เมษายน 29, 2024, 12:09:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมรบกวนข้อมูล เกี่ยวกับเรื่องการไปเที่ยว(อย่างว่า) ครับพี่น้องหาได้ที่ไหนมั่งครับรายละเอียดด้านใน  (อ่าน 2191 ครั้ง)
bammy
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 09:53:57 PM »

ไซด์ไลท์ แบบ นศ. ไม่ก็ประเภทสาวออฟฟิศ ก็ได้แต่เน้น นักศึกษา แบบว่าเรท 3พันอัพ (อันนี้เค้าบอกมาอีกที)
ไม่รู้ว่าต้องราคาประมาณนี้หรือเปล่า มีรายละเอียดอย่างไรบอกกันบ้างนะครับ ท่านพี่ๆทั้งหลาย
เคยตั้งกระทู้ไปแล้วแต่ยังไม่เครียล์ รบกวรด้วยนะครับ
ขออภัยหัวข้อเดิมดูจะแรงไปสักหน่อย ยังไงก็รบกวนด้วยจริงๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2010, 02:29:41 AM โดย bamm399 » บันทึกการเข้า
s26403
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 11:37:40 PM »

ผมเคยครับรับรองตื่นเต้น แต่ต้องปฎิบัติดังนี้
- มีโทรศัพท์ 2ซิม แล้วซื้อซิมใหม่1อันพร้อมเปิดเบอร์(แบบเติมเงิน)
- ตัดกระดาษโฆษณา ว่ารับไซด์ลายพร้อมเบอร์โทรที่มี
- เมื่อมีเบอร์โทรให้น้องเขาส่งรูปให้แล้วเจรจาว่าเรามีงานส่ง ให้1,500/1
แล้วเคยมีงานส่งแล้วขอเทส 1,000/1
- รอน้องok แล้วนัด
ปล.นัดครั้งแรกห้ามไปตรงเวลา ให้เลื่อนนัดก่อน แล้วค่อยนัดใหม่แบบกระชั้นชิด(กันล่อซื้อ)
แล้วหลังจากทำตามวิธีผมแล้วช่วยแบบถ่ายมาแบ่งผมดูด้วย แล้วยังไงถ้าน้องเขาโอเคก็หางานให้
น้องเขานิดนึง ฮา  ฮา
 ประโยชน์ที่ได้คือ
1. คุณจะไม่เจอพวกเพื่อนแกล้งแน่ เพราะน้องเขาโทรหาเราก่อน แล้วเลือกได
2. ได้ของราคายอมเยา เพราะราคาเทสจะถูกกว่าก็จริง แต่ก็เท่าๆกับที่น้องเขาได้กับเอเย่น
3. แบบนี้มีโอการได้พวกหลบแฟนสูง พวกเงินตึงชั่วคราว พวกที่อยู่หอกับแฟนยังงัยก็โดน
เลยหารายได้ชั่วคราวไป
4. กลุ่มอาชีพหลากหลาย
5. ท้าทายได้รสชาติ เพราะเราต้องติดประกาศ รอเด็ก คัดเด็ก
นับข้อดีได้ 5 ข้อลงมือเลยครับ ผมทำมาแล้วมันตื่นเต้นกว่ากันครับเพราะต้องจีบไม่ให้น้องเขาเปลี่ยนใจด้วยหนุกดี
พอได้แล้วจะปล่อยเ

bammy
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 02:32:34 AM »

ขอบคุณท่านs26403
ที่ได้แบ่งปันข้อมูล

แต่ผมขอรบกวนท่านอื่นเป็น ที่เที่ยว หรือสถานที่ ที่น่าสนใจพร้อมเรทราคาด้วยครับ
ขอบคุณล่วงหน้า
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 03:33:07 AM »

คำถามกว้างมากเกินครับ ขิเจาะจงหน่อย เช่น อ่าง street คารา คาเฟ่ สมัครเล่น โค
ถ้าว่ากันรวมๆ นี่ คงต้องเปิดเว็บใหม่เลยครับ

หน้า: [1] พิมพ์