มิถุนายน 06, 2024, 02:01:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: OSR2+ sex robot ชักออโต้ตามวีดีโอ เหมือน the handy แต่ล้ำกว่า  (อ่าน 4094 ครั้ง)
arhad
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2023, 04:16:08 AM »

เกริ่นกันก่อนเลยสำหรับคนที่สงสัยว่า มันคืออะไร? ทำอะไรได้? ดียังไง?

ซีรี่ย์ OSR เป็น sexrobot ที่พัฒนาขึ้นโดย tempestmax
https://www.patreon.com/tempestvr
สั่งงานโดย t-code ผ่านบอร์ด และส่งสัญญาณไปที่ servo เพื่อขยับไปในทิศทางต่างๆ คล้ายๆกับ the handy ที่ส่งข้อมูลไปสั่งมอเตอร์ให้ทำงานขึ้นลง

พออ่านมาถึงตรงนี้ต้องมีคนสงสัยบ้างแหละว่าเอ๊ะแล้วมันต่างกับ the handy ตรงไหน ตรงนี้แหละคือจุดที่พีค!

The handy สามารถทำงานได้ 1 แกนเท่านั้น แต่ sr series สามารถทำงานได้ 2-6 แกน (ตอนนี้ได้มีการพัฒนาแยกย่อยออกเป็นหลายรุ่น) แล้วแกนมันคืออะไรหล่ะ

นึกภาพง่ายๆ handy จะชักขึ้น แล้วชักลง 1 แกน
แต่ osr จะสามารถ ทำงานได้แบบ ขึ้น-ลง ควงซ้าย-ขวา หน้า-หลัง บิดหมุน หรือ รุ่นที่พัฒนาสุดๆ คือ sr6 สามารถเคลื่อนที่ได้ 6 แกน!!! คือแทบจะจำลองทุกอย่างเหมือนจริง
ทีนี้ผมจะมาเริ่มแนะนำแต่ละรุ่นเริ่มจากตัวแรกก่อนเลย

OSR2 - ตัวนี้จะได้ 2 แกน คือ ขึ้น-ลง และ ควงซ้าย-ขวา
OSR2+ - ตัวนี้จะเพิ่มหน้าหลังไปด้วยเป็น 3 แกน รุ่นฮิต
(Option เสริมอื่นๆ มากมาย ที่สามารถเพิ่มได้ เช่น
เพิ่มให้บิด 270องศาได้อีกแกนคือหมุนไปหมุนมาได้ Modเคสอุ่น วาล์วควบคุมแรงดูดจำลองการดูด ตัวกดพ่นเจลออโต้ พัดลมระบายความร้อน เป็นต้น)
Sr6 - ตัวนี้ล้ำสุด มีทุกอย่างและเคลื่อนที่ได้ 6 แกน เอาง่ายๆ วีดีโอทำท่าไหน เครื่องสามารถจำลองได้ทุกองศาไม่ว่าจะเอียงมาข้างหน้าทางซ้ายแทยงอะไรได้หมด แต่ข้อเสียของรุ่นนี้คือคอนเทิ้นที่รองรับยังมีน้อย ไม่ค่อยมีวีดีโอที่ทำสำหรับ 6 แกนองศาเท่าไหร่

ลืมบอกไป ตัวนี้จำเป็นต้องมีจิ๋มกระป๋องเพื่อใช้งานร่วมกัน ตัวเครืองจะเป็นเบ้าโล่งๆ ต้องเสียบกระป๋องเบ้าไปเพื่อใช้งาน สามารถใช้กับ fleshlight หรือ onahole ญี่ปุ่นอะไรได้หมด ถ้า fleshlight จะสามารถเสียบเข้าเบ้าแล้วหมุนล็อคได้เลยพอดี แต่ถ้าเป็นพวก onahole ต่างๆก็จะมีเหมือนตัว adapter เพื่อแปลงให้ใส่ลงไปได้อีกทีหนึ่ง

คลิปตัวอย่าง (เป็นของตปทครับ ให้พอเห็นภาพเนื่องจากผมอัพคลิปไม่เป็น)
https://gifhq.com/post/81463325
Funscript ในวีดีโอตัวอย่างน่าจะเอาไฟล์ของ handy มาใช้แกนเดียวขึ้นลง เพราะไม่เห็นตัว osr หมุนส่าย
ส่วนถ้าเป็น multi-script คือมีหลายไฟล์ funscript จะเป็นลักษณะเหมือนรูปภาพด้านล่าง

