เมษายน 27, 2024, 01:42:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวแห้ง Xyz สมคำร่ำลือ ชมเชย ชมเชย  (อ่าน 1864 ครั้ง)
Aretoni
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: มีนาคม 06, 2024, 06:04:35 PM »

ได้มาแทบผงะ เนื้อมันเหลวปานโมจิทำใหม่ อ่านี่มันท้องแขนคุณยาย ? รูขยายได้ปานเอาแขนยัดเข้าไปได้สบายถึงด้านใน พอได้ลองจริง มันแนบหนึบ มันรัดได้ กระตุ้นได้ดีตั้งแต่ต้นยันปลาย เอาจริงคิดว่าตรงปลายจี้สุดละมั้ง ทิ่มบ่อยไม่ได้เวลาความสุขมันจะไม่ยืด จะหมุนจะพลิกไปแนวไหนก็แจ่มทุกแนวแหละ ได้เมียแบบนี้จักบาทน้อ ค่าดองเท่าไดก็สู้ละว้า แต่ขอติเรื่องเจลที่แถมมามันจะเหนียวไปไหน  ขวดก็แข็งปานแก้ว มันน่าจะแถมไม้แคะมาด้วยถึงจะเอาออกมาใช้ได้
Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2024, 06:37:53 PM »

ได้มาแทบผงะ เนื้อมันเหลวปานโมจิทำใหม่ อ่านี่มันท้องแขนคุณยาย ? รูขยายได้ปานเอาแขนยัดเข้าไปได้สบายถึงด้านใน พอได้ลองจริง มันแนบหนึบ มันรัดได้ กระตุ้นได้ดีตั้งแต่ต้นยันปลาย เอาจริงคิดว่าตรงปลายจี้สุดละมั้ง ทิ่มบ่อยไม่ได้เวลาความสุขมันจะไม่ยืด จะหมุนจะพลิกไปแนวไหนก็แจ่มทุกแนวแหละ ได้เมียแบบนี้จักบาทน้อ ค่าดองเท่าไดก็สู้ละว้า แต่ขอติเรื่องเจลที่แถมมามันจะเหนียวไปไหน  ขวดก็แข็งปานแก้ว มันน่าจะแถมไม้แคะมาด้วยถึงจะเอาออกมาใช้ได้

เริ่มชอบแนวนุ่มๆเนื้อโอบจู๋แล้วสินะครับ
Aretoni
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2024, 11:11:49 PM »

อ้างถึง
เริ่มชอบแนวนุ่มๆเนื้อโอบจู๋แล้วสินะครับ
อันนี้ยังไม่แน่ใจครับ เพราะ Lolinco ตัวกลาง ๆ ไม่นุ่มไม่แข็งนี่ยังไม่รู้สึกอิ่มเท่า ถ้าตัวนุ่ม ๆ ของ Lolinco ทุกตัวมันให้ความรู้สึกแบบเดียวกะxyzก็คงต้องเมินตัวแข็งจริง ๆ เพราะ Lolinco ตัวแข็งใสนี่ไม่ค่อยโดนใจกว่าตัวธรรมดามาก ถ้าแนะนำได้ก็ขอคำแนะนำด้วยครับ หรือถ้าต้องการให้ผมรีวิวตัวแข็งก็บอกได้นะครับ มันไม่ค่อยจะมีอะไรแบบประทับใจหรือไม่ถูกใจอย่างรุงแรงเท่าไหร่เลยไม่ค่อยมีกะใจรีวิว
Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2024, 04:25:32 PM »

อ้างถึง
อันนี้ยังไม่แน่ใจครับ เพราะ Lolinco ตัวกลาง ๆ ไม่นุ่มไม่แข็งนี่ยังไม่รู้สึกอิ่มเท่า ถ้าตัวนุ่ม ๆ ของ Lolinco ทุกตัวมันให้ความรู้สึกแบบเดียวกะxyzก็คงต้องเมินตัวแข็งจริง ๆ เพราะ Lolinco ตัวแข็งใสนี่ไม่ค่อยโดนใจกว่าตัวธรรมดามาก ถ้าแนะนำได้ก็ขอคำแนะนำด้วยครับ หรือถ้าต้องการให้ผมรีวิวตัวแข็งก็บอกได้นะครับ มันไม่ค่อยจะมีอะไรแบบประทับใจหรือไม่ถูกใจอย่างรุงแรงเท่าไหร่เลยไม่ค่อยมีกะใจรีวิว

