แนะนำแหล่งซื้อ แว่น VR หน่อยครับผมว่า รุ่นไหน ซื้อออนไลน์ที่ไหนดีที่ไว้ใจได้ครับ

(1/1)

Bigbomb:
อยากเข้าวงการนี้ มีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ รวมถึงแหล่งซื้อครับ

Ota-JAV:
ผมมี Quest 3 สองตัวครับ มือหนึ่งยังไม่แกะ สนใจนัดรับ กทม แนว bts ได้
line : dewzaa186

iigolf:
หาตาม facebook ครับ มือสอง คุ้ม

AVC Presidente:
ผมใช้ PICO4 ซื้อจากแอพส้ม ถือว่าราคาต่อคุณภาพคุ้มค่าสุดแล้วครับสำหรับผม

ใช้ดูเอวี VR ก็เหมาะมาก ๆ ครับ

OHM2K:
Online มือหนึ่งก็ใน shopee หรือ Lazada  ก็ได้
ถ้าจะเล่นเกมด้วย Quest 3 จะเป็นตัวเลือกที่ดี  แต่ถ้าไม่ Pico 4 นี่เหลือเฟือแล้วครับ
ร้าน Official ของ Pico 4 ในไทยมี  แต่ Quest 3 ดูเป็นร้าน ๆ ไป
Pico 4 ประมาณหมื่นต้น ๆ ( หมื่นสาม ) ส่วน Quest 3 หมื่นปลาย ( ราวหมื่นแปดพัน ) ราคานี้ยังไม่ได้ใช้โค้ด
วันที่ 4 เมษานี่จะมีโค้ดลดของทั้งด้าและปี้อยู่  น่าเสียดายช่วงวัน 25-27 มีนาคมที่ผ่านมา
Shopee  มีโค้ดลด 4 พันด้วยนะ ( ยอดขั้นต่ำต้อง 2 หมื่น )
ส่วนมือสอง https://www.facebook.com/groups/1897624253818918
หากนัดรับไม่ได้  พยายามผ่านกลางซึ่ง Admin เค้าจะทำหน้าที่ตรงนี้ให้  เสียค่าธรรมเนียมนิดหน่อย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