มิถุนายน 10, 2024, 03:38:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ  (อ่าน 2197 ครั้ง)
brodrick
AV Devotor (VIP)
เหลือบไร

« เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 11:00:23 PM »

คืออยากให้คุณๆที่ส่งการบ้านทุกท่านเลยนะครับ
รบกวน บอกหน่อยได้ไหมครับว่าที่ไหนมี แบบ คนที่มีอายุมาบริการอะครับ คือชอบแนวนี้อะครับ
ได้ข่าวมาว่า ชวนชม นวดแผนโบราณ แล้วก็ แอน คาราโอเกะ ใช่ไหมครับ
มีที่อื่นอีกไหมอะครับ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ (ชอบแนวนี้อะครับ)
ปล.ถ้าให้ดีบอกราคาด้วยนะครับ เอาไม่ไกล้ไม่ไกลจาก รังสิตด้วยก็ยิ่งดีเลยครับ
ขอบคุณมากครับ

อ้อๆ ผมไปสมัครเวพ bathlover แล้วมันไม่ยอมส่งลิ้งเปิดใช้งานมาให้อะครับ มันมีปัญหาอะไรหรือเเปล่าอะครับ
ขอบคุณครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 09:11:24 AM »

คืออยากให้คุณๆที่ส่งการบ้านทุกท่านเลยนะครับ
รบกวน บอกหน่อยได้ไหมครับว่าที่ไหนมี แบบ คนที่มีอายุมาบริการอะครับ คือชอบแนวนี้อะครับ
ได้ข่าวมาว่า ชวนชม นวดแผนโบราณ แล้วก็ แอน คาราโอเกะ ใช่ไหมครับ
มีที่อื่นอีกไหมอะครับ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ (ชอบแนวนี้อะครับ)
ปล.ถ้าให้ดีบอกราคาด้วยนะครับ เอาไม่ไกล้ไม่ไกลจาก รังสิตด้วยก็ยิ่งดีเลยครับ

อ้อๆ ผมไปสมัครเวพ bathlover แล้วมันไม่ยอมส่งลิ้งเปิดใช้งานมาให้อะครับ มันมีปัญหาอะไรหรือเเปล่าอะครับ
ขอบคุณครับ

ชอบแนวสว.(สูงวัย) ลองดูที่ ส.โบตั๋น ที่ถนนอรุณพงษ์แถวๆเยาราช เป็นอาบอบนวดโลครอสชื่อดังแนวสว.จ้า ค่าตัว 600 + ค่าห้อง 280 จ้า

ลองเปลี่ยนเมลที่ใช้สมัครดุหรือตรวจสอบที่เมลขยะดุอาจถุกส่งไปตรงนั้นก้ได้จ้า
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 11:46:14 AM »

ท่านรอง เรื่องที่เราคุยกันไว่อ่ะน่ะ กว่าผมจะว่า ก็วันที่ 15 มีนาคม อ่ะน่ะ(ช่วงนี้งานผมยุ่งมากเลย)  ท่านรองรอได้ ป่ะ ถ้าไม่ได้ ลองชวนเพื่อนๆ ใน บาทเลิฟเวอร์ ดูน่ะ พักนี้เห็นตั้งกระทู้ชวนไป แปดริ้วบ่อบมากเลยอ่ะน่ะ เห่อะๆๆๆ
brodrick
เหลือบไร

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 01:44:54 AM »

brodrick
เหลือบไร

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 01:47:13 AM »

เปิดเมลดูแล้วไม่มีอะไรอะครับ
รบกวนส่งอีกรอบนะครับ  ไม่ก็ POST ไวนะครับ
ไม่มีแถว ดอนเมือง รังสิต เลยเหรอครับ
หน้า: [1] พิมพ์