เมษายน 30, 2024, 05:52:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ของเล่นชิ้นแรก Tenga Flip Zero Gravity Black คุ้มค่ามั๊ย  (อ่าน 2213 ครั้ง)
solitude
เหลือบไร
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2023, 01:16:58 AM »

กะว่าจะลองซื้อมาใช้เป็นชิ้นแรกครับ

เพื่อนๆคิดว่า Tenga Flip Zero Gravity Black คุ้มค่าน่าใช้รึเปล่า

หรือว่ามีตัวอื่นแนะนำบ้างครับ เน้นเสียวมากเสร็จไว ไม่ต้องเน้นเหมือนมากก็ได้

ขอบคุณครับ
Humeric
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2023, 12:21:23 PM »

คุ้มนะครับ เสียวด้วย
starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

Paipan Paizuri Bukkake Lover

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2023, 08:44:52 PM »

คุ้มครับ ผมชอบมาก

Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2023, 08:05:00 PM »

กะว่าจะลองซื้อมาใช้เป็นชิ้นแรกครับ

เพื่อนๆคิดว่า Tenga Flip Zero Gravity Black คุ้มค่าน่าใช้รึเปล่า

หรือว่ามีตัวอื่นแนะนำบ้างครับ เน้นเสียวมากเสร็จไว ไม่ต้องเน้นเหมือนมากก็ได้

ขอบคุณครับ

เทนก้าไม่เวิร์กครับและแพง เอาจริงๆของบ้านเราแพงเกินเหตุ แมนวลดีๆยังเต็มที่ไม่เกิน2000ไม่รวมค่าส่งนะ

ส่วนตัวถ้าเอาเซฟหน่อย เทาเปามีNPG ขายครับ ถ้ากลัวโดนยึดมาก ติดต่อShippingสายเทาเอามีหลายเจ้า ผมไปคุยมา เขาคิดโลละ200 สำหรับของผิดกฎหมาย ของ1500 ค่าอะไรก็ไม่เกิน300ไม่แพงหรอก

ไม่ก็สังเองเลย โอกาศโดนยึุดค่อนข้างต่ำนะครับจากจีนอะ มีแบรนญี่ปุ่นขายเยอะเช่น NPG งี้ ยกเว้นกรณีของชิ้นใหญ่ๆ อันนั้นก็อีกเรื่อง ไม่เกินกิโลไม่ค่อยโดน

หรือจะสั่งแบรนจีนก็ได้ อย่างYuu ในAliexpress นั้นก็เสียวกระชากวิญญาณแล้ว

ไม่ก็หาไฟฟ้าใช้ครับ โอกาศโดนต่ำมากๆ แทบจะ0 ในAliexpress ไม่แพง แต่อยากได้ของคุณภาพจริงๆก็Tryfun ประมาณ3000-6000 ของจีนแบรนHesek ไม่เกิน1500

เทนก้าไม่แนะนำจริงๆ แพง และกากครับ
Bumu
AV DedicataR+ (VIP)
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 16, 2024, 04:22:12 PM »

ก็เสียวดีนะครับ รุ่นนี้ต้องใช้เจลเยอะหน่อยผมว่าเพราะเนื้อค่อนข้างแข็ง ราคาค่อนข้างแพงระดับนึงแต่ผมชอบที่มันดูไม่ออกว่าเป็นจกป อาจจะเหมาะกับคนที่ไม่ได้อยู่คนเดียว
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 16, 2024, 06:40:03 PM »

พวกเซ็กทอยต้องลองครับ บางทีซื้อมาใช้ครั้งแรก ใช้แล้วไม่ค่อยมัน
แต่พอลองใช้อีก2-3ครั้ง รู้จังหวะ รู้ตำแหน่ง กลายเป็นชอบไปเลย

ดูในเวปมันราคาประมาณ 3500บาท
มีอีกตัวเลือกคือ Fleshlight ราคาในไทยน่าจะพอๆกัน เห็นหลายคนชมว่าให้ความรู้สึกดีกว่า
https://au.fleshlight.com/
ในไทยก็มีคนเอาเข้ามาขายครับ

เซ็กทอยตัวแรกของผมคือ tenga twist airtec ครับ ใช้ได้ดีระดับหนึ่ง แต่มันคับไปหน่อย ใช้ไปเกือบ2ปีตอนนี้พังแล้ว
กะจะลองซื้อ พวก fleshlight หรือ onahole มาใช้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2024, 06:43:00 PM โดย LeoX » บันทึกการเข้า
Panzerelite
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 20, 2024, 10:53:33 AM »

พวกเซ็กทอยต้องลองครับ บางทีซื้อมาใช้ครั้งแรก ใช้แล้วไม่ค่อยมัน
แต่พอลองใช้อีก2-3ครั้ง รู้จังหวะ รู้ตำแหน่ง กลายเป็นชอบไปเลย

ดูในเวปมันราคาประมาณ 3500บาท
มีอีกตัวเลือกคือ Fleshlight ราคาในไทยน่าจะพอๆกัน เห็นหลายคนชมว่าให้ความรู้สึกดีกว่า
https://au.fleshlight.com/
ในไทยก็มีคนเอาเข้ามาขายครับ

เซ็กทอยตัวแรกของผมคือ tenga twist airtec ครับ ใช้ได้ดีระดับหนึ่ง แต่มันคับไปหน่อย ใช้ไปเกือบ2ปีตอนนี้พังแล้ว
กะจะลองซื้อ พวก fleshlight หรือ onahole มาใช้

