เมษายน 28, 2024, 09:11:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญมาป้ายยา ดาราเบอร์รอง ที่ไม่ค่อยมีใครพูดถึงน้อง แต่ครองใจคุณ  (อ่าน 21697 ครั้ง)
bw_bw
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2022, 09:17:43 PM »

Rin Asahi - 朝日りん
bigwore
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2022, 08:04:26 AM »

ชอบ KUSAKABE KANA
เธอเกิดจาก SOD ย้ายมาอยู่ Moodyz attacker และล่าสุดอยู่ Madonna
ชอบความอวบอัด ไฟหน้าของเธอครับ

Godiva
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2022, 12:19:41 AM »

Kashiwagi Konatsu ครับ

kkunurat
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2022, 05:28:35 PM »

Hinako Mori ถือว่ารองมั้ย

เก็บทุกเรื่องงงง

ไม่แน่ใจว่าเธอเป็นดาราเบอร์รองหรือเปล่า แต่ชอบเหมือนกันครับ

OHM2K
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2022, 08:13:12 PM »

สำหรับผม คือน้อง Rima Arai ครับ น้องเล่นแต่หนัง 1VS1 ทั้งนั้นเลยครับ ซึ่งไม่ใช่ทางผม (ผมชอบ Gangbang+Anal) แต่พอนานๆ ที อยากเปลี่ยนอารมณ์ดูหนัง 1VS1 ก็ชอบหาของน้องดูนี่ละครับไม่รู้ทำไมเหมือนกัน สงใสน้องตรงสเปค หุ่นดี หน้าบ้านๆ เลยแอบใจสั่นละมั้ง 5555

MKMP-466 Arai Rima Busty Landlords
เห็นมีรหัสนี้อยู่เรื่องเดียวที่เจอมากกว่า 1VS1
ลองไปดูนะครับ  คนนี้เกือบจะเป็นแบบที่ผมชอบ  แต่ก็ยังรู้สึกไม่ตรง type เท่าไร
zhhhhhh
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2022, 12:57:18 PM »

สำหรับผม คือน้อง Rima Arai ครับ น้องเล่นแต่หนัง 1VS1 ทั้งนั้นเลยครับ ซึ่งไม่ใช่ทางผม (ผมชอบ Gangbang+Anal) แต่พอนานๆ ที อยากเปลี่ยนอารมณ์ดูหนัง 1VS1 ก็ชอบหาของน้องดูนี่ละครับไม่รู้ทำไมเหมือนกัน สงใสน้องตรงสเปค หุ่นดี หน้าบ้านๆ เลยแอบใจสั่นละมั้ง 5555

MKMP-466 Arai Rima Busty Landlords
เห็นมีรหัสนี้อยู่เรื่องเดียวที่เจอมากกว่า 1VS1
ลองไปดูนะครับ  คนนี้เกือบจะเป็นแบบที่ผมชอบ  แต่ก็ยังรู้สึกไม่ตรง type เท่าไร

ขอบคุณครับว่างๆ จะแวะไปลองดู น้องมีเล่น 3P 4P อยู่อีก 2 - 3 เรื่องในตอนแรกๆ น่าจะรหัส KMHRS-048 046 051 ของ SOD แต่มันก็ดู Soft ไปหน่อย Gangbang มันต้องโดน "เย็ดดุ ซอยไม่ยั้ง" ถึงจะมัน Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2022, 01:00:42 PM โดย zhhhhhh » บันทึกการเข้า

"Pussy destroyed เครื่องจักรทำลายล้างจิ๋ม" Elle Lee
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2022, 11:36:23 AM »

ปล.น้องน่าจะรับอิสระ (ถ่ายหลาย Studio เลย) มีหนังลงขายทั้ง MGS Fanza FC2 ก็มี

ตั้งแต่ผมได้เห็นคอมเม้นนี้ ผมก็กลายเป็น แฟนตัวยงของน้องไปเลย ป้ายยาของจิง นั่งโหลดเก็บแบบบ้าคลั่งมากก 

N E X T ?
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2022, 09:43:56 PM »

แจ่มๆ ทั้งนั้นครับ
ต้องหาเวลาว่างดู

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์