แรกๆผมก็เน้นแต่พวก เล็ก ฟิต กระชับ ได้อารมณ์เด็กสาวบริสุทธิ์ zxy นี่เป็นตัวเปลี่ยนเกมผมเลยตอนใช้ครั้งแรกแทบไม่รู้สึกอะไรเลยเพราะเราเคยชินกับตัวแน่นๆฟิตๆมาตลอดแต่พอลองครั้งที่2-3แล้วพายามโฟกัส จะรู้สึกแบบนุ่มสบายจับคู่กับเจลหนาหนืดได้ความรู้สึกแบบเนื้อโอบจู๋แล้วรูมันไม่ดันเราออกแตกแล้วก็คาไว้ได้สบายใจไม่ต้องเร่งรีบซึ่งความรู้สึกแบบนี้หาไม่ได้ในตัวแน่นๆที่พยายามดันเราออกตลอดแถมหลังๆเริ่มขี้เกียจล้างแทนที่จะใช้ตัวแน่นๆแตกเร็วๆผมเลยมองหาตัวสบายๆที่จะช่วยเรายืดเวลาแห่งความสุขออกไปมากกว่า หลังจากนั้นผมก็ติดสายนุ่มยาวเลย ส่วนพวก crystal hard นี่ไม่ไหวเหมือนกันครับเคยลองแล้วไม่ใช่แนวเลย 555

ส่วนตัวนุ่มๆที่ผมชอบเป็นการส่วนตัว
1.real hole saika kawakita ของค่าย EXE เป็นตัวเล็กขนาด400กรัม(เท่าโลลิงโกะตัวเล็ก) ปากทางเล็กจิ๋วแต่ข้างในนุ่มสบายไม่ดันเราออก
2.Meiki013 tanaka remon ของ NPG
3.Shin meiki04 fujimori riho ของ NPG (2กับ3นี่ ข้อดีคือเป็นวัสดุแบบใหม่ลดความเหนียวความมันแต่ความรู้สึกอาจจะไม่เท่ากับ zxy อุโมงทางตรงล้างง่ายควักง่ายหลังๆผมเน้นแต่ทางตรงละ ถ้ายังไม่ชินกับสายนุ่มอย่าเพิ่งสั่งเพราะอาจจะไม่รู้สึกอะไร 555)
4.Extreme Hip Third Generation สะโพกสายนุ่มของ NPG อันนี้ข้อเสียคือทั้งเหนียวทั้งมัน หลังล้างต้องลงแป้งหนักๆ
5.เสริมอีกตัว ตัวนี้ไม่นุ่มแต่เพิ่งได้มาว้าวกว่าที่คิดน่าจะเป็นของฝรั่ง แบรนด์ Climax model C-Vagina 122 หน้าตาเหมือนจิ๋มคนยาวๆปลายอีกด้านมีรูระบายน้ำตอนสาวๆหาอะไรมาอุดก็ดี ความรู้สึกฝืดๆ หนึบหนับ กระชับ มันแปลกๆดีความรู้สึกมันต่างกับพวกแน่นๆของ magic eyes กับนุ่มๆของ NPG คล้ายๆเหมือนยางพาราเลยผมว่า เอาจริงตอนล้างครั้งแรกมีคล้ายๆขี้ยางลบเวลาเราลบกระดาษหลุดออกมารัวๆ แต่ตอนล้างครั้งที่2-3ไม่มีละ ตัวนี้ตอนเสร็จผมรู้สึกน้ำผมฉีดแรงมากอาจจะเพราะเห่อของใหม่อยู่ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2024, 07:19:40 AM โดย Zyncare » บันทึกการเข้า
Aretoni
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2024, 01:23:48 AM »

แรกๆผมก็เน้นแต่พวก เล็ก ฟิต กระชับ ได้อารมณ์เด็กสาวบริสุทธิ์ zxy นี่เป็นตัวเปลี่ยนเกมผมเลยตอนใช้ครั้งแรกแทบไม่รู้สึกอะไรเลยเพราะเราเคยชินกับตัวแน่นๆฟิตๆมาตลอดแต่พอลองครั้งที่2-3แล้วพายามโฟกัส จะรู้สึกแบบนุ่มสบายจับคู่กับเจลหนาหนืดได้ความรู้สึกแบบเนื้อโอบจู๋แล้วรูมันไม่ดันเราออกแตกแล้วก็คาไว้ได้สบายใจไม่ต้องเร่งรีบซึ่งความรู้สึกแบบนี้หาไม่ได้ในตัวแน่นๆที่พยายามดันเราออกตลอดแถมหลังๆเริ่มขี้เกียจล้างแทนที่จะใช้ตัวแน่นๆแตกเร็วๆผมเลยมองหาตัวสบายๆที่จะช่วยเรายืดเวลาแห่งความสุขได้เล่นกันนานๆ หลังจากนั้นผมก็ติดสายนุ่มยาวเลย ส่วนพวก crystal hard นี่ไม่ไหวเหมือนกันครับเคยลองแล้วไม่ใช่แนวเลย 555

