เมษายน 28, 2024, 11:35:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เกาะกระแสเอเชี่ยนเกมส์กับชุดนักกีฬาที่เซ็กซี่ที่สุด 10 อันดับ  (อ่าน 6553 ครั้ง)
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 02:27:13 PM »

ก็ตามหัวเรื่องที่จั่วไว้เลยครับ เกิดมาเป็นขาหื่น ต้องมานั่งดูถ่ายทอดสดกีฬา ก็คิดได้อย่างเดียวนี่แหละครับ ยกเว้นตอนดูบอลชายนะ
เย็นนี้จะโดนพี่ยุ่นไปกี่ลูกก้ไม่รู้ เอ้า ยังเชียร์ได้อยู่ แพ้ก็ชั่ง แต่ขอกดสักลูกก็ยังดี

1. วอลเล่ย์ชายหาด ของสาวๆ นะครับ แต่มาดูหางเครื่องกันก่อน ที่ทำเอานักีฬาไม่ได้รับความสนใจเลยอ่ะ

2. เทนนิสครับ มามาดูกัน

3. ยิมนาสติกครับ ขาหื่นต้องไม่พลาดแน่นอน เสียดายถ่ายทอดสดไม่มีเลย

4. กรีฑาครับ ทั้งลู่และลาน

5. วอลเลย์บอล โดยเฉพาะสาวไทย เสียดายชุดรุ่นใหม่นี่ไม่รัดรูปแล้ว

โดนไปแล้ว 1 ลูกจะหมดครึ่งอยู่แล้ว ทำได้ดีมากครับ น่าจะพอมีลุ้นยิงญี่ปุ่นได้บ้าง ถ้า......

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2010, 03:45:04 PM โดย sompoat » บันทึกการเข้า

rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 04:43:27 PM »

ข้างบนน้องเค้าเกือบทำหนองโพหล่น

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 08:17:48 PM »

ไม่เปนอันดูกีฬากันเลยนะครับ
Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 11:18:20 PM »

กรีฑา น่าดูนะครับ แต่งชุดรัดรูปดีครับ

Futanari Fan
astrife

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 01:19:25 AM »

นี่เค้าแต่งกัน อย่างนี้จริงเหรอคับ ในเอเชี่ยนเกมส์ คราวนี้

นักเทนนิส นี่ จุกโผล่ เลย
sompoat
AV Professor

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 02:00:18 AM »

นี่เค้าแต่งกัน อย่างนี้จริงเหรอคับ ในเอเชี่ยนเกมส์ คราวนี้

นักเทนนิส นี่ จุกโผล่ เลย

สาวอินเดียคนนี้แหละที่เขี่ยแทมมี่ตกรอบครับ แต่งงานแล้ว แฟนเป็นนักคริกเก็ตทีมชาติด้วย

ค่อนข้างเป็นสาวอินเดียยุคใหม่ ใครเคยไปอินเดียจะรู้ดีว่า ไม่มีสาวอินเดียคนไหนกล้าใส่ยีนส์เลย ไปเที่ยวมา 7 วัน ผ่านเมืองใหญ่ๆ 4 เมือง เห็นมีคนเดียวเองครับ เดินกับฝรั่ง

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 08:29:54 AM »

สาวจีนพี่หากระหนํ่าได้ที่เยาวราชจ้า 
NongNoeyNaruk

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 11:39:54 PM »

5555 ทำซะ Grin

biggz
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักสาวแว่น รักซันนี่

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2010, 03:44:38 PM »

ชอบแบบไม่มีชุดที่สุดเลยนะขอรับ ^^~
lazarus

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2010, 06:21:14 PM »

นักกีฬาขอผ่านครับ ลองคิดดูสิครับ เป็นแฟนกันแล้วเกิดทะเลาะกัน มันเอาตายเลยนะครับ= =

What's done is done
หน้า: [1] 2 พิมพ์