ทีนี้มาดูข้อดีข้อเสียกัน เปรียบเทียบกับ the handy
ข้อดี
1. Osr series สามารถเล่น funscript ได้ พูดง่ายๆคือ ทำได้เหมือน the handy สามารถใช้ไฟล์ script ของ the handy มาเล่นได้เลย (แต่จะวิ่งแค่แกนเดียว คือขึ้นลงเหมือน handy เพราะใช้ script handy)
2. รองรับ SLR เล่นคอนเท้น VR ได้ support deovr เหมือน the handy
3. รองรับเกม virtamate (อันนี้ต้องเสียตังถึงเล่นได้)
4. ใน eroscript มีคนทำ script สำหรับ osr ไว้สามารถไปเลือกหาโหลดมาเล่นได้ แต่ถ้าหาไม่ได้ก็สามารถโหลดแบบปกติมาได้ ใช้โปรแกรมสุ่มความเคลื่อนไหวของแกนอื่นๆได้  แต่จะไม่เป๊ะเหมือนอันที่คนทำขึ้นมาโดยตรง
5. เสียซ่อมได้ มีอะไหล่ ไม่วุ่นวายเยอะเหมือน handy
6. ฟิลลิ่งคนละเรื่องกับ handy เลย ยิ่งพวก vr คือไม่ต้องบรรยายอะไรเยอะสมจริงมาก  ด้วยความที่มันมีหลายมิติ สามารถจำลองได้แม้กระทั่งดาราในวีดีโอขย่มบดๆ เครื่องก็เลื่อนขึ้นลงข้างหน้าหลังจริงๆ
7. หลากหลาย เพราะเครื่องไม่ได้ฟิกตายตัวแบบ handy ชอบอะไรก็เอามาใส่ ของนิ่มแข็งฟิต เบา อะไรก็หามาใส่เอง zxy mouth of truth โลลิ fleshlight อะไรก็แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลเลยแจ่มมาก

ข้อเสีย
1. จำเป็นต้องมี pc หรือ โน้ตบุ้ค จริงๆ บอร์ดรุ่นใหม่ support wifi แล้ว แต่ยังอยู่ระหว่างการพัฒนา ทำให้ตอนนี้ จำเป็นต้องเสียบสาย usb เข้ากับคอม ถึงใช้งานได้
2. ไม่สะดวกแบบ handy ที่ใช้มือจับได้ จำเป็นจะต้องยึดกับโต๊ะ เก้าอี้ หรือแปลง diy ใช้งาน แต่ก็มีคนช่วยกันพัฒนาตัวสำหรับจับยึดได้ดี
3. สินค้าเป็นแบบผลิตเองอาจจะไม่ได้ดูพรีเมี่ยมหรือแน่นหนามาจากโรงงาน ไม่ใช้ระดับอุตสาหกรรมบริษัทใหญ่แบบทำขายเป็นร้อยๆเป็นพันๆ แบบ handy
4. เสียงดัง (ขึ้นอยู่กับประเภทของมอเตอร์ที่เลือก ถ้าเลือกเป็นพวก บัสเลสมอเตอร์จะเสียงเงียบแต่ราคาแพงมาก ถ้าลงเกรดลงมาหน่อย ก็จะเริ่มได้ยินเสียงเวลามอเตอร์ทำงาน)
5. ไม่ใช่ plug and play อาจจะต้องเสียเวลา setup และเรียนรู้วิธีการใช้งานหน่อย แต่ถ้าทำเป็นปุ้บครั้งต่อๆไปก็ไม่ยาก คุ้มค่าที่จะลองโดยเฉพาะ vr ประสบการณ์คนละโลกเลย
6. อันนี้สำคัญเลยสำหรับคนที่ไม่โสด หรือไม่ได้อยู่คนเดียว อาจโดนคุณสุภาพสตรีตบหัวแตกได้ 5555555
(มีทางแก้คือ adapter ที่จับกับโต๊ะเก้าอี้สามารถถอดเก็บได้เวลาเลิกใช้งาน แต่ต้องซ่อนกันเอาเอง)

