พฤษภาคม 29, 2024, 07:42:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เข็ดขยาดกับร้านหนังโป๊บ้านหม้อจริงๆ  (อ่าน 22432 ครั้ง)
XAV
เสนาธิการเอวี
*

แหล่ม

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 07:32:49 PM »

เป็นมานานแล้วครับแถวนั้น...ทำใจ
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 07:59:43 PM »

โอ้โห ขอบคุณครับที่มาแบ่งปันประสบการณ์ แสดงว่าแถวนั้นนี่โซนอันตรายจริงๆแฮะ ส่วนพี่ที่บอกว่าไม่เคยเจอร้านแบบนั้นก็คงเพราะพี่เป็นผู้ใหญ่หรือเปล่าครับมันเลยไม่ค่อยกล้าตื้อ ผมวัยรุ่นนี่โดนแทบทุกร้านเลย

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 08:11:00 PM »

อย่าทำเป็นสนใจก็พอแล้ว มันไม่ตื้อไรขนาดนั้นหรอก
ผมเดินซื้อของแถวนั้นบ่อย บ้านหม้อไม่ได้มีแต่หนังโป๊
คนมาซื้อของเยอะแยะ เข้าไปสนใจมันเอง แถมกลัวมันจะอัดเอาอีก

ทีหลังถ้าไม่คิดจะไปซื้อ ก็อย่าไปสนใจ อย่าไปสบตามัน ถึงมันเรียกก็อย่าไปสน
ถ้าอยากเข้าไปดู ก็เลือกเองเปิดๆดูปก อย่าไปฟังมันพูด ถ้าไม่เอาก็วาง แล้วเดินออกไป
ไอ้พวกนี้มันไม่อยากมีเรื่องหรอก ทำท่าฮึดฮัดไปงั้นเองแหละ เจอพวกขี้กลัวหน่อยก็เสร็จมัน
mak
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 08:56:23 PM »

ขอบคุณนะครับ
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 09:38:38 PM »

ขอบคุณครับ  สำหรับประสบการณ์ที่มาเล่าสู่กันฟัง
client
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 11:19:29 PM »

เคยอ่านจากบอร์ดนึง โดนตื้อไปตื้อมาเนี่ยแหละ โปรโมชั่นเพียบ ยิ่งซื้อยิ่งลด เค้าคิดๆดูแล้วประหยัดกว่ามาเปลืองไฟโหลด
สุดท้ายจัดมาเกือบ30แผ่น กลับมาบ้านเสียหมดเลย
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 01:18:26 AM »

มันยังมีอยู่หรือ บรรยากาศคล้าย จัตุจักรสมัยก่อนเลย

โป๊มั๊ยพี่ แล้วก็ตามด้วย ดูเบื่อเปลี่ยนได้

แต่หนัง แม่งโคตร กากเลย

ขอบคุณที่นำมาบอกเล่าครับ

ผมไปละแวกนั่น จะไปคลองถมครับ บางทีก็เข้าไปมุงไปรื้อบ้าง

ตอนนี้ ราคาลงมา 3 แผ่น 100 บาทแล้ว (แต่เป็นแผ่นไรท์ครับ)

พึ่งไปได้ซีรีย์ สุดยอดการข่มขืนมาเกือบครบครับ ขำๆ เจอบางเรื่องที่ไม่ได้โหลดก็จัดไป

ยังไม่เจอ เรื่องแย่ๆ แบบจขกท นะ ผมว่ามันอยู่ที่เราครับ มันเลือกกันได้นะ

อ้างถึง
อย่าทำเป็นสนใจก็พอแล้ว มันไม่ตื้อไรขนาดนั้นหรอก

เห็นด้วยครับ

playboy20
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 10:41:05 AM »

สำหรับแผงหนังโป้ ที่ไหนก้อเกรดต่ำเหมือนกันแหละ
แต่บ้านหม้อนี่ ระวังก๋วยเตี๋ยวชาม 80 ไว้ให้ดีเหอะ ร้านนี้ดักขาจร อย่างเดียว
นายกรัฐมนตรีแห่งสาธารณรัฐประชาชนเอวีซี
..
AV DedicataR+ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

AVC

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:31:35 PM »

โหลดดีกว่าถูกกว่าเยอะ เคยไปซื้อเหมือนกันนะ แผ่นละต้อง 70 ไม่ไหว โหลด 260 บาท คุ้มกว่ากัน อิอิ แต่อย่างว่าเมื่อก่อนเนตเต่าจริงๆละครับ
47180
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 12:00:24 PM »

Grin เมื่อก่อนเคยเดินครับ...สมัยไม่มี อินเตอร์เน็ต ใช้

Wink เค้าก้อไม่ค่อยตื้อนิครับ เป็นบางร้านมั้ง......ลูกค้าเค้าเยอะนิครับ ( อายุ 70 กว่า ท่าทางกระชุ่มกระชวย เดินเลือกหนังโป้ ผมยังเคยเห็นฮามาก ) 

ส่วนหนังก้อตาดีได้ ตาร้ายเสียครับ...เอาปกมาหลอกก้อเยอะ อย่าไปคิดมาก เดินเล่นขำๆอะเนาะ ดีกว่าอยู่บ้านเฉยเฉย[รักนะ]

ตะวันรอนที่...หนองหาร
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์