มิถุนายน 16, 2024, 04:50:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นักแสดงเอวีคู่ไหนเจอกันบ่อย ๆ บ้างครับ  (อ่าน 6871 ครั้ง)
bigwore
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2023, 10:22:15 AM »

ผมเห็นกระทู้หนึ่งที่ถามว่าคู่ไหนเอากันมันสุด
ปรากฏว่าคู่ น้อง Airi เจอพี่เถิกบ่อยสุดถึง 32 เรื่อง โอ้แม่เจ้า

อีกคู่ที่เห็นว่าเจอกันบ่อยก็คือลุงโทรุและน้องนาโอะ

หลัง ๆ ผมว่าน้องมิอุ ชิโรมิเนะ ก็เจอลุงโทรุบ่อยนะครับ 4-5 เรื่องแล้ว ฟินดี ผมว่าน้องก็เป็นเมียน้อยลุงโทรุได้เลย ให้นาโอะเป็นหลวง 55

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2023, 10:43:37 AM โดย bigwore » บันทึกการเข้า

Triton
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2023, 02:37:29 PM »

รหัสอะไรครับ
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2023, 02:55:19 PM »

ผมเห็นกระทู้หนึ่งที่ถามว่าคู่ไหนเอากันมันสุด
ปรากฏว่าคู่ น้อง Airi เจอพี่เถิกบ่อยสุดถึง 32 เรื่อง โอ้แม่เจ้า

อีกคู่ที่เห็นว่าเจอกันบ่อยก็คือลุงโทรุและน้องนาโอะ

หลัง ๆ ผมว่าน้องมิอุ ชิโรมิเนะ ก็เจอลุงโทรุบ่อยนะครับ 4-5 เรื่องแล้ว ฟินดี ผมว่าน้องก็เป็นเมียน้อยลุงโทรุได้เลย ให้นาโอะเป็นหลวง 55

ผมที่ตามน้องมิอุอยู่แล้ว ผมว่าน้องเล่นกับลุงแกนี่เข้าขาสุดล่ะ ดูดปากนี่นี่แทบจะสูบวิญญาณ แถมขย่มทีเหมือนลุงกับน้องนี่รับส่งกันดีมาก ยิ่งเล่นบทแนวๆ ntr แบบไม่เต็มใจนี่ หน้าน้องฟินมาก
heepo
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2023, 08:06:30 AM »

น้อง Nana Yagi กับลุง Toru เจอกันไป 6 เรื่อง ถือว่าบ่อยมั้ย?

praset
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2023, 09:37:23 AM »

น้อง Umi Yatsugake กับ Hideyuki Setsune
เจอกันไป 11 เรื่อง แต่คนมักไม่จดจำ เพราะไม่ได้เล่นเดี่ยวใส่กัน

Rock Shit

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2023, 09:54:15 AM »

อาจจะไม่เกี่ยวกับที่ถามนะครับ
มีอยู่คนนึงผอมๆผิวคล้ำหน่อยหัวเกรียน
มักจะไม่ค่อยได้เสียบส่วนใหญ่แกมาชักใส่อย่างเดียว
ผมชอบตามดูว่าแกจะได้ใส่เมื่อไหร่
ไม่รู้จักชื่อครับ
toyotaway
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2023, 06:48:57 PM »

มิอุ กะ ลุงโทรุ นี้ ผมว่าแจ๋วสุดละ เยรดดี ดูดปากมันส์มาก
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2023, 07:26:20 PM »

น้อง Umi Yatsugake กับ Hideyuki Setsune
เจอกันไป 11 เรื่อง แต่คนมักไม่จดจำ เพราะไม่ได้เล่นเดี่ยวใส่กัน

เฮีย Setsune นี่มีงานกับค่าย Prestige ค่อนข้างบ่อยอยู่แล้ว ทั้ง Remu,Airi,Umi และคนก่อนๆอีกหลายคน คงเพราะแกกระแทกมันส์ตรงค็อนเสปต์ค่าย 5555
heepo
โอตาคุเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2023, 06:22:04 AM »

อาจจะไม่เกี่ยวกับที่ถามนะครับ
มีอยู่คนนึงผอมๆผิวคล้ำหน่อยหัวเกรียน
มักจะไม่ค่อยได้เสียบส่วนใหญ่แกมาชักใส่อย่างเดียว
ผมชอบตามดูว่าแกจะได้ใส่เมื่อไหร่
ไม่รู้จักชื่อครับ

น่าจะเป็นคนเดียวกับที่ผมเองก็สนใจอยู่แน่ ๆ ผมเองก็กำลังหานักแสดงชายทรงนี้อยู่เลย ถ้าเป็นคนนี้แกเคยเสียบอยู่เรื่องนึงนะ รหัส ovg-206 เล่นคู่แรก (เป็นหนังรวมนักแสดง) แกมีเครดิตแค่เรื่องเดียวจริง ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2023, 06:24:28 AM โดย heepo » บันทึกการเข้า
Rock Shit

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2023, 11:25:08 AM »

คนขวาสุดครับ

หน้า: [1] 2 พิมพ์