มิถุนายน 08, 2024, 04:29:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้นี้มาชวนคุยเรื่อง สาวๆ Asian for You (A4U) ครับ  (อ่าน 24500 ครั้ง)
AVvintageFAN
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: มิถุนายน 12, 2023, 10:54:50 PM »

ก่อนนี้ถ้า ผมอยากรำลึกถึงสาวๆนางแบบรุ่นนั้น ก็จะเข้าเวป nudecollect.com ที่มีการจัดจำแนกไว้อย่างเป็นระเบียบ จะโหลดภาพเป็นซิปไฟล์ก็ได้ ไม่ต้องเซฟทีละภาพ แต่เมื่อไม่นานมานี้ เวปนี้หายไปหรือไม่เหมือนเดิมแล้วครับกลายเป็นอะไรไม่รู้ จาก Gallery ที่มีภาพมหาศาล ครบครันก็หายไปหมดเลย เสียดายมากไม่ได้โหลดเอาไว้ทั้งหมด(เก็บไว้บ้างแต่ส่วนน้อย)
เลยมาเขียนกระทู้รำลึกสักหน่อย 5555 เชื่อว่าสมาชิกรุ่นเก๋าๆส่วนใหญ่ก็น่าจะรู้จักกันดี แต่รุ่นใหม่ๆอาจจะงงว่ามันคืออัลลัยหรือ?

Asian4You คือเวปสมาชิกที่ได้ถ่ายภาพนู๊ดตั้งแต่ซอฟท์คอร์จนถึงฮาร์ดคอร์ของสาวไทยสวยๆในยุคปลาย 90 จนถึงต้น 2000 หรือเรียกว่ายุคมิลเลนเนียมก็ได้ ก็ไม่นานเท่าไหร่ประมาณ 20 ปีที่แล้วเอง 555  นางแบบใน A4U นี้บางคนมีชื่อเสียงโด่งดังเป็นดาวค้างฟ้าอย่างเช่น คุณครูคนดังของเรานั่นเอง หลายคนก็ไปแสดงหนังต่างประเทศมีในซีรียส์ Fanta Dream, Pleasure Island, Tokyo Hunter เล่นกับหนุ่มญี่ปุ่น ส่วน ซีรียส์ Asian Fever เล่นกับฝรั่งจากค่าย Private ซึ่งในตอนนั้นอินเตอร์เนตยังไม่เฟื่องฟูเท่าปัจจุบัน หนังพวกนี้เข้ามาเมืองไทยโดย ใครก็ไม่รู้ก๊อบใส่ CD ขาย โดยตัดเป็นตอนๆ ที่เรารู้จักกันในชื่อ CD ตราม้าไงครับ ว่ากันว่าหลายคนเขายอมไปถ่าย ทั้งเล่นหนัง X หรือถ่ายภาพแบบ XXX คู่กับผู้ชาย เพราะคิดว่าภาพเหล่านี้จะขายในต่างประเทศเท่านั้น(ยุคนั้นเขาคงไม่คาดว่าอินเตอร์เนตจะเป็นเหมือนปัจจุบัน) เราก็เลยไม่อยากจะเอ่ยชื่อว่าแต่ละท่านเป็นใครทำอะไรในปัจจุบัน(แต่ท่านเสิรชหากันเองได้นะ 5555) ผมกะประมาณว่าสาวๆเหล่านั้นปัจจุบันน่าจะอายุสัก 30 ปลายๆจนถึง 40 ต้นๆ

เสน่ห์ของสาว A4U สำหรับผมคือความดิบๆ นางแบบแต่ละคนสวยแบบธรรมชาติ บางคนหน้าตาธรรมดาแต่หุ่นดีมาก แต่ความดิบๆนี่ทำให้เรารู้สึกเหมือนเธอเป็นสาวข้างบ้าน เป็นสาวๆที่เจอได้ในชีวิตประจำวัน ไม่ได้สวยเกินจน perfect มีบางคนศัลยกรรมบ้างแต่ทำมาบางส่วนเท่านั้นไม่ได้โมทั้งหน้าแบบปัจจุบัน(วิทยาการยังไม่ถึงด้วยแหละ) เวลาดูสาวในยุคนี้เยอะๆแล้วก็ต้องกลับไปดูสาวๆแบบ A4U บ้างให้มันบาล้านซ์กัน 555

