พฤษภาคม 24, 2024, 04:19:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปกหุ่นทรงนี้ใช่เลยแต่ว่า  (อ่าน 8963 ครั้ง)
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 06:50:55 PM »

ถ้าเป็น Mizuki Aiga แบบนี้พอจะเข้าข่ายมั้ยฮะ หรือว่าหน้าอกยังไม่มากพอ 😂

Koharu Shiina
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 07:58:51 PM »

หุ่นลีนผอมขนาดนี้แต่ก็ดูsexyด้วยเป็นเรื่องที่ยากครับ หน้าตาก็จะลดระดับลงมา หรืออาจจะปกหลอกก็ได้
แต่ถ้าเป็นหุ่นที่อัพไซส์ใหญ่กว่านี้หน่อย สวยๆระดับ Kamiki Rei , Tsubasa Mai จะเป็นไปได้มากกว่าครับ

(ตัวอย่างเพิ่มเติมแนวต้นกระทู้ที่ผมเคยเห็นมา)

ตามไปดูคนนี้มาแล้วครับ
ผมว่า นอกจากหน้าตาจะดรอป (จากปก) แล้ว เนื้อตัวน้องยังไม่ค่อยดีด้วย ผิวกระดำกระด่าง (คนละแบบกับ Suzu Takachiho ที่ผิวสีน้ำผึ้ง แต่เนียน)

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
kkunurat

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 08:05:54 PM »

หุ่นลีนผอมขนาดนี้แต่ก็ดูsexyด้วยเป็นเรื่องที่ยากครับ หน้าตาก็จะลดระดับลงมา หรืออาจจะปกหลอกก็ได้
แต่ถ้าเป็นหุ่นที่อัพไซส์ใหญ่กว่านี้หน่อย สวยๆระดับ Kamiki Rei , Tsubasa Mai จะเป็นไปได้มากกว่าครับ

อันนี้เห็นด้วยเลยครับ ไม่ใช่ว่าจะไม่มีแต่หายาก อย่างเคสที่ผมบอก หน้าดรอบแต่ไม่ถึงกับคนละคน ก็ Shio Satou ที่หุ่นก็ขยับขึ้นมานิดนึงอย่างที่ท่านบอก แลกมาด้วยหน้าตาทีใกล้เคียงปกมากขึ้น (ดรอบจากปกไม่เยอะมาก)

ยังมีอีกหลายคนในเคสที่ผมยกตัวอย่าง เช่น Ren Hibiki, Sana Ueda

คงชวนคุยเป็นสีสันในบอร์ดเฉยๆครับ  พอดีผมเจอปกใหม่ๆสะดุดตาแนวนี้แบบปกในหัวกระทู้เลยเอามาคุย
ของผมจะชอบไปทางสูงยาวเข่าดีด้วยนะ  ซึ่งถ้าเป็นทรงสัดส่วนแบบที่ผมชอบก็ต้องแลกกับหน้าตาที่ดูดรอปลงเช่นกัน 

แบบเด็กเก่าs1  Amu Hanamiya, INUI RIKKA ความสูงสัดส่วนประมาณนี้คือเป๊ะจริงสำหรับผม ก็ต้องแลกกันกับความดรอป

ส่วน Amu Hanamiya ผมว่าตรงปกนะครับ เป็นกลุ่มหุ่นดี สูง หน้าตาก็ไม่ได้แย่

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
Hiryo

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 08:16:42 PM »

...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2024, 10:16:31 AM โดย Hiryo » บันทึกการเข้า
kkunurat

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 08:54:57 PM »

คงยากที่จะมีครบ ทั้งหุ่นทั้งหน้าตา เพราะถ้าครบแบบนั้นคงเข้าวงการบันเทิงดีกว่า

ส่วนตัวผมชอบผู้หญิงสูงเพรียว สวย และหุ่นนาฬิกาทราย ซึ่งมันไม่มีอยู่แล้วใน av ก็จะลดเสปคลง

1. ถ้าหน้าตาดี ก็ลดเสปคหุ่นได้ อาจจะอวบนิด ผอมหน่อย พอได้ อันนี้มีเยอะ เก็บเยอะ
2. ถ้าหุ่นดี ก็จะลดเสปคหน้าลง แต่ห้ามขี้เหร่ จะออกน่ารักหรือสวย หรือมีเสน่ห์ก็ได้ อย่างในปกของท่าน play หน้าตาน้องไม่ผ่านจริงๆครับ ผมเลยไม่เก็บ แต่ยอมรับว่าหุ่นสวยมาก

