พฤษภาคม 23, 2024, 10:39:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า เครื่อง ขยาย เพิ่ม ขนาด นามว่า เมรททริก  (อ่าน 2519 ครั้ง)
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 01:30:26 PM »

มันใช้ได้จริงรึป่าว และมันดีไหม ใครรู้ ใคร เคยลอง เคยใช้  เชิญแน่ะนำด้วยอ่ะน่ะ เห่อะๆๆๆ 
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:02:06 PM »

จงพอใจในสิ่งที่ตนมีอยู่ครับ  Cool

leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:19:11 PM »

ด้วยกำมือของก็เราเองก็ใหญ่ได้

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
astrife

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 09:13:14 PM »

อยากรู้ เหมือนกัน
SpecialOne

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 11:46:26 PM »

อยากใหญ่ยาว ต้องผ่าตัดอย่างเดียวครับ
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 03:23:24 AM »

เอ่อ ต้องเรียนตามตรงนะครับ ไม่สามารถใช้ได้จริงครับผม ไม่ว่า รุ่นไหน ยี่ห้อไหนก็ตามครับผม
เป็นเครื่องแนวสูญญากาศใช่ไหมครับ ถ้าใช่ ลักษณะการทำงานของมันจะทำให้ อวัยวะแข็งตัวน่ะครัับ และพอแข็งเสร็จต้องหาอะไรรัดไว้นะครับ ไม่งั้นก็จะอ่อนตัวอีกครับ และจริงอยู่ครับ ว่า ในระหว่างที่ขยายตัวนั้น จะใหญ่ขึ้นครับ เพราะเลือดจะมาคั่ง มากผิดปกติจากที่เราเคยเป็นครับ แต่ก็ต้องแลกมาด้วยการ "รัดเจี๊ยว" ครับผม (หากรัดเกิน 15 นาทีขึ้นไป เจี๊ยวเน่านะครับ เพราะ เลือดไม่สามารถแลกเปลี่ยนเอา O2 มาหล่อเลี้ยง เซลล์ได้น่ะครับ) ผมยังเคยจะเอาเข้ามาเลยครับ แต่พอมารู้กรรมวิธีแล้ว ไม่เอาดีกว่าครับ หลอกลวงผู้บริโภคครับ

ปล. แต่ต้องขออภัยหากการออกมาแจ้งข้อความนี้ให้ทุกท่านทราบ อาจทำให้ผู้ที่ขายอยู่ เสียหายเสียประโยชน์ แจ้งผมมา ผมจะมาลบข้อความนี้ให้ครับ  ไม่ได้มีเจตนาโจมตีใครจริงๆครับ

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 09:40:11 AM »

ขอ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ควมรู้มากเลยน่ะ ใจจร้า อิอิ
หน้า: [1] พิมพ์