นอกจาก A4U ก็มีเวปหรือค่ายอื่นๆในยุคนั้นที่รู้จักกันดีเช่นกัน นางแบบก็วนเวียนไปถ่ายข้ามค่าย บางคนก็ถ่ายมันทุกค่ายเลยก็มีเช่น
Asianude4You - อันนี้น่าจะเก่าแก่สุด เพราะบางภาพ บางอัลบั้มน่าจะเป็นสาวๆจากยุคปลาย 80 หรือต้น 90 เลย ที่คิดว่างั้นเพราะบางคนทำผมกระบังลม แต่การถ่ายทำภาพสวยใช้ได้ แม้นางแบบแต่ละคนจะมีไม่กี่อัลบั้มแบบ A4U ที่จะมีภาพของแต่ละคนเยอะมาก
ThaiCuties - ยุคแรกๆออกแนวดิบๆเลย เหมือนแบบว่าไม่ต้องแต่งอะไรมาก เจอกันแล้วถ่ายเลย แต่หลังๆก็มีแต่งมากขึ้น
PeeAsians - อันนี้เน้นสาวๆฉี่ให้ดู
ShaveAsians - เช่นกันเน้นโกนขน 5555
88Square - เป็นอีกค่ายที่ถ่ายได้สวยงามและแต่ละคนมีหลายเซ็ต นางแบบส่วนใหญ่ก็ยกมาจาก A4U เพียงแต่เปลี่ยนชื่อ
ทั้งหมดนี้ผมยกให้เป็นยุครุ่งเรืองของการถ่ายนู๊ดสาวไทย เพราะหลายคนสวยประทับใจ บางคนก็ไปเล่นหนัง R หรือหนังแผ่นที่เรียกกันสมัยก่อน หนังเป็นเรื่องเป็นราวแต่ไม่มีการ XXX ชัดเจน บางคนเรียกหนังบดไข่ คือไม่เสียบจริงแค่เอาไข่ไปบดๆให้ดูเหมือน

ชื่อต่างๆที่ว่ามา หาโหลดไม่ค่อยง่ายแล้วสมัยนี้ถ้าจะหาให้ครบยิ่งเป็นไปไม่ได้เลย แต่ความที่ผมชื่นชอบ A4U มาก เคยนั่งเซฟรูปนางแบบแต่ละคนแล้วนับปรากฎว่า A4U มีนางแบบทั้งสิ้นประมาณ 204 คน  เคยเล่นหนัง X หรือถ่ายภาพ Hardcore หรือเล่นหนัง R  รวม 52 คน เล่นหนัง R อย่างเดียว 32 คน ที่เหลือคือถ่ายนู๊ดอย่างเดียว 120 คน (นับจากหนังที่เคยดูซึ่งเชื่อว่าน่าจะเคยดูเกือบหมดแหละ)

อ้อ แอบกระซิบอีกอย่างในยุค ต้น 2000 ผมไปเที่ยวตามสถานประกอบการต่างๆ ยังเจอนางแบบ A4U ตัวเป็นๆในหลายแห่งเลย เท่าที่นึกออกก็ 4 คนเลย แต่ตอนนั้นด้วยความที่ยังไม่รู้คุณค่าของนางแบบ A4U เลยมองว่าไม่สวยมาก เลือกคนสวยกว่าดีกว่า (ยุคนั้นยุคทองของอ่างเมืองไทย) เลยพลาดโอกาสที่จะสร้างความทรงจำดีๆไปซะงั้น

ส่วนเวปภาพนู๊ดยุคหลังอย่าง The Black Alley (TBA), iAsian4You น่าจะมาหลังปี 2010 จนถึงปัจจุบัน ส่วนตัวไม่ถูกใจเท่าไหร่ ที่สวยถูกใจมีบ้างแต่ส่วนใหญ่ไม่ค่อยสวย สู้ A4U เดิมไม่ได้ที่เห็นแล้วถูกใจถึง 80-90% และถูกใจมากๆ นี่สัก 30% ได้

ใครมีความประทับใจอะไรเกี่ยวกับนางแบบไทยในยุค A4U หรือมีข้อมูลเพิ่มเติม ก็รบกวนมาแชร์มาคุยกันนะครับ เล่าประสบการณ์ที่ท่านเคยเจอตัวจริงก็ดี ชอบมาก 555 ขอบคุณครับ

Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2023, 12:16:24 AM »

Asian4U มีคนที่ผมตามมาตลอดจนกถึง TheBlackAlley คือ Areeya Oki ตามจนตอนหลังค้นไปค้นมาก็ไปเจอเฟซบุ๊คส่วนตัวอะไรแบบนั้น

คุณแองจี้(ชื่อเล่นที่คนอ้างถึง) นี่จะมีจุดเด่นคือตอนที่ถ่ายกับ Asian4U น่าจะเป็นไม่กี่คนที่ถ่ายให้ไม่เห็นช่วงล่างแบบชัดๆ จนพออายุเยอะขึ้นไปถ่าย TheBlackAlley นั่นแหละถึงได้เห็น แต่ก็ไม่ได้ฮาร์ดคอร์เหมือนกับนางแบบหลายๆ คนอยู่ดี แล้วก็มีคนชอบเข้าใจด้วยโครงหน้าบางการถ่ายที่บางคนบอกว่าเธอเป็นกระเทยก็มี

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
devilboy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2023, 07:08:02 AM »

ยุค อินเตอร์เน็ต 256 k มันจะเวปๆนึง จำชื่อไม่ได้แล้ว ชอบโพสต์รูปสาว a4u นี่แหละ แต่กว่าจะโหลดได้แต่ละรูป 555 ผมก็เคยเก็บนะ เป็นอัลบั้มเลย hard series (มันน่ามีตัวที่เป็นวิดีโอบ้างนะ แต่คงไม่มี) ยุคนั้นสาวที่ผมชอบมากที่สุด น้อง petchara เลยครับ
bigwore
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2023, 08:02:14 AM »