ประมาณนี้ ส่วนโมเดลที่ฮิตๆกันในต่างประเทศ คือ osr2+ ทีนี้อยากซาวเสียงเพื่อนๆดูหน่อยว่ามีใครสนใจอยากได้บ้างไหม ผมประกอบใช้เองแล้ว คิดว่ามันโอเคดีเลยอยากมาแบ่งปันเป็นอีก 1 ทางเลือกเพราะเห็นหลายๆคนหา handy กันไม่ได้  ตัวเนื้องานเป็น 3d printing ใช้วัสดุเกรดดี พวกมอเตอร์มีให้เลือกหลายเกรดตามเรทราคา พวกมอเตอร์แพงๆจะกำลังเยอะและเสียงเงียบ มอเตอร์รุ่นเริ่มต้นที่แนะนำก็จะราคาถูกลงหน่อย แต่แลกมากับเสียงที่ดังกว่า และการเคลื่อนไหวที่อาจสมูทไม่เท่าคร้บ

Update.... 16 มิ.ย.66
คนที่สนใจอยากดูรูปหรือวีดีโอของจริงที่ผมพึ่งประกอบเสร็จและใช้งานอยู่ dm หาผมทิ้งไว้หรือเม้นลงชื่อไว้ก่อนก็ได้นะครับ ตอนนี้พึ่งลองมาได้ 2 วัน ช่วงนี้ยังไม่เปิดให้ออเดอร์ครับ ขอทดลองใช้ดูซักพัก และปรับออปชั่นต่างๆให้ลงตัวก่อนอีกนิด ทั้งวัสดุ 3d printing การเดินสายไฟ ออปชั่นเสริมต่างๆ

วางแผนเพิ่มแกนบิดอีกแกนครับ บิดไปมาเป็นวงกลมได้ 270 องศา กำลังเริ่มปริ้นตัวโครงสร้างและฟันเฟืองต่างๆ) ส่วนพวกเคสอุ่น กดเจลออโต้ อะไรพวกนี้อาจจะยังไม่ได้เริ่มครับ

ในอนาคตหากการตอบรับดีจะมีทำแน่นอน เป็นตัวเสริมสามารถอัพเกรดเองได้ที่บ้านครับ สมมุดว่าจัด osr2 มาแล้วอยากอัพเกรดเป็น osr+ เพิ่มแกนหน้าหลัง วางแผนไว้ว่าจะทำให้ซื้อไปประกอบได้เองกับตัวที่มีอยู่แล้วครับ

สำหรับวีดีโอพวก 2d เล่นได้แน่ๆไม่มีปัญหา เท่าที่ลองตอนนี้สามารถใช้ร่วมกับ vr ได้เช่นกัน ลองเทสด้วย slr+deovr+quest2 แล้วครับ ผ่านทาง virtual desktop/oculus link + streamvr แว่น vr ไม่ต้องต่อสายกับคอม

จากนั้นจะทำคู่มือการใช้งานโปรแกรมต่างๆที่ต้องลงในคอมเป็นภาษาไทยให้แล้วเสร็จ รวมถึงอาจจะมีคลังสคิปและวีดีโอสำหรับใช้กับเครื่องนี้โดยเฉพาะ แต่ต้องดูกันอีกทีครับว่าจะใช้ช่องทางไหนแชร์กันยังไง ถ้าพร้อมถึงจะเริ่มเปิดรับผลิตครับ แต่ไม่นานครับ เร็วๆนี้

Update 17 มิ.ย. 66 .....
มีหลายท่านสอบถามมาหลังไมค์ว่าเรทราคายังไง
ขอแจ้งแบบนี้ครับราคาที่รับทำจะอ้างอิงกับราคาของต่างประเทศที่รับผลิตครับ

รุ่น prebuild ที่ขายกัน
Osr2
https://yourhobbiescustomized.com/products/osr2-by-tempestmax

Osr2+twist
https://yourhobbiescustomized.com/products/mosaics-recommended-build-by-tempestmax

ผมจะมีเพิ่มรุ่น osr2+ แบบไม่มี twist (บิดไม่ได้)
อันนี้เขาไม่มีขายครับ เป็นรุ่น osr2.1 ครับ อยู่ตรงกลางระหว่าง osr2 กับ osr2+twist