ส่วนตัวนุ่มๆที่ผมชอบเป็นการส่วนตัว
1.real hole saika kawakita ของค่าย EXE เป็นตัวเล็กขนาด400กรัม(เท่าโลลิงโกะตัวเล็ก) ปากทางเล็กจิ๋วแต่ข้างในนุ่มสบายไม่ดันเราออก
2.Meiki013 tanaka remon ของ NPG
3.Shin meiki04 fujimori riho ของ NPG (2กับ3นี่ ข้อดีคือเป็นวัสดุแบบใหม่ลดความเหนียวความมันแต่ความรู้สึกอาจจะไม่เท่ากับ zxy อุโมงทางตรงล้างง่ายควักง่ายหลังๆผมเน้นแต่ทางตรงละ ถ้ายังไม่ชินกับสายนุ่มอย่าเพิ่งสั่งเพราะอาจจะไม่รู้สึกอะไร 555)
4.Extreme Hip Third Generation สะโพกสายนุ่มของ NPG อันนี้ข้อเสียคือทั้งเหนียวทั้งมัน หลังล้างต้องลงแป้งหนักๆ
5.เสริมอีกตัว ตัวนี้ไม่นุ่มแต่เพิ่งได้มาว้าวกว่าที่คิดน่าจะเป็นของฝรั่ง แบรนด์ Climax model C-Vagina 122 หน้าตาเหมือนจิ๋มคนยาวๆปลายอีกด้านมีรูระบายน้ำตอนสาวๆหาอะไรมาอุดก็ดี ความรู้สึกฝืดๆ หนึบหนับ กระชับ มันแปลกๆดีความรู้สึกมันต่างกับพวกแน่นๆของ magic eyes กับนุ่มๆของ NPG คล้ายๆเหมือนยางพาราเลยผมว่า เอาจริงตอนล้างครั้งแรกมีคล้ายๆขี้ยางลบเวลาเราลบกระดาษหลุดออกมารัวๆ แต่ตอนล้างครั้งที่2-3ไม่มีละ ตัวนี้ตอนเสร็จผมรู้สึกน้ำผมฉีดแรงมากอาจจะเพราะเห่อของใหม่อยู่ 555

โอขอบคุณครับ แบบนี้ต้องตามแล้วหลายตัวน่าสนใจมาก
bb119
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 20, 2024, 06:23:19 PM »

ตัวแรกผมก็ Meiki013 tanaka remon เลยก็ดีนะ ไม่ผิดหวัง เวลาล้างก็เอานิ้วล้วงๆเอาล้างน้ำเปล่า เช็ด ฉีดฆ่าเชื้อ เช็ด เสียบแท่งดูดความชื้น ลงแป้งนิสๆ

อยากให้แนะนำเหมือนกันตัวต่อไปอันไหนดี

Virtual Cam Girl Melody Sex Hole ไม่มีใครลองเหรอ เห็น top seller
Aretoni
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 21, 2024, 01:43:49 AM »

ซื้อเยอะใช้ไม่หมด เรียกว่าซื้อตามรีวิวดัง ๆน๊ะครับ
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 28, 2024, 11:35:42 AM »

ซื้อเยอะใช้ไม่หมด เรียกว่าซื้อตามรีวิวดัง ๆน๊ะครับ

จริงๆเวียนใช้เอาก็ได้ ใช้ทุกวันตัวเดิมจะเบื่อเอา + ของจะไปเร็วครับ
Aretoni
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 29, 2024, 01:39:47 AM »

จริงๆเวียนใช้เอาก็ได้ ใช้ทุกวันตัวเดิมจะเบื่อเอา + ของจะไปเร็วครับ
ชอบแต่น้องแมวน้อยแหละครับช่วงนี้ ทนดีมาก ฟิตดี ทำท่าทำทางได้เยอะ จนกลัวจะติดการเสพย์ กะจะหาตัวโตกว่านี้มาลองบ้างแต่ลำบากใจกับการซุกซ่อน
LemonP
เหลือบไร
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 04, 2024, 08:41:19 PM »

ตัวแรกผมก็ Meiki013 tanaka remon เลยก็ดีนะ ไม่ผิดหวัง เวลาล้างก็เอานิ้วล้วงๆเอาล้างน้ำเปล่า เช็ด ฉีดฆ่าเชื้อ เช็ด เสียบแท่งดูดความชื้น ลงแป้งนิสๆ

อยากให้แนะนำเหมือนกันตัวต่อไปอันไหนดี

Virtual Cam Girl Melody Sex Hole ไม่มีใครลองเหรอ เห็น top seller

ผมก็อยากลอง Virtual Cam Girl Melody Sex Hole นะ แต่มีขายแค่ที่ Otona แถมรอของนานด้วย
หน้า: [1] 2 พิมพ์