เมษายน 27, 2024, 05:13:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเรื่องตั้งชื่อกระทู้หนัง+ครอบลิ้ง+ลายเซ็นโป๊โฉ่งฉ่าง+โฆษณาแฝง  (อ่าน 79303 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 11:02:29 PM »

การตั้งชื่อกระทู้หนัง (ในโหมด Movie Sharing & BT Sharing)
ขอให้ตั้งโดยอย่างน้อยมี 1 ใน 3 อย่างนี้ ชื่อดารา/ชื่อหนัง/รหัสหนัง (อนุโลมได้ในโหมด Short MS)
สาเหตุ
เพราะเวบเราไม่เหมือนเวบบอร์ดไร้ศิลปะทั่วไป ก่อนโพสไม่แน่ใจไม่รู้ pm มาถามเพื่อนสมาชิกผู้ทรงเกียรติรวมทั้งผมได้เสมอ
เมื่อพบเจอ
ให้ pm แจ้งผม ผมจะทำการตักเตือนและแก้ไขให้ถ้าไม่เยอะจนเกินไป
(ส่วนกระทู้ที่เป็นภาษาญี่ปุ่น ตราบใดที่ยังมี ชื่อดารา/ชื่อหนัง/รหัสหนัง ในกระทู้ แม้เป็นภาษาญี่ปุ่นก็ไม่มีปัญหา)

การครอบลิ้งค์
ขอไม่ให้มีโพสในเวบนี้ เมื่อพบเจอจะลบกระทู้นั้นๆ จนไปถึงการลบ ID ถ้ายังโพสแบบเดิมอยู่
สาเหตุ
เวบเราเป็นสังคมแห่งการแบ่งปันไม่ได้ต้องการให้ใครมาแสวงหาประโยชน์จากเพื่อนสมาชิกที่มีจิตใจบริสุทธิ์ต่อหนังเอวี
เมื่อพบเจอ
ให้ pm แจ้งผม ผมจะลบทันทีโดยไม่มีข้อโต้แย้งใดๆ

ลายเซ็นโป๊โฉ่งฉ่าง
ขอความกรุณาใช้ลายเซ็นที่ไม่โป๊โฉ่งฉ่าง ถึงขนาดมาแหกอวัยวะเพศ หรือรูปร่วมเพศแบบชัดเจนเกินไป (ประมาณไหนคนนึกกันออก)
สาเหตุ
พี่น้องสมาชิกในเวบเราหลายคนเล่นคอมในที่ทำงาน ที่สาธารณะ หรือที่บ้านที่คนอยู่เยอะ (บางทีอยากอ่านกระทู้เฉยๆไม่ได้อยากดูรูป)
เมื่อพบเจอ
ให้ pm แจ้งผม จะทำการลบลายเซ็นออก รวมทั้งแจ้งเตือนให้แก้ไขต่อไป

โฆษณาแฝง
กรุณาอย่าโพสโฆษณานำพาไปสู่เวบที่มุ่งเกี่ยวกับผลประโยชน์และการค้าเต็มรูปแบบ
สาเหตุ
สังคมแห่งการแบ่งปันอย่างแท้จริงต้องไม่มีเรื่องแบบนี้ครับ (บางคนแค่โฆษณาไปเวบส่วนตัวของตนที่ไม่แสวงหากำไร อันนี้โอเค)
เมื่อพบเจอ
ให้ pm แจ้งผม ผมจะพิจารณาเป็นกรณีๆไป ตามความเหมาะสม

ปล.สมาชิกบางท่านที่ฝ่าฝืนกฎเหล่านี้และท่านคิดว่าเขาเป็นชาวต่างชาติไม่เข้าใจภาษาไทย ให้แจ้งมาที่ผม ผมจะคุยกับเขาเป็นรายบุคคลไป

จึงเรียนมาให้ทราบโดยทั่วกัน

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐ AVC

19 ตุลาคม 2553
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2010, 01:30:56 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
ZherZhaa
ผัวบุ๊คโกะ
AV Highness Honour
โอตาคุกิติมศักดิ์

I Love Yuria Satomi

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 12:06:12 AM »

เยี่ยมไปเลยครับท่านประธาน

ผมคนหนึ่งที่สนับสนุ่น

เรื่องครอบลิงค์ มันไม่เหมาะสมเลย

เอาของคนอื่นมาแล้วหาผลประโยชน์

Takuya_Kimura
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 12:14:37 AM »

รับทราบคับท่าน ว่าแต่คิดเหมือนผมไหมเดี้ยวนี้มีกะทู้เกี่ยวกับ โพสถามชื่อดารา AV เยอะมาก