1กับ2 เป็นหนังที่ผมเก็บสะสม ซึ่งไม่มีใครเพอร์เฟค แต่ลู่ทางผมคงจะมองไปที่การใช้ Aiช่วยล่ะครับ ถ้าอยากได้แบบตามจินตนาการ คือเราหารูปร่างที่เราชอบ แล้วdeepfake หน้าเข้าไป ก็เริ่มใช้ได้แล้ว เราทำดูเองไม่ได้แจกจ่ายใครก็ไม่ต้องห่วงเรื่องกฏหมาย กำลังเล่นอยู่ก็สนุกดีครับ เราทำได้ดีกว่ากว่า AIAV ที่ทำมาขายอีก

ตอนนี้แนวทาง av ผมก็มีอยู่ 2 แบบนี่แหละ คือ 1.เก็บสะสมงานที่ชอบ 2.สร้างงานเองด้วยการตัดต่อวิดีโอและใช้Aiทำซับ อัพเสกล ถอดเซนเซอร์ สร้างภาพ สร้างวิดีโอ เวลาว่างไม่เหลือไปทำอย่างอื่นล่ะครับ 555

เห็นด้วยครับ ดารา JAV ถึงจะไม่ถูกมองไม่ดีในญี่ปุ่น แต่ก็คงเทียบชื่อเสียงหรือรายได้กับดาราวงการบันเทิงภาคปกติไม่ได้

จึงมึข้อจำกัดเรื่องคนที่จะสนใจมาเป็นนางเอก JAV น้อย ก็คงเลือกดูเท่าที่มีให้ถูกกับเรามากที่สุด

ผลงาน deepfake หน้าเข้ากับดาราหุ่นดี และถอดเซ็นเซอร์ของท่าน พอมีตัวอย่างให้ชื่นชมไหมครับ

CLUB-044
karlongkar
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 09:14:31 PM »

สาวๆค่าย Ideapocket หลายคนค่อนข้างตรงกับอุดมคติ perfect แต่ขึ้นๆลงๆมาก พวก Kaede Karen , Momonogi Kana , Sakura Momo และอีกหลายคน แปลกมากที่คนในค่ายนี้ทั้งหน้าทั้งหุ่น สวิงบ่อยสุดๆ
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2024, 09:57:51 AM »

ตามไปดูคนนี้มาแล้วครับ
ผมว่า นอกจากหน้าตาจะดรอป (จากปก) แล้ว เนื้อตัวน้องยังไม่ค่อยดีด้วย ผิวกระดำกระด่าง (คนละแบบกับ Suzu Takachiho ที่ผิวสีน้ำผึ้ง แต่เนียน)

ถ้าใส่ดีเทลเรื่องผิว เรื่องช่วงล่าง เข้าไปอีก น่าจะหายไปเยอะเลยครับ กลายเป็นว่า หุ่นพอได้ หน้าตาดีระดับนึง แต่เนื้อตัวเนียน ช่วงล่างดูดี คนดูก็แห่กันไปตามแล้ว ซึ่งดูแล้วสบายตากว่าจริงๆนั่นแหละ แล้วส่วนใหญ่ที่ดังๆมีกระแส ก็ผิวเนียนเนื้อตัวดูดีทั้งนั้น บางคนหุ่นอาจจะไม่ได้เป๊ะมากด้วย

Koharu Shiina
play...

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2024, 11:16:33 AM »

คงยากที่จะมีครบ ทั้งหุ่นทั้งหน้าตา เพราะถ้าครบแบบนั้นคงเข้าวงการบันเทิงดีกว่า

ส่วนตัวผมชอบผู้หญิงสูงเพรียว สวย และหุ่นนาฬิกาทราย ซึ่งมันไม่มีอยู่แล้วใน av ก็จะลดเสปคลง

1. ถ้าหน้าตาดี ก็ลดเสปคหุ่นได้ อาจจะอวบนิด ผอมหน่อย พอได้ อันนี้มีเยอะ เก็บเยอะ
2. ถ้าหุ่นดี ก็จะลดเสปคหน้าลง แต่ห้ามขี้เหร่ จะออกน่ารักหรือสวย หรือมีเสน่ห์ก็ได้ อย่างในปกของท่าน play หน้าตาน้องไม่ผ่านจริงๆครับ ผมเลยไม่เก็บ แต่ยอมรับว่าหุ่นสวยมาก