ชอบหนิง ที่ถ่ายแบบกับ yai photo ครับ เห็นเธอเล่นหนังอาร์เกาหลีด้วย

lovewalkin
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2023, 08:27:03 AM »

จุดเด่นทีผมชอบของa4u คือคุณภาพของไฟล์คับใช้ความละเอียดสูงมากขนาดซูมยังเห็นรูขุมขนภาพไม่แตกนีคือข้อดีไม่เหมือนของไทยทีซูมแล้วดูไม้ได้เลย

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2023, 09:31:07 AM »

Asian4U มีคนที่ผมตามมาตลอดจนกถึง TheBlackAlley คือ Areeya Oki ตามจนตอนหลังค้นไปค้นมาก็ไปเจอเฟซบุ๊คส่วนตัวอะไรแบบนั้น

คุณแองจี้(ชื่อเล่นที่คนอ้างถึง) นี่จะมีจุดเด่นคือตอนที่ถ่ายกับ Asian4U น่าจะเป็นไม่กี่คนที่ถ่ายให้ไม่เห็นช่วงล่างแบบชัดๆ จนพออายุเยอะขึ้นไปถ่าย TheBlackAlley นั่นแหละถึงได้เห็น แต่ก็ไม่ได้ฮาร์ดคอร์เหมือนกับนางแบบหลายๆ คนอยู่ดี แล้วก็มีคนชอบเข้าใจด้วยโครงหน้าบางการถ่ายที่บางคนบอกว่าเธอเป็นกระเทยก็มี

อารียา โอกินี่ขวัญใจผมเลยใน A4U พอๆกับน้องแนท เสน่ห์ของเธออยู่ตรงนั้นแหละคือน่าจะเป็นคนเดียวที่ไม่เห็นข้างล่างชัดๆเลย มีแค่วับๆแวมๆให้เราติดตาม ของคนอื่นนอกจากแหกแล้วยังทิ่มดิลโด้ด้วย 555  พอเธอมาถ่าย TBA ก็ยังไม่เปิดเต็มที่ แต่สำหรับแฟนๆคือหายข้องใจ ได้เห็นละ555

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2023, 09:34:20 AM »

ชอบหนิง ที่ถ่ายแบบกับ yai photo ครับ เห็นเธอเล่นหนังอาร์เกาหลีด้วย

คุณหนิงน่าจะเป็นนางแบบดังแต่ไม่ได้ไปถ่าย A4U  ถ้าจำไม่ผิดเธอถ่ายกับ Thai Cuties และน่าจะเป็นพวก TBA และ iAsian4U ยุคหลัง(มีเล่นกะทอมด้วย) จำได้ว่าเมื่อก่อนเธอลงปกพวกนิตยสารทั้งหลายเยอะมาก หุ่นดี อกสวยมาก หน้าตาก็มีเสน่ห์ไม่เหมือนใคร ปัจจุบันก็น่าจะยังแอคทีฟอยู่นะ คุ้นๆว่าเธอมี OLF ด้วย

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2023, 09:35:46 AM »

จุดเด่นทีผมชอบของa4u คือคุณภาพของไฟล์คับใช้ความละเอียดสูงมากขนาดซูมยังเห็นรูขุมขนภาพไม่แตกนีคือข้อดีไม่เหมือนของไทยทีซูมแล้วดูไม้ได้เลย

จริงครับ คุณภาพไฟล์ การถ่ายทำ นางแบบ ถือว่ายอดเยี่ยมที่สุดในทุกค่าย ผมเลยยังประทับใจจนถึงทุกวันนี้

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2023, 09:40:43 AM »

ยุค อินเตอร์เน็ต 256 k มันจะเวปๆนึง จำชื่อไม่ได้แล้ว ชอบโพสต์รูปสาว a4u นี่แหละ แต่กว่าจะโหลดได้แต่ละรูป 555 ผมก็เคยเก็บนะ เป็นอัลบั้มเลย hard series (มันน่ามีตัวที่เป็นวิดีโอบ้างนะ แต่คงไม่มี) ยุคนั้นสาวที่ผมชอบมากที่สุด น้อง petchara เลยครับ

ผมก็ติดตามภาพ สาวๆ A4U จากเวปบอร์ดที่มีคนเอามาโพสต์นี่แหละครับ จำชื่อเวปไม่ได้เหมือนกันต้องอาศัยสมาชิกรุ่นๆท่านประธานน่าจะยังจำกันได้ ตอนนั้นโพสต์อัพเดทรายวันเลยมั้ง อัลบั้ม Hard Series นี่คือตำนานเลย สวยทุกคน มีอัลบั้มนึงที่มีสองสาวกับ 1 หนุ่ม outdoor หนึ่งในนั้นผมเคยเห็นในตู้ที่โพฯแต่ตอนนั้นไม่รู้ทำไม ดันไม่เรียกซะงั้น อยากเขกหัวตัวเองจริงๆ 555
WCHA4
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2023, 09:56:44 AM »

ช่วง TBA นี่ดรอปแล้วนะ สมัย A4U แต่ละคนยังกะดารา
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์