เมษายน 27, 2024, 01:52:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว สมัครสมาชิก Handjob Japan เดือนละ $24.95 หรือ 900++  (อ่าน 4267 ครั้ง)
เขย่งเยส
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2023, 03:54:11 PM »

Handjob Japan เป็นเว็บไซต์หนัง AV แนวใช้มือชักปีกาจู้ และนี่คือเว็บไซต์แรกที่มุ่งเน้นให้สาวๆ เอาใช้ผู้ชายด้วยการใช้มือของพวกเขา

ค่าเสียหายเว็บนี้ก็จะมี 3 แบบ คือ
1 เดือน 912 บาท
2 เดือน 1,646 บาท
3 เดือน 2,451 บาท

ไหนๆ ก็ไหนๆ ลองสนับสนุนเอานะซักเดือน ลุยยยยยย
จ่ายตัง ปลดล็อคแปลงร่างเป็นหนุ่มอมตะ

หลังจากชำระเงินแล้วเข้าสู่หน้าสมาชิกพบกับเมนูแรก คือ หนังที่อัพเดทล่าสุด ข่าวส่ารจากเว็บไซต์

เรื่องล่าสุด ณ วันที่ผมรีวิว คือ Rei Hoshino, Misa
หนังจะมีให้ดาวน์โหลดที่ค่าความคมชัด บิทเรท 2000 - 8000 ความละเอียด 960 - 4K (4K ต้องสมัคร 3 เดือนขึ้นไปถึงจะดาวน์โหลดได้)

แต่ละเรื่องจะมีรูปให้ดาวน์โหลดเป็นชุดด้วยครับ คลิกที่ More Photos  จะเจอลิงค์ดาวน์โหลดภาพแบบเป็นเซตครบชุดเลย

สรุป
เว็บไซต์ไม่มีการอัพเดทมาหนังนานแล้ว เนื้อหาภายในเว็บ Handjob Japan เหมาะสำหรับหนุ่มๆ ที่ชื่นชอบการปรนเปรอด้วยการใช้มือเป็นพิเศษหากใครชอบก็ไปสนับสนุนเว็บไซต์กันได้นะครับ  และผมก็ได้อัพเดทผลงานล่าสุดไว้ให้ทุกท่านรับชมกันได้ฟรีแล้ว ที่ [handjobjapan] Rei Hoshino, Misa #266 และ HandJobJapan.com - 266 scenes 193 GB

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2023, 06:22:02 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

kkunurat
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2023, 08:10:10 PM »

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

handjob มีเว็บคล้ายๆกัน คือ legsjapan กับ spermmania ประมาณนี้ไหมครับ

เขย่งเยส
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2023, 09:31:59 PM »

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

handjob มีเว็บคล้ายๆกัน คือ legsjapan กับ spermmania ประมาณนี้ไหมครับ

SpermMania เคยรวมรหัสไว้ 1-334 ตอนนี้น่าจะ 400++
Legsjapan เคยรวมรหัสไว้ 0001-1155 ยังไงเดี๋ยวผมอัพเดทให้ครับ

หน้า: [1] พิมพ์