ปัญหาคือราคามากกว่าครับ ถ้าซื้อเป็นรู้วิธีสั่งของจากจีนมา Magic Eye ญี่ปุ่นของแท้แค่Shopจีน ราคา1000บาท +ชิปปิ้ง ไม่เกิน300บาท ราคาไม่เกิน1500ครับ

คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม เทนก้ามันแพงเกินไปครับ แล้วเอาจริงๆข้างในแบบนั้น ถ้าเทียบกับเจ้าอื่นของญี่ปุ่นคือของห่วยเลยนะ
เทนก้ามันมีข้อดีอย่างเดียวคือมัน ไม่ประเจิดประเจ้อครับ เหมาะกับบ้านที่มีเด็ก มีพ่อแม่ที่อาจจะแอบมาเปิดตู้เสื้อผ้าดู หรืออยู่กับรูมเมท

แล้วก็มันเป็นไม่กี่เจ้าที่ซื้อขายในไทยได้แบบถูกต้องตามกฎหมาย แบบ เอาทนายฟ้องชนะได้ +อาจเพราะจ่ายส่วยแล้วด้วยมั่ง

LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 20, 2024, 07:46:07 PM »

[/quote]

ปัญหาคือราคามากกว่าครับ ถ้าซื้อเป็นรู้วิธีสั่งของจากจีนมา Magic Eye ญี่ปุ่นของแท้แค่Shopจีน ราคา1000บาท +ชิปปิ้ง ไม่เกิน300บาท ราคาไม่เกิน1500ครับ

คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม เทนก้ามันแพงเกินไปครับ แล้วเอาจริงๆข้างในแบบนั้น ถ้าเทียบกับเจ้าอื่นของญี่ปุ่นคือของห่วยเลยนะ
เทนก้ามันมีข้อดีอย่างเดียวคือมัน ไม่ประเจิดประเจ้อครับ เหมาะกับบ้านที่มีเด็ก มีพ่อแม่ที่อาจจะแอบมาเปิดตู้เสื้อผ้าดู หรืออยู่กับรูมเมท

แล้วก็มันเป็นไม่กี่เจ้าที่ซื้อขายในไทยได้แบบถูกต้องตามกฎหมาย แบบ เอาทนายฟ้องชนะได้ +อาจเพราะจ่ายส่วยแล้วด้วยมั่ง

[/quote]

เคยใช้ Fleshlight ไหมครับ ให้ความรู้สึกดีไหมครับ เทนก้าตัวเก่ามันพังแล้ว จะหาอะไรมาแทน
สนใจ Fleshlight เพราะมันล้างสะดวก ปลิ้นนอกออกในได้ เอามาผึ่งให้แห้งสบายกว่าพวก anahole ครับ

เทนก้าที่ผมใช้เป็นรุ่นแอร์เทคทวิสท์ ค่อนข้างแน่นไป ใช้แล้วมันก็เสียวอะคับ แต่ไม่สุดเพราะมันคับเกิน
Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 20, 2024, 08:05:07 PM »

ผมเคยใช้ทั้ง tenga ทั้ง fleshlight เทนก้าผมใช้มาหลายตัวมาก ส่วนเฟลชไลท์เคยใช้แค่ STU ด้านความรู้สึกผมให้พอๆกันเทนก้าอาจซัก5/10 เฟลชไลท์อาจจะซัก6/10 แต่ด้านทำความสะอาดนี่พวกเทนก้า flip ทั้งหลายนี่ชนะเลิศทำความสะอาดง่ายกว่ามากใช้เสร็จเอาไปแกว่งๆน้ำถูหน่อยก็ขึ้นตากได้เลยไม่ถึง5นาที เฟลชไลท์สำหรับผมยุ่งยากอยู่นะไหนจะแกะจากเคส ตูดเคสก็เลอะเพราะมันเป็นจิ๋มปลายเปิดเวลาล้างก็ลำบากกว่าเทนก้าเยอะ เทียบกัน2ตัวผมให้เทนก้าชนะ คิดว่าเฟลชไลท์คงไม่ได้ซื้อเพิ่มละไม่ค่อยประทับใจ

แต่ๆ ด้านความรู้สึกยังสู้พวก onahole ไม่ได้นะสำหรับผม เลือกตัวที่เป็นทางตรงนุ่มฟูไม่เล็กเกินไปผมว่าล้างง่ายกว่าเฟลชไลท์อีก หลังๆพวกรูเล็กกระชับคดเคี้ยวนี่ผมไม่เอาเลยเน้นนุ่มสบายล้างง่ายดีกว่า ชนะเลิศ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2024, 08:12:00 PM โดย Zyncare » บันทึกการเข้า
Panzerelite
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 21, 2024, 10:51:56 AM »

[/quote]

เคยใช้ Fleshlight ไหมครับ ให้ความรู้สึกดีไหมครับ เทนก้าตัวเก่ามันพังแล้ว จะหาอะไรมาแทน
สนใจ Fleshlight เพราะมันล้างสะดวก ปลิ้นนอกออกในได้ เอามาผึ่งให้แห้งสบายกว่าพวก anahole ครับ

เทนก้าที่ผมใช้เป็นรุ่นแอร์เทคทวิสท์ ค่อนข้างแน่นไป ใช้แล้วมันก็เสียวอะคับ แต่ไม่สุดเพราะมันคับเกิน
[/quote]

เท่าที่ทราบมา ฝรั่งมันมารีวิวมันบอกไม่เวิร์กหรอก แล้วเวิร์กไม่เวิร์กให้ดูที่inner ครับ inner ยิ่งใกล้เคียงของจริงยิ่งดี ไฟฉายบางตัวไม่มี ลายเลยด้วยซ้ำ
หน้า: [1] พิมพ์