- ถ้าเป็นไปได้จัดห้องนี้เพิ่มไปอีกหมวดดีไหม

- หรือ จะปักหมุดการสอนวิธีการหาชื่อ AV ที่ชอบ จากรหัสหนังดี เพราะบางคนไม่รู้จิงๆ

อย่างของผมเมื่อติดใจดาราคนไหนผมจะเอารหัสหนังมา search หาชื่อจากสองเว็บนี้

http://www.videomanial.co.jp/PG/shopping/search.php?from_menu=yes (ช่องซ้ายบน)

http://www.dmm.co.jp/mono/dvd/  (ช่องตรงกลาง บนๆ) เว็บนี้ใช้ Firefox เปิดนะ

พอได้ชื่อ (ภาษาญี่ปุ่น) แล้ว ก็นำมาค้นหาไฟล์ Bit จากเว็บนี้ http://alabout.com/list.php

แล้วแต่จะพิจารณาคับ

AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 12:22:25 AM »

สร้างห้องถามชื่อให้แล้วครับ สมาชิกที่มีสีทุกท่าน ถ้าว่างขอความกรุณาช่วยย้ายกระทู้ถามชื่อใน All About AV มาในนี้ด้วยครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?board=53.0

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
suttidate
AV Distributor

^_^

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 12:30:16 AM »

รับทราบคับท่านประธานจะพยายามช่วยอย่างเต็มที่คับ

รักเว็บนี้ครับ

จบ

เรื่อง sex เป็นเรื่องธรรมชาติ
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 01:05:31 AM »

แน่นอนมากคับท่านประธาน สมกับเป็นพ่อใหญ่แห่งเอวีซี สังคมรับชมความงามอย่างมีระดับ

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 02:31:38 AM »

การตั้งชื่อกระทู้หนัง (ในโหมด Movie Sharing & BT Sharing)

การครอบลิ้งค์
ขอไม่ให้มีโพสในเวบนี้ เมื่อพบเจอจะลบกระทู้นั้นๆ จนไปถึงการลบ ID ถ้ายังโพสแบบเดิมอยู่
สาเหตุ
เวบเราเป็นสังคมแห่งการแบ่งปันไม่ได้ต้องการให้ใครมาแสวงหาประโยชน์จากเพื่อนสมาชิกที่มีจิตใจบริสุทธิ์ต่อหนังเอวี
เมื่อพบเจอ
ให้ pm แจ้งผม ผมจะลบทันทีโดยไม่มีข้อโต้แย้งใดๆ

ลายเซ็นโป๊โฉ่งฉ่าง
ขอความกรุณาใช้ลายเซ็นที่ไม่โป๊โฉ่งฉ่าง ถึงขนาดมาแหกอวัยวะเพศ หรือรูปร่วมเพศแบบชัดเจนเกินไป (ประมาณไหนคนนึกกันออก)
สาเหตุ
พี่น้องสมาชิกในเวบเราหลายคนเล่นคอมในที่ทำงาน ที่สาธารณะ หรือที่บ้านที่คนอยู่เยอะ (บางทีอยากอ่านกระทู้เฉยๆไม่ได้อยากดูรูป)
เมื่อพบเจอ
ให้ pm แจ้งผม จะทำการลบลายเซ็นออก รวมทั้งแจ้งเตือนให้แก้ไขต่อไป

โฆษณาแฝง
โฆษณานำพาไปสู่เวบที่มุ่งเกี่ยวกับผลประโยชน์ของตน การค้า หารายได้จากการคลิก
สาเหตุ
สังคมแห่งการแบ่งปันอย่างแท้จริงต้องไม่มีเรื่องแบบนี้ครับ (บางคนแค่โฆษณาไปเวบส่วนตัวของตนที่ไม่แสวงหากำไร อันนี้โอเค)
เมื่อพบเจอ
ให้ pm แจ้งผม ผมจะพิจารณาเป็นกรณีๆไป ตามความเหมาะสม

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐ AVC

ประทับใจข้อนี้สุดๆ   รักท่านประธานมากมายครับ

สุดยอดครับ  บราโว่ๆ

รอคอยมานานแล้ว

ปล*ลายเซ็นผมมันถึงขั้นไม่เหมาะสมหรือเปล่าครับ  ถ้าไม่เหมาะจะได้เปลี่ยน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2010, 02:33:26 AM โดย Newborn™AVC » บันทึกการเข้า

AV Master
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 02:34:27 AM »

ลายเซ็นแบบนี้ชวนจินตนาการ อีโรติกสวยงามในตัวมันอยู่แล้วครับ

Flip
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 02:47:12 AM »

เห็นด้วยอย่างยิ่งกับท่านประธานเลยครับท่าน
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 04:30:31 AM »

ปฏิรูปครั้งใหญ่เลย ดีสุดๆไปเลยท่านเอ๋ย ผมจะได้เลิกอารมร์เสียกับการตั้งชื่อมั่วๆซะที เห็นแล้ว อารมร์เสียจริงๆนะ มันจะโพสชื่อเรื่องไม่ได้หรือไงฟะ
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์