มิถุนายน 09, 2024, 09:25:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อหนังโป๊ แก้ไขอย่างไรดีครับ  (อ่าน 11334 ครั้ง)
sattawat1979
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: มีนาคม 14, 2024, 09:02:03 AM »

ผมเป็นคนสะสมหนังโป๊เยอะมาก ฮาร์ดดิส 200+ กว่าลูก สะสมมาเกิน 20 ปี
ไม่มีวันไหนที่ผมไม่โหลดเลยครับ ต้องโหลดทุกวัน จะเรียกว่าติดหนังโป๊ก็ได้
แต่มาช่วงนี้ น่าจะเป็นเดือนแล้ว จู่ๆผมก็เปลี่ยนไป เกิดเบื่อหนังโป๊ซะงั้น
ขนาดว่างัดหนังโป๊ที่ชอบที่สุดมาดู ก็ยังไม่เกิดอารมณ์ ทำยังไงก็เบื่อครับ

ตอนนี้ฮาร์ดดิสผมก็เต็มนานแล้ว ที่จริงมันได้เวลาที่ผมต้องซื้อลูกใหม่แล้ว แต่มันไม่มีใจที่จะซื้อครับ
มันเบื่อหนังโป๊ เลยไม่รู้จะซื้อฮาร์ดดิสมาทำไม ไม่ชอบช่วงเวลาแบบนี้เลย
มันไม่มีชีวิตชีวา ไม่มีเรื่องสนุกตื่นเต้น ให้ทำเหมือนเมื่อก่อนเลย

เพื่อนๆเคยเป็นแบบนี้บ้างมั้ย และแก้ไขอย่างไรครับ  Cry
Legendary
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2024, 09:13:59 AM »

ไปหา platform อื่นดูก่อนครับ ผมก้อเป็น พอเปลี่ยนไปดู stripchat แล้วโคตรติดอ่ะ มันลุ้นดี
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2024, 09:30:03 AM »

มีครับ บ่อยๆ 555 ช่วงที่เบื่อๆ ดู av มันแบบเดิมๆอ่ะ

ก็เลยไปหาพวกหนังติดเรต หนัง R หรือพวกที่มีเลิฟซีนแซ่บๆ ถึงๆ เสพฟินๆกันไป
ซึ่งผมว่าหนังเรตนี่ ญี่ปุ่นเค้าทำดีมากเลยนะ เนื้อเรื่องดี หลายเรื่องๆค่อยๆ บิ้วอารมณ์ไป

แถมพอฉากเซ็ก คือ หลายเรื่องก็ไปสุดพอๆกับ av เลยแล้วแหละ แค่ใช้มุมกล้องกว่า เซฟกว่า แล้วก็ไม่ทำท่าอะไรแปลกๆที่ av ทำแล้วรู้สึกมันไม่มีใครใส่ท่านี้กันในของจริงอ่ะ 5555
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2024, 09:34:59 AM »

ดูเยอะดูบ่อยมานานระดับ20ปี ก็ต้องเบื่อเป็นเรื่องธรรมดาครับ 
ทางแก้ก็พูดยาก เพราะแต่ละคนจุดประสงค์การดูอาจไม่เหมือนกัน
ของผมก็เบื่อประมาณหนึ่ง แต่อยู่ในระดับพอดี เวลาไม่ได้ดูก็ดีไปอีกแบบ
kingz9

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 14, 2024, 09:57:40 AM »

ติดหนังโป้แนะนำไปดูHANIME หรือ พวกการ์ตูนโดจินครับ ฟิลมันจะต่างกันเพราะการดูอะไรซ้ำๆมันจะทำให้เบื่อได้ครับต้องลองไปดูอะไรแปลกหูแปลกตาดูบ้าง อะไรที่หนังAVทำไม่ได้ มันมักจะไปโผล่ใน โดจินหรือการ์ตูนHแทนครับ
แล้วท่านอาจจะกลับมาชอบ AVที่ทำจาก โดจินแทนก็ได้ เพราะบางเรื่องก็ทำซะเกือบ100%เลย(มันมีข้อจำกัดกั้นอยู่ระหว่างคนวาดกับคนแสดงมันเลยมาได้ไม่สุดเท่าในบางเรื่อง)

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
godsider
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2024, 10:23:24 AM »

สำหรับผมก็มีเปลี่ยนไปดูอย่างอื่นบ้าง hanime stripchat bjkorea

เปลี่ยนรสชาติบ้างดูแบบเดียวตลอดก็เบื่อแหละครับดูมาอย่างยาวนานด้วย

ถ้ายังไม่หายช่วงนี้ก็พักๆไปก่อนหาอะไรอย่างอื่นทำ
Hiryo

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 14, 2024, 10:54:30 AM »

...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2024, 10:26:13 AM โดย Hiryo » บันทึกการเข้า
kkunurat

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 14, 2024, 11:08:01 AM »

ผมเป็นคนสะสมหนังโป๊เยอะมาก ฮาร์ดดิส 200+ กว่าลูก สะสมมาเกิน 20 ปี
ไม่มีวันไหนที่ผมไม่โหลดเลยครับ ต้องโหลดทุกวัน จะเรียกว่าติดหนังโป๊ก็ได้
แต่มาช่วงนี้ น่าจะเป็นเดือนแล้ว จู่ๆผมก็เปลี่ยนไป เกิดเบื่อหนังโป๊ซะงั้น
ขนาดว่างัดหนังโป๊ที่ชอบที่สุดมาดู ก็ยังไม่เกิดอารมณ์ ทำยังไงก็เบื่อครับ

ตอนนี้ฮาร์ดดิสผมก็เต็มนานแล้ว ที่จริงมันได้เวลาที่ผมต้องซื้อลูกใหม่แล้ว แต่มันไม่มีใจที่จะซื้อครับ
มันเบื่อหนังโป๊ เลยไม่รู้จะซื้อฮาร์ดดิสมาทำไม ไม่ชอบช่วงเวลาแบบนี้เลย
มันไม่มีชีวิตชีวา ไม่มีเรื่องสนุกตื่นเต้น ให้ทำเหมือนเมื่อก่อนเลย

เพื่อนๆเคยเป็นแบบนี้บ้างมั้ย และแก้ไขอย่างไรครับ  Cry

ผมก็ดูบ่อย เกือบทุกวัน กลัวจะเกิดอาการนี้เหมือนกัน

แต่ยังไม่เป็น อาจเพราะหลังๆ งานเยอะ เลยพักการดูไประยะสั้นๆ
และก็พยายามดูอย่างอื่นด้วย เช่น แฟชั่น, รถยนต์, เทคโนฯ, กีฬา, ประกวดนางงาม, หนังปกติ, ข่าว

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 14, 2024, 12:55:36 PM »

เบื่อเปเดือนนี่น่าจะไม่ปรกติ depressed หรือเปล่าครับ?

pictureuploadsex
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 14, 2024, 01:11:08 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2024, 12:35:13 PM โดย pictureuploadsex » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์