1กับ2 เป็นหนังที่ผมเก็บสะสม ซึ่งไม่มีใครเพอร์เฟค แต่ลู่ทางผมคงจะมองไปที่การใช้ Aiช่วยล่ะครับ ถ้าอยากได้แบบตามจินตนาการ คือเราหารูปร่างที่เราชอบ แล้วdeepfake หน้าเข้าไป ก็เริ่มใช้ได้แล้ว เราทำดูเองไม่ได้แจกจ่ายใครก็ไม่ต้องห่วงเรื่องกฏหมาย กำลังเล่นอยู่ก็สนุกดีครับ เราทำได้ดีกว่ากว่า AIAV ที่ทำมาขายอีก

ตอนนี้แนวทาง av ผมก็มีอยู่ 2 แบบนี่แหละ คือ 1.เก็บสะสมงานที่ชอบ 2.สร้างงานเองด้วยการตัดต่อวิดีโอและใช้Aiทำซับ อัพเสกล ถอดเซนเซอร์ สร้างภาพ สร้างวิดีโอ เวลาว่างไม่เหลือไปทำอย่างอื่นล่ะครับ 555

avปัจจุบันถ้าตัวtopหลายคนผมก็ว่าสวยพอสมควรอยู่  ถ้าเป็นสายsexyหุ่นนี่ อก เอว สะโพก

เพียงแต่แนวหุ่นแบบปกที่ผมว่าอาจยังนึกไม่ค่อยออก ถ้าจะเอาแบบที่สวยเนียนจริงๆ 
แล้วยุคนี้ผมว่ากระแสโซเชียลavฟีเวอร์กระจายได้ง่าย  เอาแค่หุ่นเพรียวเรียบๆหน้าสวยแบบ arina ก็ดังขนาดไหนแล้ว
ถ้าจะเอาเป๊ะกว่านี้ก็นึกไม่ออกครับ ว่าจะฟีเวอร์ขนาดไหน 55

กระทู้นี้จริงๆก็ไม่มีอะไรครับแค่ผมเห็นปกdebutแบบนี้แล้วสนใจ นอกจากแนวsexyเบิ้มๆที่ฮิตๆกัน 
ถ้ามีแบบนี้แจ่มๆเนียนจริงก็คงดี  Grin   ส่วนเรื่อง ai สำหรับผมยังไกลตัวอยู่ถ้าจะคิดแบบจริงจัง

play...

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2024, 11:40:23 AM »

ส่วน Amu Hanamiya ผมว่าตรงปกนะครับ เป็นกลุ่มหุ่นดี สูง หน้าตาก็ไม่ได้แย่

amu สำหรับผมเธอเป็นคนที่หุ่นสัดส่วนเป๊ะมากครับ แต่ก็ต้องยอมรับว่าเธอไม่ค่อยดัง ออกจากs1แล้วก็เงียบๆเลิกเล่นไป

คือหน้าตา สีผิว เธออาจไม่ค่อยเด่นครับ  หัวนมสีคล้ำๆหน่อย  หน้าตาจริตจะก้านดูเรียบไปหมดไม่ค่อยมีจุดเด่นไปทางใดทางหนึ่ง

kkunurat

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2024, 05:19:57 PM »

amu สำหรับผมเธอเป็นคนที่หุ่นสัดส่วนเป๊ะมากครับ แต่ก็ต้องยอมรับว่าเธอไม่ค่อยดัง ออกจากs1แล้วก็เงียบๆเลิกเล่นไป

คือหน้าตา สีผิว เธออาจไม่ค่อยเด่นครับ  หัวนมสีคล้ำๆหน่อย  หน้าตาจริตจะก้านดูเรียบไปหมดไม่ค่อยมีจุดเด่นไปทางใดทางหนึ่ง

คนดูส่วนใหญ่คงไม่ชอบแบบนี้ เลยไม่มีตลาดสนับสนุน

ขอบอกว่าตอนแรกผมก็มองผ่านน้องไป
แต่พอดูให้ดีๆแล้ว โอเคเลย

เสียดายที่น้องเลิกเล่นเร็วไปหน่อย ยังเล่นไม่กี่เรื่อง

CLUB-044
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์