เมษายน 27, 2024, 04:40:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวสับตะไคร้ OnlyFans Creator @YunaTamago ยูนะ ทามาโกะ  (อ่าน 9199 ครั้ง)
เขย่งเยส
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2023, 02:47:40 PM »

SHARE ความสุขจะมีความหมาย เมื่อเราแบ่งปัน By เขย่งเยส

หลังจากไม่ได้รีวิวหลายสัปดาห์ ขอเปิดด้วยน้องยูนะ ทามาโกะ สาวน้อยแดนปลาดิบ
https://onlyfans.com/yunatamago_zz

ณ วันที่รีวิว มี 166 โพส หัวใจเกือบ 2 แสนครับ

เนื้อหา OLF ของน้องยูนะ นี้ไม่เซ็นเซอร์ ปล่อยวีดีโอเล่นเสียวคนเดียวทุกสัปดาห์ให้โหลดกันฟรีๆ

ค่าเสียหายของ YunaTamago สับตะใคร้
รายเดือน 9.99 USD
3 เดือน 28.47 USD
6 เดือน 53.95 USD

ไหนๆ ก็ไหนๆ ลองสนับสนุนน้องซักหน่อย เอานะซักเดือน ลุยยยยยย
จ่ายตัง ปลดล็อคแปลงร่างเป็นหนุ่มอมตะ   

โพสแรกที่ผมเจอหลังสับตะไคร้เป็นโพสที่น้องยูนะเล่นของเล่นทางประตูหลัง สิ่งที่น่าสนใจมากที่สุดคือหนุ่มๆ ส่งทิปเพื่อรับชมคลิปตัวเต็มของน้องมากถึง 2,831 ดอล คิดเป็นเงินไทยเกือบแสนเชียวนะครับ

โพสต่อมาเมื่อ 7 ชั่วโมงที่แล้ว วีดีโอเล่นเสียวความยาว 12 นาที

โพสวันที่ 14 ฉายเดี่ยวเล่นเสียวอีกเช่นเคย

โพสวันที่ 13 น้องแจ้งว่าสุดสัปดาจะมีหนังเข้าใหม่ด้วยครับ

-Media
รูปและวีดีโอของน้องเพียบครับ มุมถ่ายสวยงามดูเพลินมาก

สรุป รีวิวสับตะไคร้ OnlyFans Creator @YunaTamago ยูนะ ทามาโกะ 9.99 USD / เดือน
ยูนะ ทามาโกะ เป็นครีเอเตอร์ที่มีความสามารถในการนำเสนอเนื้อหาแก่แฟนๆ ให้ติดตามเรื่องราวเธอได้ดีมาก สังเกตุจากทุกๆ วีดีโอที่น้องยูนะโพสจะมีทิปแทบทุกโพส มีความสม่ำเสมอในการอัพคลิปใหม่ๆ ทุกสัปดาห์ ก่อนปล่อยคลิปจริงก็มีโพสบอกก่อนทุกครั้ง เป็นนักแสดงอีกที่มีความน่าสนใจไม่น้อย รวมถึงราคาต่อเดือนไม่แพงเลยครับ หากท่านสมาชิกชื่นชอบก็อย่าลืมไปสนับสนุนน้องกันด้วยนะครับ

ตามต่อกับได้ที่ห้อง XV ครับ
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=238499.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2023, 06:16:00 PM โดย เขย่งเยส » บันทึกการเข้า

ukritlove
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2023, 05:56:42 PM »

โหลดคลิปจาก onlyfan ยังไงนะครับ
ko123
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2023, 06:13:48 PM »

น่ารักมาก
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2023, 08:08:03 PM »

โหลดคลิปจาก onlyfan ยังไงนะครับ

อัพเกรดเป็นยศใหม่ตามแคมเปญฉลอง 15 ปีเลยครับ จะสามารถเข้าห้อง XV โหลด OLF exclusive และอื่น ๆ อีกมายมาครับ

https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=235985.0

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
MON7088
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2023, 04:00:52 PM »

ขอบคุณครับ
starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

Paipan Paizuri Bukkake Lover

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2023, 12:33:40 AM »

ขอบคุณครับ ชอบหน้าตาแบบนี้เห็นแล้วเงี่ยนมาก

หน้า: [1] พิมพ์