เมษายน 29, 2024, 09:49:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ในชีวิตจริง ใครเคยพ่นน้ำใส่หน้าคู่นอนกันบ้าง  (อ่าน 5786 ครั้ง)
ghkjkg
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 06:16:09 PM »

สะใจครับ แต่ตั้งแต่มีอะไรกับผู้หญิงมา 100 คน เจอแค่ 1-2 คนที่ยอมให้ทำครับ
[/qชาบู ๆ
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 12:06:29 AM »

เคยแต่แตกในปากอ่ะน่ะ อิอิอิ แล้วมันก็อ๊วกเลย ฮ่าๆ
maninx
AV Donator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

อยาดูรายการดีๆ ถ่ายสดๆคุยกันครับ

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 10:58:35 AM »

..ที่ว่าๆกันมาเคยหมด.ครับ..ความรู้สึกตอบยากครับ..บางครั้งก็ไม่ได้ตั้งใจ.แต่บางครั้งก็เจตนา.
..ส่วนคู่นั้นเราต้องค่อยๆคุยกันน่ะว่าจะเล่นยังไงกันส่วนใหญ่อารมณ์และบรรยากาศพาไป..
..ทั้งนี่.กิ๊ก.หรือน้องๆที่จับมาได้จะดีกว่าพวก.อาชีพ.อ้อผมแนะนำ.หาคบหากันอยู่.ลองหาเวลาดีๆ.
..ดูหนัง xxx ด้วยกันจะดีมากๆ..แล้วค่อยๆไปตาม..อย่าผืน.หรือบังคับ.รับรอง.555หนุก..

รายการต่างประเทศดีๆกีฬาเด่นถ่ายสดๆๆสนใจโปรดติดต่อ
 [email protected]
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 03:45:20 AM »

เคยพยายามอยู่บ้าง ไม่สำเร็จสักที เพราะชักช้าครับ ยังไงมันจะสุดอยู่แล้วเรื่องไรจะชักออกมาให้เสียอารมณ์
อีกอย่าง แตกพร้อมน้องข้างในได้อารมณ์กว่ากันเยอะ โดยเฉพาะตอนโดนตอดรัดตลบอดลำเนี่ย โห สุดสุด....

กบัอีกบางทีโดนสเปย์สด พอจะแตกก็จะดึงออกมาแตกใส่หน้า แต่กโดนน้องกดหัวแน่น บอกว่ากำลังรู้สึกดี เพราะแตกในปากนี่ เค้าว่าเค้าคุมเราได้หมด แล้วตอนมันพุ่งในปากนี่ น้องบอกว่าดีมาก ตื่นเต้นดี 

ที่สำคัญคือ ตอนลุกไปกระตุกน่ะ กลัวพลาดไปเหยียบหัวน้องเค้าก่อน่ะสิ เป็นเรื่องเลยนะ...

korat
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 11:48:41 PM »

เคย หมดคับ ไม่ว่า จะหน้า

จะปาก หรือแม้ แต่้ ประตูหลัง

ขอบอกได้อารม สุด ๆ  แต่ ญ ยอมเองนะคับ

ลองขอ ดู เค้าบอกว่า ตามใจ จะทำไร ก้อทำ

เลยสบายตัวเราไป

ปล...แต่กับ กิ๊กนะคับ ไม่ใช่ แฟน เคยจะลองคบเปงแฟน จิงจัง แต่สุดท้้าย ก้อไม่รอด ต้องเลิกกัน
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 02:27:42 PM »

ผมชอบแตกใส่ปาก มันกว่าอ่ะ ใส่หน้ามันเลอะเทอะ

super
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:55:32 PM »

ก็ลองหมดแล้วครับ ถ้าแตกใส่ปากและเขาดูดให้ต่อโคตะระเสียวเลยครับ อย่าเชื่อจนกว่าจะได้ทดลองเองครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์