เมษายน 29, 2024, 10:54:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแรงพี่หน่อยคราบ  (อ่าน 7548 ครั้ง)
Takuya_Kimura
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 01:58:35 PM »

โอมมมเพี่ยง จงมา จง มา

crapez7
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 08:12:24 PM »

ขอให้โชคดี ขอให้ได้หมาคืนมานะคับ ผมเข้าใจอารมณ์คนรักหมาเหมือนกัน
เพราะหมาผมเคยหายไปเหมือนกัน และอีกในสองเดือน เผอิญผมไปขับรถเล่นไปเรื่อยๆที่ๆไม่เคยไป ไปเจอหมาคับ
น้ำตาลูกผู้ชายของผมเกือบแตก และจงเชื่อไว้เลยนะคับ หมา ถ้ามันเป็นของเรา ยังไง มันต้องเป็นของเราคับ ใจเย็นๆไว้
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 08:20:43 PM »

เพิ่งจะรู้ ว่าฉันเองรักเธอเท่าไหร่
ในวันที่เธอบอกฉันให้ทำใจ
และจากนี้เธอจะต้องไป
รักของเราคงเป็นไปไม่ได้

โลกช่างดูเงียบงันวันเหล่านั้นไม่อาจย้อนมา
วันนี้ไม่เหลือใคร เหลือแต่ตัวฉันและน้ำตา
จะต้องทำยังไงให้เธอคืนกลับมาหา
ตอนนี้รู้แล้วว่ารักเธอมีค่า เหลือเกิน

กลับมาได้หรือเปล่า
กลับมาหาฉันทีได้ไหม คนดี
หากว่าใจของเธอไม่ได้เปลี่ยนไป
ก็ให้โอกาสฉันอีก จะได้ไหม
ได้โปรดอย่าทิ้งรักไปเลย

อาจจะจริงที่ฉันเองยังไม่เข้าใจ
จึงทำให้เธอผิดหวังและร้องไห้
อยากจะขอเธออย่าเพิ่งไป
อย่าเพิ่งหมดหวังในตัวฉัน ได้หรือเปล่า

เมื่อก่อนนี้เคยมีเธอคอยปลอบฉันเมื่อเจ็บช้ำมา
วันนี้ไม่เหลือใคร เหลือแต่ตัวฉันและน้ำตา
จะต้องทำยังไงให้เธอคืนกลับมาหา
ตอนนี้รู้แล้วว่ารักเธอมีค่า เหลือเกิน

ต่อจากวันนี้ไปจะไม่ให้เธอผิดหวัง
ให้โอกาสฉันอีก อีกสักครั้ง
ได้โปรด อย่าทิ้งรักไปเลย
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 09:00:17 PM »

ขอให้มันกลับมาไวไว ครับ มันก็คงคิดถึงคุนเหมือนกัน น่ะ

bom99
JO.E
AV Donator (VIP)

20/10/2554

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 10:42:28 PM »

ขอบคุณพี่ๆทุกคนคราบ ซึ้งใจจริงๆคราบผม

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 12:58:56 AM »

ขอให้น้องหมากลับมาอย่างปลอดภัย  มันคงไปเที่ยวเล่นเพลินละมั้ง.... เอาใจช่วยครับ
bom99
JO.E

20/10/2554

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 10:20:53 AM »

ขอบคุณมากพี่ มันช่วยผมได้เยอะเลยสำหรับกำลังใจของพี่ๆ ขอบคุณมากคราบ

ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
AV Dedicator (VIP)

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 10:54:31 AM »

คนที่ไม่เคยเลี้ยง อาจเห็นเป็นเรื่องไรสาระ

ผมเข้าใจดีึครับ หมาคือเพื่อน หมาคือลูกเรา

ขอให้หาเจอเร็วๆน่ะครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
bom99
JO.E

20/10/2554

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 07:58:30 PM »

ขอบคุณมากคราบผม มันยังไม่กลับมาเลย

leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 07:18:31 PM »

เข้าใจคนรักสุนัขอะ ขอให้มันอยู่รอดปลอดภัย และกลับมาไวไวนะคับ

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์