริจาคภายใน 2-3 วันนี้ถึงจะได้ยศใหม่หรือครับ? หลังจาก 2 วันนี้ไม่ได้แล้ว
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 07:17:50 PM »

คือต้องบริจาคภายใน 2-3 วันนี้ถึงจะได้ยศใหม่หรือครับ? หลังจาก 2 วันนี้ไม่ได้แล้ว

อันนั้นสำหรับยศ ปกติทั่วไป / 150 / 300 /500 ที่อัพเกรดเป็น AV Dedicator ปกติครับ
ที่จะได้รับอัพเพิ่มให้เป็น AV DedicataR+ อัตโนมัติให้ทันที ถ้าอัพภายในเวลาที่กำหนด

แต่ของท่านจากยศ AV Dedicator เดิมอยู่แล้ว อัพเป็น AV DedicataR+ หรือ AV AV DecadonoR++
ไม่มีเงื่อนไขเวลากำหนด
ครับ เมื่อไหร่ก็ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2023, 07:20:50 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 15 พิมพ์