และจะมีเพิ่ม OSR2 รุ่นประหยัด!!!
หมายเหตุ อาจจะมีการลดคุณภาพตัวบอดี้พลาสติกให้บางลง มอเตอร์ตัวถูกลง และอะไหล่ต่างๆอาจจะใช้เกรดประหยัดหน่อยเพื่อให้เข้าถึงได้ง่ายสำหรับคนที่อยากลองแต่ไม่อยากเสียงบเยอะจนเกินไป จะลองพยายามคุมต้นทุนให้แล้วประเมิณราคาอีกทีครับ

ส่วนรุ่นมาตรฐานของผมราคาถูกกว่าเว็บด้านบนแน่นอนครับ และไม่โดนค่าขนส่งมาจากอเมริกา เว็บด้านบนเป็นเว็บหลักเลยที่มีการทำ prebuild ขายทั่วโลกครับ แต่ราคาค่อนข้างแรง + ค่าขนส่ง ups fedex ประมาณ 100-150usd ครับ ผมไม่กล้าลองสั่งครับเพราะมูลค่าสูงกลัวจะติดปัญหาตอนศุลกากรเช็คของ หรือกลัวโดนภาษีเพิ่มอีกครับ แต่ถ้าใครไม่อยากรอของผม มีงบประมาณถึงแล้วอยากได้เลย ลองกดไปดูที่เว็บนั้นได้ครับ

ส่วนคนที่อยากจะทำเอง จำเป็นต้องมี 3d printer ครับ (ร้านรับ 3d print ที่ไทยตอนนี้ยังราคาแพงมากกว่าจะได้ครบชิ้นส่วนไม่คุ้มแน่ๆ) แต่ถ้าใครมีอยู่หรือเข้าถึงได้ง่ายก็เป็นอีกทางเลือกครับ และจะต้องสมัครสมาชิกรายเดือน patreon ของ tempestmax ด้านบนสุด ในระดับราคา 8USD แล้วจะสามารถเข้าถึงไฟล์ manual วิธีการประกอบและตั้งค่ารวมถึงไฟล์ stl ที่ใช้ในการ 3d print ครับ อาจจะต้องเข้าใจภาษาอังกฤษ และการใช้งาน arduino นิดนึง เพราะจำเป็นต้องอัพโหลดโค้ด .ino เข้าไปในบอร์ด esp32 และปรับจูนค่าให้ขาแต่ละข้างได้องศาที่ต้องการและทำงานถูกต้อง บางทีมอเตอร์วิ่งกลับฝั่งบางทีแต่ละมอเตอร์ center ไม่เท่ากันทำให้ขาสองข้างเอียงครับ ในบางกรณีอาจจะต้องมีการบัดกรี power bus หรือเลือกหาพวกสวิตซ์ สายไฟ แจ็คต่างๆ จำเป็นต้องเข้าในระบบวงจร dc นิดหน่อยครับ ใครอยากลองลุยเองก็สามารถลองเข้าไปศึกษาก่อนได้ครับ

ในส่วนบิ้วของผม คือสำหรับคนไม่เก่งคอม ไม่มีเวลา หรือไม่อยากงบประมาณบานปลายว่าชิ้นส่วนนี้ใช้ได้ไม่ได้จะช็อตไหม มีช้อตมีดับมีไม่ติดเหมือนกันแล้วก็มีอแดปเตอร์ที่ซื้อมาแล้วใช้ไม่ได้ ผมลองมาให้หมดแล้วหลายอันกว่าจะลงตัว เนื่องจากว่าคนที่คิดอยู่ที่อเมริกาทำให้ชิ้นส่วนของบางอย่างที่ไทยมีใช้คนละสเปคกันบ้าง หาไม่เจอบ้าง เอามาแล้วใส่ไม่ได้บ้าง ผมจะทำขั้นตอนยากๆพวกนี้ให้หมด ถึงตอนพร้อมใช้งานเลย ประกอบไขน๊อตไม่กี่ตัว ต่อคอมผมจะรวมโปรแกรมและ driver ไว้ให้ใน usb ที่ได้ไปพร้อมตัวเครื่อง ติดตั้งลงคอมเสียบสายพร้อมใช้งานเลยครับ

