พฤษภาคม 23, 2024, 08:53:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปกหุ่นทรงนี้ใช่เลยแต่ว่า  (อ่าน 8946 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2024, 10:22:08 AM »

เรื่องหุ่นส่วนตัวผมจะชอบปกที่นำเสนอหุ่นมาแนวนี้นะ หุ่นบางระดับนี้แล้วดูมีเคิฟแนวดูsexyเข้มๆนิดหนึ่ง
แต่ภาพรวมมาทรงนี้ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยถึงกับประสบความสำเร็จเยอะมากนัก  อาจเพราะแนวนี้ยากหน่อยที่จะหาแบบหน้าตาสวยสุด ^^

kkunurat

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2024, 05:37:04 PM »

หมายความว่าหนังด้านในตรงปก-หุ่นตรงสเปก แต่หน้าไม่สวย ใช่ไหมครับ

ดาราเอวีเมื่อเข้าวงการมาแล้ว ส่วนใหญ่จะสวยขึ้นนะครับ (แต่น้อง Sayaka Nitou ยิ้มแล้วริ้วรอยขึ้นเยอะจริงๆ)

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2024, 06:12:36 PM »

เราว่าหน้าตาพอได้หมดเเหละ เเต่ถ้าท้องมีนั่นมีนี่ มันก็ย่อยยากหน่อย หรือมีอะไรต่างๆตามตัว มันจะย่อยยากนิดนุึง   เเม้เเต่ทาน้ำมัน ก็ไม่ค่อยอยากชมเเหละ เหมือนคนใส่เสือผ้าไม่ยอมถอดตลอดเวลา ช่วงนี้ ถ้าขาว เเล้วถ้าหนังถ่ายมาเเล้ว ขาว ไมส้มไม่น้ำตาล เราตัดหนังเก็บหมด

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2024, 07:15:02 PM »

เรื่องหน้าไม่ตรงปก ถ้าต่างกันนิดๆหน่อยๆ ผมไม่ซีเรียสเท่าไร แต่บางค่าย บางคน รีทัชใส่ฟิลเตอร์เหมือนคนละคนเลย ผมก็ขอผ่านไม่ดูต่อ ก็เข้าใจได้ละ มันหายากที่จะเป๊ะครบทุกข้อ ไว้รอน้องไปบิ๊วหน้าใหม่ สวยขึ้น อาจจะกลับมาสนใจเพราะหุ่นเป๊ะอยู่แล้ว ส่วนใครที่บอดี้เลิฟเวอร์ หน้าตาพอได้ ก็อาจจะถูกใจเพราะแนวนี้หุ่นเขาเป๊ะจริงๆ

พอเห็นหัวข้อนี้ผมเลยนึกถึง S1 ที่มันก็ขยันหาหน้าให้ปกไม่หลอกไว้ก่อน หุ่นอาจจะไม่เป๊ะ ค่อยว่ากัน ยังไงหน้าก็เป็นจุดแรกที่คนจะดู

Koharu Shiina
WhiteDuck
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2024, 08:31:42 PM »

ถ้าได้มาเล่นหนังกับค่ายใหญ่ๆที่เราคุ้นกัน สำหรับผมไม่ซีเรียสกับหน้าตาหรือหุ่นนักแสดงเลย(จริงๆ) จะปกหลอกหรือไม่หลอกก็ช่าง  ผมถือว่าการที่ได้มาเล่นกับค่ายพวกนี้ค่ายก็ต้องคัดมาสักนิดนึงแหละ บางทีจุดที่อยากจะขายไม่ใช่ตัวนักแสดงแต่เป็น play เป็นฉากที่เล่นในหนังก็เป็นไปได้นะ  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2024, 08:35:24 PM โดย WhiteDuck » บันทึกการเข้า

FACIAL IS LOVE,FACIAL IS LIFE
Semen Beam
https://mega.nz/file/Yl02HSKA#vpJlvMIrPdfZEMidSKR5M3ANPABvsVNxId0iOqnwXO8

ลิสต์รวมหนังแตกใส่หน้าของพี่แว่นได้ที่DM
play...

