เมษายน 28, 2024, 01:56:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมกางเกงในผู้็ชายกับผู้หญิงถึงไม่เหมือนกันครับ  (อ่าน 3551 ครั้ง)
dekseo
AV Highness Honour
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 11:18:36 PM »

เวลาซื้อกางเกงในตอนไปซื้อกับแฟนก็ต้องไปซื้อคนละแผนก แทนที่จะซื้อที่เดียวกัน แล้วผู้ชายจะใส่กางเกงในผู้หญิงได้ไหม หรือผู้หญิงจะใส่กางเกงในผู้ชายได้ไหม ทำไมเขาถึงทำออกมาขายไม่เหมือนกัน เคยให้แฟนใส่กางเกงในผม แฟนบอกว่าร้อน มันหนาครับ แต่ตอนนี้ผมเอากางเกงในแฟนมาใส่แล้ว ผมว่ามันนุ่ม บาง เนียนดี ใส่สบาย เลยใส่ประจำเลย กลายเป็นว่าเวลานี้ตอนซื้อกางเกงในต้องให้แฟนไปซื้อให้ ไม่กล้าไปซื้อเอง กลัวพนักงานขายถามใครใส่ยุ่งเลย ยิ่งเวลาแฟนไม่อยู่เอามือลูบเหมือนลูบของแฟนเลย มันนุ่ม ลื่นมันส์มือมาก จนแฟนผมว่าเป็นโรคจิต ไม่รู้ว่าเพื่อนๆเคยลองใส่ดูไหม อยากรู้ความรู้สึกครับ หรือว่าผมจะเป็นโรคจิตอย่างที่แฟนพูดคีบ

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 11:30:30 PM »

น่าจะเป็นดีไซน์ที่ใส่กับร่างกายละมั้งครับ
ผู้หญิง ถ้าใส่กางเกงผู้ชาย มันจะดูใหญ่ๆไป
ผู้ชาย ถ้าใส่ของผู้หญิง มันจะดูไม่เข้ากันเลยครับ

Futanari Fan
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 12:09:04 AM »

ถ้าผู้ชายไม่มีไอ้นั่น  ก็คงใส่ได้เหมือนกันน่ะครับ  ไม่ต้องมีแยกเนื้อผ้าอะไร....
dekseo

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 01:21:27 PM »

ขอบคุณครับ

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 04:40:41 PM »

เก็บมิดหรอฮะ หรือว่าใส่พอดีเลย โฮ่ๆ Grin
ของผมคงไม่ได้แหงๆ เดี่ยวเล็ดลอดออกมา ปลิ้นเข้าปลิ้นออก 
มันตลกๆอ่ะ ใส่ก.ก.น. สาว หวานแหววไงไม่รู้ ลูกไ้ม้ระยวย โฮะๆ

ผู้หญิงบางคนก็เอาไว้ใส่โชว์หร๊อมแหลมๆก็มี
และผ้าต้องบางนิ่ม จะได้ไม่มีอับ ไม่งั้นส่งผลต่อช่องคลอดได้
ทำให้อาจจะระคายเคืองและมีกลิ่น
กางเกงในอะไรพวกนี้..ทางที่ดีควรใช้เดทตอลซักด้วย ป้องกันเชื้อโรค
ไอ้ที่มักๆเป็นเดือนน่ะ ส่วนผมผมน่ะเดือนกว่าซักที 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2010, 06:44:45 PM โดย Henry_lar » บันทึกการเข้า

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 07:45:25 PM »

ผู้หญิงเขาต้องการความละเอียดอ่อน สวยงาม
ผู้ชายต้องห่อหุ้มดึ ถ้าไม่ดีเดี๋ยวออกมากัดคนอื่นเข้าละ

แต่ผมว่าคุณโรคจิตวะ

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
dekseo

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 10:07:30 PM »

เก็บมิดหรอฮะ หรือว่าใส่พอดีเลย โฮ่ๆ Grin
ของผมคงไม่ได้แหงๆ เดี่ยวเล็ดลอดออกมา ปลิ้นเข้าปลิ้นออก 
มันตลกๆอ่ะ ใส่ก.ก.น. สาว หวานแหววไงไม่รู้ ลูกไ้ม้ระยวย โฮะๆ

ผู้หญิงบางคนก็เอาไว้ใส่โชว์หร๊อมแหลมๆก็มี
และผ้าต้องบางนิ่ม จะได้ไม่มีอับ ไม่งั้นส่งผลต่อช่องคลอดได้
ทำให้อาจจะระคายเคืองและมีกลิ่น
กางเกงในอะไรพวกนี้..ทางที่ดีควรใช้เดทตอลซักด้วย ป้องกันเชื้อโรค
ไอ้ที่มักๆเป็นเดือนน่ะ ส่วนผมผมน่ะเดือนกว่าซักที 

Grin Grinของผมเก็บไม่มิดครับ แบบว่าหัวโผล่ ออกมาหายใจเลย สงสัยต้องหากางเกงในแบบรุ่นคุณป้าแล้วครับ
(รุ่นถุงกาแฟครับ) อิอิ.......
Grin Grin

Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 01:06:56 PM »

ว่างั้นคงไม่มิด เข้ามาฮาเลย

ต่างกันที่เนื้อผ้าเเหละเราว่า

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
หน้า: [1] พิมพ์