Update 19.6.66  .....
สำหรับการเปิดรับ custom made รอบแรก
จะจัดทำตามคิวจอง อัพเดทความคืบหน้าตลอดในกลุ่มไลน์ ทำส่งที่ละออเดอร์ครับ เพราะอยากให้งานคุณภาพออกมาดีหน่อย ไม่เร่งรีบจนเกินไป ทุกเรทราคา ช่วงแรกๆราคายังเป็นราคาพิเศษ รวมส่งให้ฟรีครับ

เก็บมัดจำก่อน 50% ส่วนอีก 50% ที่เหลือจ่ายตอนทำเสร็จแล้วจะส่งของครับขอบคุณคร้บ

Update 12 กค. 66
จัดทำและจัดส่งไปเรียบร้อยแล้ว 2 ตัวครับ คู่มือการติดตั้งและการใช้งานทำเสร็จเรียบร้อยครับ ไฟล์วีดีโอหนังสามารถเล่นออนไลน์ได้ หรือสามารถส่ง hdd มาก้อปได้ครับ ไฟล์ 2d ประมาณ 140gb (เน้นพวก bj หรือพวกจังหว่ะช้าๆเนิบๆ) ไฟล์ vr ประมาณ 4tb (jav ฝรั่ง ปนๆกัน)

ตอนนี้ติดคิวประกอบอยู่ 1 คิวกำลังเริ่มทำครับ ใครสนใจสามารถแอดไลน์เข้ามาดูได้ครับ

เพิ่มเติมช่องทางการติดต่อสำหรับคนที่สนใจครับ
line id:  morningkiss5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2023, 12:15:43 PM โดย arhad » บันทึกการเข้า
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2023, 11:51:24 AM »

น่าสนใจนะครับ  Cheesy
F20910
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2023, 09:00:09 AM »

สนใจครับ ติดต่อกลับที
Bunraku
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2023, 09:56:41 PM »

สนใจครับ ลงชื่อไว้ก่อน
LeoX
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2023, 01:57:50 AM »

สนครับ เห็นตอนปั่นแล้วคงมันมาก
F20910
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2023, 09:07:07 PM »

คนที่สนใจอยากดูรูปหรือวีดีโอของจริงที่ผมพึ่งประกอบเสร็จและใช้งานอยู่ dm หาผมทิ้งไว้หรือเม้นลงชื่อไว้ก่อนก็ได้นะครับ ตอนนี้พึ่งลองมาได้ 2 วัน ช่วงนี้ยังไม่เปิดให้ออเดอร์ครับ ขอทดลองใช้ดูซักพัก และปรับออปชั่นต่างๆให้ลงตัวก่อนอีกนิด ทั้งวัสดุ 3d printing การเดินสายไฟ ออปชั่นเสริมต่างๆ (วางแผนเพิ่มแกนบิดอีกแกนครับ บิดไปมาเป็นวงกลมได้ 270 องศา กำลังเริ่มปริ้นตัวโครงสร้างและฟันเฟืองต่างๆ) ส่วนพวกเคสอุ่น กดเจลออโต้ อะไรพวกนี้อาจจะยังไม่ได้เริ่มครับ ในอนาคตที่การตอบรับดีจะมีทำแน่นอน ทุกตัวเลือกสามารถอัพเกรดเองได้ที่บ้านครับ สมมุดว่าจัด osr2 มาแล้วอยากอัพเกรดเป็น osr+ เพิ่มแกนหน้าหลัง วางแผนไว้ว่าจะทำให้ซื้อไปประกอบได้เองกับตัวที่มีอยู่แล้วครับ สำหรับวีดีโอพวก 2d เล่นได้แน่ๆไม่มีปัญหา เท่าที่ลองตอนนี้สามารถใช้ร่วมกับ vr ได้เช่นกัน ลองด้วย slr+deovr+quest2 ได้แล้วครับ ผ่านทาง virtual desktop/oculus link + streamvr แว่น vr ไม่ต้องต่อสายกับคอมแล้วครับ และเดี๋ยวจะทำคู่มือการใช้งานโปรแกรมต่างๆที่ต้องลงในคอมเป็นภาษาไทยให้แล้วเสร็จครับ ถึงจะเริ่มเปิดรับผลิตครับ
สนใจครับ ขอไอดีไลน์ติดต่อทีครับ
arhad
ปลิงควาย