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2024, 08:37:59 PM »

หุ่นลีนผอมขนาดนี้แต่ก็ดูsexyด้วยเป็นเรื่องที่ยากครับ หน้าตาก็จะลดระดับลงมา หรืออาจจะปกหลอกก็ได้
แต่ถ้าเป็นหุ่นที่อัพไซส์ใหญ่กว่านี้หน่อย สวยๆระดับ Kamiki Rei , Tsubasa Mai จะเป็นไปได้มากกว่าครับ

(ตัวอย่างเพิ่มเติมแนวต้นกระทู้ที่ผมเคยเห็นมา)

MikieGallagher
เหลือบไร
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 01:28:40 AM »

ถ้าได้มาเล่นหนังกับค่ายใหญ่ๆที่เราคุ้นกัน สำหรับผมไม่ซีเรียสกับหน้าตาหรือหุ่นนักแสดงเลย(จริงๆ) จะปกหลอกหรือไม่หลอกก็ช่าง  ผมถือว่าการที่ได้มาเล่นกับค่ายพวกนี้ค่ายก็ต้องคัดมาสักนิดนึงแหละ บางทีจุดที่อยากจะขายไม่ใช่ตัวนักแสดงแต่เป็น play เป็นฉากที่เล่นในหนังก็เป็นไปได้นะ  Grin

Gif สุดท้ายจากรหัสไหนครับ
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 09:22:01 AM »

หุ่นลีนผอมขนาดนี้แต่ก็ดูsexyด้วยเป็นเรื่องที่ยากครับ หน้าตาก็จะลดระดับลงมา หรืออาจจะปกหลอกก็ได้
แต่ถ้าเป็นหุ่นที่อัพไซส์ใหญ่กว่านี้หน่อย สวยๆระดับ Kamiki Rei , Tsubasa Mai จะเป็นไปได้มากกว่าครับ

อันนี้เห็นด้วยเลยครับ ไม่ใช่ว่าจะไม่มีแต่หายาก อย่างเคสที่ผมบอก หน้าดรอบแต่ไม่ถึงกับคนละคน ก็ Shio Satou ที่หุ่นก็ขยับขึ้นมานิดนึงอย่างที่ท่านบอก แลกมาด้วยหน้าตาทีใกล้เคียงปกมากขึ้น (ดรอบจากปกไม่เยอะมาก)

ยังมีอีกหลายคนในเคสที่ผมยกตัวอย่าง เช่น Ren Hibiki, Sana Ueda 

Koharu Shiina
play...

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 10:13:05 AM »

Gif สุดท้ายจากรหัสไหนครับ

รหัส SSIS-966 จากปกในต้นกระทู้เลยครับ

play...

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 11:03:12 AM »

อันนี้เห็นด้วยเลยครับ ไม่ใช่ว่าจะไม่มีแต่หายาก อย่างเคสที่ผมบอก หน้าดรอบแต่ไม่ถึงกับคนละคน ก็ Shio Satou ที่หุ่นก็ขยับขึ้นมานิดนึงอย่างที่ท่านบอก แลกมาด้วยหน้าตาทีใกล้เคียงปกมากขึ้น (ดรอบจากปกไม่เยอะมาก)

ยังมีอีกหลายคนในเคสที่ผมยกตัวอย่าง เช่น Ren Hibiki, Sana Ueda 

คงชวนคุยเป็นสีสันในบอร์ดเฉยๆครับ  พอดีผมเจอปกใหม่ๆสะดุดตาแนวนี้แบบปกในหัวกระทู้เลยเอามาคุย
ของผมจะชอบไปทางสูงยาวเข่าดีด้วยนะ  ซึ่งถ้าเป็นทรงสัดส่วนแบบที่ผมชอบก็ต้องแลกกับหน้าตาที่ดูดรอปลงเช่นกัน 

แบบเด็กเก่าs1  Amu Hanamiya ,INUI RIKKA ความสูงสัดส่วนประมาณนี้คือเป๊ะจริงสำหรับผม ก็ต้องแลกกันกับความดรอป

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์