มิถุนายน 08, 2024, 11:49:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ;D ทําไมผู้หญิงญี่ปุ่นจึงมีหน้าอกใหญ่???  (อ่าน 9345 ครั้ง)
petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 12:14:40 PM »

ไอหน้าอกใหญ่อย่างเดียวนี่...........ไม่สงสัยหรอกครับ

แต่ผู้หญิงญี่ปุ่นหน้าอกใหญ่  หน้าตาดันสวยด้วยนี่สิครับ   เยอะกว่าบนท้องถนนบ้านเรามากเลย 

sam
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 01:01:59 PM »

ผมว่าพวกนี่มีดีที่ความขาว ลองจินตนาการว่าขาวเท่ากันสิครับ คนไทยสวยกว่าเห็น ๆ  Wink
tonsaga
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 01:24:43 PM »

THX
bluerapbitz
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 10:34:54 PM »

ขออนุญาตจินตนาการเลยไปไกลกว่านั้นได้มั้ยครับ 

การมีsexคือการแสดงความรักที่มีความสุขซึ่งได้ออกกำลังกายและน่าตื่นเต้น .. มันจะยิ่งมีความสุขมากขึ้นกับคนรัก และยิ่งตื่นเต้นมากที่สุดเมื่อออกนอกสถานที่ ~*
kongav
AV Distributor

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 11:44:15 PM »

เท่าที่สังเกตุพวกดาราญี่ปุ่นนี่หน่มน้มใหญ่มากแทบทุกคนเลยนะครับถ้าเทียบกะดาราบ้านเรา
ผมว่าเป็นเพราะญี่ปุ่นมีอุตสาหกรรมหนัง AV ที่เป็นที่นิยมรึเปล่าครับเลยทำให้ร่างกายของผู้หญิงบ้านเขานมโตขึ้นเพื่อปรับตัวให้เข้ากับ
สภาพแวดล้อมและสามารถดำรงอยู่ได้ตามกฎของธรรมชาติ อิอิ Grin Grin
Little satan
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 04:21:19 PM »

น่าจะเป็นวิวัฒนาการ ครับ สาวๆในญี่ปุุุ่นต้องมีพัฒนาทางด้านสรีระเพื่อตอบสนองความก้าวหน้าของวงการเอวีในบ้านเขา...อิอิ
ความจริงผมว่าน่าจะเกี่ยวกับอาหารการกินและอากาศนะ ทางบ้านเขามีช่วงหนาวกว่าเราด้วย คล้ายคนยุโรปไงที่ส่วนใหญ่หน้าอกค่อนข้างใหญ่กว่าคนเอเซีย
icecool102

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 05:33:26 PM »

น่าจะเป็นวิวัฒนาการ ครับ สาวๆในญี่ปุุุ่นต้องมีพัฒนาทางด้านสรีระเพื่อตอบสนองความก้าวหน้าของวงการเอวีในบ้านเขา...อิอิ
ความจริงผมว่าน่าจะเกี่ยวกับอาหารการกินและอากาศนะ ทางบ้านเขามีช่วงหนาวกว่าเราด้วย คล้ายคนยุโรปไงที่ส่วนใหญ่หน้าอกค่อนข้างใหญ่กว่าคนเอเซีย

โอ้...ใช่เีรยครับ สภาพภูมิอากกาศที่ญี่ปุ่นค่อนข้างหนาวเย็น สิ่งที่ช่วยให้ร่างกายอบอุ่นคือไขมัน ซึ่งที่ผู้หญิงญี่ปุ่นใหญ่มีหน้า
อกใหญ่เพื่อสะสมไขมันนั่นเอง 
obkaiser
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 07:38:26 AM »

ให้เดาว่าคัดหน้าตาแน่นอนครับ ส่วนประชากรก็ใหญ่เล็กปะปนกันไปแหละครับ
huadoor2

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 19, 2010, 06:06:52 PM »

ถ้าเป็นเรื่องหน้าอกหน้าใจอันนี้ผมไม่รู้หรอกครับ
แต่ถ้าวัดกันตรงหนังหน้าเนี่ย  ผมว่าสาว JP ญี่ปุ่นเค้าสวยที่สุดใน
เอเชียเราแล้วล่ะ  ยอมเค้าไปเถอะ  ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม
สาวญี่ปุ่นถึงได้สวยมากขนาดนั้นอ่ะ  หลายต่อหลายคนสวยมากจน
น่าเสียดายครับ  ไม่น่ามาถ่ายหนังโป๊เลยจริงๆ  เสียดายหลายคนเลยล่ะ

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: 1 [2] พิมพ์