มิถุนายน 10, 2024, 12:53:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม Tokyo Hot ไม่ค่อยมีนางแบบสวยๆเลยอ่ะ  (อ่าน 21387 ครั้ง)
niriz
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 02:18:48 PM »

Grin สวยก็มีน่ะครับ คละๆไป  หนัง เดือน1 ออก หลายเรื่อง เหมือนกัน   Tongue  แต่   น่าเห็นใจ  ใครมาเล่น ที่  โดนจะ

คุ้มค่าตัวเลย  เคยดู บ้างเรื่อง โดน 20คน  40 คน แตกใน จริงๆ ไม่เฟค แบบ พวก เซ็นเซอร์ บ้างค่าย
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 03:12:44 PM »

tokyo hot เค้ารับปั้มลูกป่าวครับ
นางแบบคนไหนอยากมีลูกเชิญมาที่นี่
รับปั้มลูกหั้ยแต่ไปหาพ่อเอาเอง
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 03:32:35 PM »

สาวๆต้องร้อนเงินจริงๆอ่ะครับ ถึงจะไปเล่นกับ tokyo hot

เพราะค่ายนี้มัน เล่นจริง แตกจริง แถมรุมทีเป็นสิบด้วย เล่นเรื่องเดียว บอบช้ำไปหลายวัน

สาวคนไหนชอบโดนจัดหนัก เค้าถึงจะไปเล่นอ่ะครับ
ซึ่ง คนสวยๆส่วนใหญ่ เค้าไม่กล้าเล่นอยู่แล้ว
ดังนั้น จึงหายากหน่อย แต่ก็ใช่ว่าจะไม่มีเลยนะครับ

อย่าง fuwari นี่ก็ใช้ได้นะ  Tongue

Rock Shit

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 04:26:31 PM »

fuwari ใช่คนเดียวกันกับ Megu Hosokawa รึป่าวคับ?
juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 07:43:01 PM »

ดูแล้วมันสะใจดีครับ แตกในทุกดอก  หลังๆมีเครืองถางจิ๋มมีเค้าเรียกว่าอะไรนะ
ดูแล้วมันสะใจ นางเอกบางคนก็สวย แต่ภาพการถ่ายทำ ยอมรับว่าห่วยจริงๆ
kamabkk
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 16, 2011, 08:13:59 AM »

ผมก็ไม่ชอบค่าย Tokyo Hot นะ ที่โหลดมาไม่ถูกใจซักเรื่องจนเลิกโหลดไปเลย
KeneMoko

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 16, 2011, 09:03:00 AM »

คือเค้ามาทางแนวนี้ตั้งแต่จำความได้  แล้วขายดีซะอีก

เลยไม่คิดจะเปลี่ยนจะปรับปรุงเลย  ดีหน่อยที่บางครั้งนางเอกเกรดเอแวะเวียน

เบื่อปกหนังแบบเดิม ๆ    เบื่อพระเอกเดิม ๆ

ตอนจะแตกใน ยิงแฟลชกันกระจายนี่ผมเซ็งมาก 

จะถึงจุดยอดตามหนังก็ไม่ได้ มัวแต่รำคาญแสงแฟลช

Mayu Okamoto    NNPJ-318
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 16, 2011, 10:24:56 AM »

fuwari ใช่คนเดียวกันกับ Megu Hosokawa รึป่าวคับ?

ใช่ครับ เธอมีหลายชื่อ

คนนี้อ่ะครับ  Grin

nanmeey2
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 18, 2011, 12:17:18 PM »

มี ria sakurai อีกคน ไม่รู้สะกดถูกเปล่า เคยมาเล่นสองเรื่อง รหัส 400 กว่าๆ อันนั้นแจ่ม  Grin
tomoil
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 18, 2011, 06:39:09 PM »

ผมก็ชอบค่ายนี้นะ ถึงแม้ว่านางเอกไม่ค่อยสวยแต่ส่วนใหญ่ จะมีสวยๆมาบ้าง แต่ที่ผมชอบคือ ไม่เซ็นเห็นจะๆ แตกใน หลายคนรุม ดูแล้วสะใจดีครับ มีบางฉากที่ไม่คือเช่น ฉากที่ถ่ายเอากันบนรถ หรือฉากที่ไม่ได้จัดแสง ต้องเลือกดูรูปก่อนโหลดครับ  แต่ที่ผมเกลียดคือ ไอ้ตัวอ้วนๆ มันได้แสดงทุกชุดเลย สั้นก็สั้น ยังอุตสาห์เด้าอีก
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์