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2023, 09:09:35 PM »

คนที่สนใจอยากดูรูปหรือวีดีโอของจริงที่ผมพึ่งประกอบเสร็จและใช้งานอยู่ dm หาผมทิ้งไว้หรือเม้นลงชื่อไว้ก่อนก็ได้นะครับ ตอนนี้พึ่งลองมาได้ 2 วัน ช่วงนี้ยังไม่เปิดให้ออเดอร์ครับ ขอทดลองใช้ดูซักพัก และปรับออปชั่นต่างๆให้ลงตัวก่อนอีกนิด ทั้งวัสดุ 3d printing การเดินสายไฟ ออปชั่นเสริมต่างๆ (วางแผนเพิ่มแกนบิดอีกแกนครับ บิดไปมาเป็นวงกลมได้ 270 องศา กำลังเริ่มปริ้นตัวโครงสร้างและฟันเฟืองต่างๆ) ส่วนพวกเคสอุ่น กดเจลออโต้ อะไรพวกนี้อาจจะยังไม่ได้เริ่มครับ ในอนาคตที่การตอบรับดีจะมีทำแน่นอน ทุกตัวเลือกสามารถอัพเกรดเองได้ที่บ้านครับ สมมุดว่าจัด osr2 มาแล้วอยากอัพเกรดเป็น osr+ เพิ่มแกนหน้าหลัง วางแผนไว้ว่าจะทำให้ซื้อไปประกอบได้เองกับตัวที่มีอยู่แล้วครับ สำหรับวีดีโอพวก 2d เล่นได้แน่ๆไม่มีปัญหา เท่าที่ลองตอนนี้สามารถใช้ร่วมกับ vr ได้เช่นกัน ลองด้วย slr+deovr+quest2 ได้แล้วครับ ผ่านทาง virtual desktop/oculus link + streamvr แว่น vr ไม่ต้องต่อสายกับคอมแล้วครับ และเดี๋ยวจะทำคู่มือการใช้งานโปรแกรมต่างๆที่ต้องลงในคอมเป็นภาษาไทยให้แล้วเสร็จครับ ถึงจะเริ่มเปิดรับผลิตครับ
สนใจครับ ขอไอดีไลน์ติดต่อทีครับ

Dm ทิ้งไอดีไลน์ไว้ให้ผมได้เลยครับเดี๋ยวไล่แอดไปครับ
arhad
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2023, 10:55:34 PM »

Update 19.6.66

ตอนนี้มีให้เปิดจองรุ่นเริ่มต้นแล้วครับ OSR2 ECO เปิดราคารับบิ้ว 4290 บาท ถูกกว่าสั่งเอง 220usd+ค่าส่งเยอะครับ สนใจแอดไลน์มาดูได้ครับ เดี๋ยวดึงเข้ากลุ่มอัพเดทคร้บ
arhad
ปลิงควาย

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2023, 12:28:33 PM »

Update 21.6.66 .....

ตอนนี้มีติดจองอยู่ 2 คิวครับ กำลังเร่งทำให้ทีละคนนะครับ ใครสนใจแอดไลน์มาสอบถามได้ครับ
Panzerelite
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2023, 12:45:13 PM »

งานDIY ข้อเสียคือเรื่องความปลอดภัยนี้หละ น้ำเข้านิดเดียวคือหายนะ มือเปียกเอย เจลเอย ของจีนงานโรงงานอันเก่าของเรานี้มือเปียกนิดเดียวไปเลย ซื้อของพวกนี้เป็นไฟฟ้า ต้องดูงานก่อนเลยว่า น้้ำเข้าง่ายไหม

แล้วเก็บงานไม่ดีพลาสติคบาดนี้งานเข้าอีก

เราว่าให้เขาพัฒนาไปเรื่อยๆอก่อนดีกว่า แล้วถ้ามีระดมทุนก็จัดไปครับ เอาไปผลิตเป็นMass  เก็บงานดีๆ จริงๆของพวกนี้เอาเข้าไทยมาสบายๆเลยนะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์