เมษายน 28, 2024, 06:07:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกท่านทั้งหลาย มีสูตรบำรุงน้ำเชื้อเด็ดๆกันบ้างไหมครับ อยากเอามาบำรุงบ้าง  (อ่าน 10826 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:40:25 PM »

คงได้สูตรเด็ดไปแล้ว

บำรุงน้ำไปแล้ว ก็อย่าลืม บำรุงสุขภาพรวมละครับ

อย่างไร ก็ออกกำลังด้วย พอดีๆ กลางๆ ครับ

อย่าไปหักโหมมาก ถึงขั้น 4 น้ำ ทุกๆวัน ก็มากไปนะครับ

ของผมพักหลัง มาฝีก ไม่หลั่งแล้ว ประมาณว่า ปั่นจนเกือบ จะแตกแล้วหยุด

เก็บไว้สัก อีกวัน จึงปล่อย โอโห มโหฬาร

แต่ช่วงไหน จัดขวัญใจมาได้ บางที 2 แบบติดต่อก็มี

มันไม่แน่นอน ส่วนจะลองวิธีผมไปใช้ ก็ไม่ว่านะ

ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 09:37:40 AM »

ดาราหนัง x ที่ปล่อยน้ำออกมาได้อย่ามากมายหลายคน พูดเป็นเสียงเดียวกันครับว่า หอยนางรม

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
sesu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

ประธานสมาคมอนุรักษ์พันธุ์แรด

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 10:17:53 AM »

ไม่มียาโด๊บใดๆ ที่ดีไปกว่าการออกกำลังกาย

Armageddon
คนที่คุณไม่รู้ว่าใคร
หื่นมีศิลปะ
*

Armageddon the Great

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 11:10:58 AM »

คาสโนว่ากินหอยนางรมวันละ 50 ตัวครับ

NongNoeyNaruk

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 12:18:50 PM »

กระทู้นี้ความรู้ดีๆเรยนะเนี้ยย 555 Grin

sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 10:34:28 PM »

ไม่มีใครลองแบบรีไซเคิลเหรอครับ ปริ๊ดออกมาก็อ้าปากรับเลย น้ำไม่หายไปไหน วนเวียนในร่างกายเราเอง

ผมไม่เคยทำนะครับ ใครลองแล้วมาบอกด้วย
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 04:35:20 PM »

อืม! ได้ฟามรู้อีกละ

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์