เมษายน 29, 2024, 09:22:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ของผมเล็กไปไหม?  (อ่าน 13253 ครั้ง)
astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 05:18:50 PM »

มาตรฐาน ชายไทย 4x4 จ้า
ยาว 4 นิ้ว รอบวง 4 นิ้วจ้า

คนหนุ่มมักมีแต่แรงลีลาไม่ค่อยดี  คนสูงอายุแรงไม่ค่อยมีแรงเลยเน้นลีลามากขึ้น  กลายเป็นสาวๆ ติดใจลีลาสวาทของชายวัยกลางคนแทน  Grin
Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 06:28:51 PM »

จะเล็กหรือใหญ่ก็ไม่สำคัญครับ ขอแค่พอใจในตัวเองครับ

Futanari Fan
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:15:43 AM »

จริงช่องคลอดหญิงไทยลึกแค่ 4 นิ้ว ฉนั้น แค่ 4 นิ้วก็พอแล้ว อยู่ที่ลีลาและน้ำอึดน้ำทนครับ
โดมประกรลัม ที่สาวๆใผ่หาก็ยาวเท่าผมครับ 5.5 นิ้ว  Grin Grin Grin

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 05:48:12 PM »

ไม่ ได้ อยู่ ที่ ขนาด หรอก ครับ
อยู่ ที่ แรง ดัน และ ความ ถี่

SpecialOne

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 06:04:01 PM »

ของเพื่อนผมมันขนาด 8 นิ้ว พอหันมาดูของผม มันบอกว่าของมันเล็ก

เอากับมันซิครับ แค่นี้ยังบอกเล็กอีก  Grin
udom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 07:05:54 PM »

ผมก้อ7นิ้วคับ วัดจากโคนถึงปลาย(ไม่ใช่เส้นผมนะ)555+

ผมมีเคล็ดลับบอก เค้าบอกให้ช่วยตัวเองบ่อย มันช่วยได้เหมือนสูญญากาศเรยละ

สุดท้ายเล็กญ่ายไม่สำคัญอยุที่ลีลา กับเวลาคับ
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 10:14:00 AM »

เฮ้ย คิดไรมาก ไปหัดเทคนิคเจ๋งๆ มาดีกว่านะ รับรองสาวหลงแน่ๆ ขมิบตูดวันละ 500 ครั้งนะน้อง จะเอาทนขึ้น แข็งนานขึ้น

พี่มีเพื่อนคนนึง ก็ขนขาดนี้แหละ สมัยเรียนนี่มันปมด้อยมาก จนไม่กล้าเที่ยว ก้เลยแนะนำมันไป ครั้งนึงไปเข้าค่ายทางเหนือ มันพาแฟนไปด้วย ผมไปแอบดูมันนะ ดห เหลือเชื่อครับทั่น 90 นาทีเต็มๆ ไม่มีหยุด ยกเดียวนี่ ผมว่าแฟนมันเสร็จเป็นสิบ ตื่นเช้ามาน้องตาดหลเลย ติดแจ จนเดี๋ยวนี้มันลุก 3 แล้ว เมียน้อยอีก 2 กิ๊กอีกเข่งนึง เวลาไปผับด้วยกัน น้องๆ โคจะมาหามันก่อนเลย ว่ากันตรงๆ นะครับ คนใหญ่มาก สาวๆ จะกลัว น้องหลายคนเล่าให้ฟัง แล้วก็แบบพวกบ้าพลังถอดได้ก ็ใส่ไม่ยั้ง ไม่สนเลยว่า สาวเจ้าจะไปถึงไหน

แต่ถ้าขนาดพอเหมาะ ลีลาดีดี ครบเครื่องตามขั้นตอน ทั้งจูบ ดูด ไซ้ซญอกคอ หลังหู ฐานนม หัวนม หน้าท้อง ลงลิ้นทาสี เหล่านี้ เป็นหน้าที่ตามขั้นตอนที่ต้องปฏิบัติครับ....แล้วยิ่งถ้าแบบไม่ต่ำกว่า 20 นาที (เฉพาะวอยนะ ไม่รวมเล้าโลม) รับประกันซ่อมฟรีเลยน้อง

เค้าจะไม่สนใจเลยว่าสั้นยาวเท่าไหร่ ทั้งหมดขึ้นอยู่กับกระบวนท่า ระยะเวลา สภาวะแวดล้อม ความพร้อมของร่างกาย.....

ที่สำคัญ อย่าเมาเอาหญิงเด็ดขาด เสียหายว่ะ...

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 04:52:09 PM »

เล็กใหญ่ไม่สำคัญครับ อยู่ที่ลีลา  Grin Grin Grin
bom99
JO.E
AV Donator (VIP)

20/10/2554

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 10:40:14 PM »

เล็กสั้นขยันsoyคราบพี่น้อง

ghkjkg
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 06:08:26 PM »

เฮ้ย คิดไรมาก ไปหัดเทคนิคเจ๋งๆ มาดีกว่านะ รับรองสาวหลงแน่ๆ ขมิบตูดวันละ 500 ครั้งนะน้อง จะเอาทนขึ้น แข็งนานขึ้น

พี่มีเพื่อนคนนึง ก็ขนขาดนี้แหละ สมัยเรียนนี่มันปมด้อยมาก จนไม่กล้าเที่ยว ก้เลยแนะนำมันไป ครั้งนึงไปเข้าค่ายทางเหนือ มันพาแฟนไปด้วย ผมไปแอบดูมันนะ ดห เหลือเชื่อครับทั่น 90 นาทีเต็มๆ ไม่มีหยุด ยกเดียวนี่ ผมว่าแฟนมันเสร็จเป็นสิบ ตื่นเช้ามาน้องตาดหลเลย ติดแจ จนเดี๋ยวนี้มันลุก 3 แล้ว เมียน้อยอีก 2 กิ๊กอีกเข่งนึง เวลาไปผับด้วยกัน น้องๆ โคจะมาหามันก่อนเลย ว่ากันตรงๆ นะครับ คนใหญ่มาก สาวๆ จะกลัว น้องหลายคนเล่าให้ฟัง แล้วก็แบบพวกบ้าพลังถอดได้ก ็ใส่ไม่ยั้ง ไม่สนเลยว่า สาวเจ้าจะไปถึงไหน

แต่ถ้าขนาดพอเหมาะ ลีลาดีดี ครบเครื่องตามขั้นตอน ทั้งจูบ ดูด ไซ้ซญอกคอ หลังหู ฐานนม หัวนม หน้าท้อง ลงลิ้นทาสี เหล่านี้ เป็นหน้าที่ตามขั้นตอนที่ต้องปฏิบัติครับ....แล้วยิ่งถ้าแบบไม่ต่ำกว่า 20 นาที (เฉพาะวอยนะ ไม่รวมเล้าโลม) รับประกันซ่อมฟรีเลยน้อง

เค้าจะไม่สนใจเลยว่าสั้นยาวเท่าไหร่ ทั้งหมดขึ้นอยู่กับกระบวนท่า ระยะเวลา สภาวะแวดล้อม ความพร้อมของร่างกาย.....

ที่สำคัญ อย่าเมาเอาหญิงเด็ดขาด เสียหายว่ะ...

เทคนิคโปรมาอิกแล้วว ขั้นเทพพ (เสียงสั่นๆ)
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์