มิถุนายน 16, 2024, 11:52:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ประกาศเวป*** ีอีก 2 เดือนเวปเราจะมีอายุครบรอบการตั้งเวป เสนอให้มีการจัดมิตติ้งเวปดีไหมจ๊ะ  (อ่าน 18059 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 04:04:41 PM »

ดีมากๆเลยครับ เพราะผมก็เป็นอีกคนหนึ่ง ซึ่ง เป็นสมาชิกมาระยะเวลาหนึ่งแล้ว แต่ก็ได้แค่ดูอย่างเดียวครับ
จนปัญญาจริงๆในการโหลด เพราะคอมที่ผมใช้มันช้ามาก และโหลดไม่เป็น ถ้ามีงานนี้จริงๆ ก็คงสามารถให้สมาชิก มาแบ่งปัน ความรู้ซึ่งกันและกันครับ อยางหนังบางเรื่องผมอยากได้มากๆ ก็จะได้ หาขอข้อมูลจากเพื่อน ด้วย
การจัดงานอย่างนี้เป็นเรื่องที่ดีนะครับ อย่างน้อยเราก็ได้พบคนที่มีความชอบเหมือนเราเพิ่ม ผมคิดว่ามันไม่ใช่เรื่องน่าอายนะครับ
เพราะมันก็เป็นเรื่องธรรมชาติของผู้ชายอย่างเราๆ อย่างตอนนี้ผมก็เป็นกลุ่มคนเว็บ แต่งรถยี่ห้อ หนึ่งอยู่
เวลามีนอกรอบกัน นอกเหนือเรื่องแต่งรถ เราก็มีไปลงอ่างบ้าง มีแลกหนังกันบ้างอะครับ
ถ้าอย่างไรแล้ว สนับสนุนเต็มที่ครับมีอะไรให้ช่วยเหลือแจ้งได้เลยครับ

ใช่แล้วจ้า เรื่องเซ็กส์ไม่ใช่เรื่องน่้าอายอะไรเลย เพียงแต่เราต้องทําให้ถุกต้องและไม่เดือดร้อนใครเท่านั้นเองจ้า เรื่องวันเวลาและสถานที่จะแจ้งให้ทราบเดือนหน้านี้จ้า 
aong1
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 09:54:46 PM »

พอเห็นหน้ากันจริงๆ

ไอนี่มันเพื่อนกูนี่หว่า

ฮาเลย

ขออภัยที่ใช้คำหยาบคาย

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 10:45:23 PM »

ฮาเลย

himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 10:57:29 PM »

อ้างถึง
งาน Meeting Birth Day ครั้งแรกนี้ผมคิดว่าทำของที่ระลึกให้กับเราๆท่านๆชาว AV ที่มาร่วมงานกันดีมั้ยครับ  ท่านๆว่ายังไงครับ   

ไรท์ หนัง ขวัญใจ ของแต่ละคน ไปแจกเลย

ฝากเรียนท่านประธาน ที่เคารพ จะจัดกันอย่างไร ก็เป็นวันอาทิตย์ แล้วกัน คิดว่าบรรดา สมาชิก ทุกท่านน่าจะว่างกัน

และ ขอให้วันนี้ เป็น คนโสด และ คุยกัน ทิ้ง  เมีย กิ๊ก ไว้บ้านนะ อย่าพามา มัน อิจฉา

นับวันรอ แล้วกัน 

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 11:12:18 PM »

อ้างถึง
งาน Meeting Birth Day ครั้งแรกนี้ผมคิดว่าทำของที่ระลึกให้กับเราๆท่านๆชาว AV ที่มาร่วมงานกันดีมั้ยครับ  ท่านๆว่ายังไงครับ   

ไรท์ หนัง ขวัญใจ ของแต่ละคน ไปแจกเลย

ฝากเรียนท่านประธาน ที่เคารพ จะจัดกันอย่างไร ก็เป็นวันอาทิตย์ แล้วกัน คิดว่าบรรดา สมาชิก ทุกท่านน่าจะว่างกัน

และ ขอให้วันนี้ เป็น คนโสด และ คุยกัน ทิ้ง  เมีย กิ๊ก ไว้บ้านนะ อย่าพามา มัน อิจฉา

นับวันรอ แล้วกัน 

งานจะจัดวันอาทิตย์จ้า เพราะเป็นวันหยุดพักผ่อนสบายๆกันน่ะ 
Ojah
AV Highness Merit

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 08:56:10 AM »

55555+
เจอหน้ากันเเต่ละคนคงยิ้มกลุ้มกลิ้มกันเเน่ๆ

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 11:05:57 AM »

55555+
เจอหน้ากันเเต่ละคนคงยิ้มกลุ้มกลิ้มกันเเน่ๆ
ได้เจอสาวกร่วมอุดมการณ์เดียวกันจ้า
lucho002
AV Distributor

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 12:31:04 PM »

อึกอักๆอ้ำอึ้งๆไม่รู้จะเริ่มยังไงตื่นเต้น สัมภาษณ์งานยังไม่เท่านี้เลย 

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 12:58:34 PM »

อึกอักๆอ้ำอึ้งๆไม่รู้จะเริ่มยังไงตื่นเต้น สัมภาษณ์งานยังไม่เท่านี้เลย 

ขั้นแรก เราคงต้องให้ท่านประทานกล่าวเปิดงานและแนะนําตัวกันก่อนจ้า เช่น คนนี้ๆ ใช้ยูสเซอร์เนมนี้ๆ เพื่อที่จะได้รู้ว่าใครเป็นใคร พอสนิทๆกันมากๆเข้าจะได้ขอยืมเงินและชวนกันไปลงอ่างได้ เฮ้ยไม่ใช่แล้ว  คนเราต้องมีครั้งแรกเสมอจ้า ถือว่าเป็นประสบการชีวิตที่ดีๆมากๆของช่วงชีวิตหนึ่งของพวกเราชาวเอวี ที่ได้มาเจอคนที่ชอบอะไรๆเหมือนๆกันจ้า 
Jiraiya
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 02:23:01 AM »

ฮาเลย

... ฮา...จริงๆ ชอบมุขนี้ของท่าน aong1 เลยล่ะครับ

บางคน...อยากดูหนังโป๊แต่บอกไม่ชอบ คนพวกนี้มีเยอะในสังคม ประเภทมือถือสากปากถือศีล 

มารวมตัวกันสร้างสังคมชาว AV ....AV จงเจริญ
และ....จะสดใสสวยงามเสมอ หากเราเสพอย่างรู้คุณค่า

Let's say I'm 1 of AV collectors 
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 พิมพ์