พฤษภาคม 02, 2024, 01:33:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บอกต่อคับ กับ เว๊บขายหนัง AV ที่โกงเงินไม่ยอมส่งของ !!!  (อ่าน 8320 ครั้ง)
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 10:44:31 PM »

ีที่ผมเคยซื้อจากเว็บนี้นะครับ สั่งในเว็บ เสร็จปุ๊บ โอนตัง แล้วก็แจ้งโอนเงิน (ทางเว็บไซต์)  แล้วก็ รอ สองสามวัน ของมาละ
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 06:09:34 PM »

โหลดดีกว่าคับ
pakinai
ทำไมชอบปั๊มกันจัง LV.เยอะแล้วเจ๋งเหรอ LV.เยอะแต่น้ำใจน้อย
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

เบื่อพวกเกรียนเทพฮีโร่

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:36:27 AM »

บอกไว้ก่อนนะครับ ไม่ใช่หน้าม้า คงไม่เอาชื่อตัวเองมาล้อเล่น แล้วก็คงไม่คิดว่า เจ้าของกระทู้พูดโกหก แต่อาจเกิดเหตุการณ์บางอย่างหรืออุบัติเหตุขึ้น

คือพอได้พบกระทู้นี้แล้ว ผมจึงลองสั่งจากเว็บนี้ คือราคามันก็พอๆกับเว็บที่แพงที่สุดที่ผมชอบสั่ง(ถ้าสั่งเยอะราคาก็เท่ากัน)

เลยลองดู โดนโกงก็ช่าง ไม่ถึงพัน จิ๊บๆ แต่ทางร้านก็ดีครับ ตอบเร็วส่งเร็ว ประมาณว่าได้รับเงินแล้ว วันรุ่งขึ้นส่งทันที

EMS : EI161871247TH

ถึงพรุ่งนี้แน่นอน

แต่ข้อเสียคือ เมล์ support@ จะตอบกลับเป็นภาษาญี่ปุ่นมั้ง แล้วเมล์ info@ จะไม่สามารถติดต่อได้ครับ

เลยมาบอกกล่าวกันครับ....นี่ผมลองเพื่อเพื่อนๆเลยนะเนี่ย

เว็บเปลี่ยนไป Bot มากขึ้น เอาแต่เดินตี LV.
ทำไมชอบปั๊มกันจัง LV.เยอะแล้วเจ๋งเหรอ LV.เยอะแต่น้ำใจน้อย ^_^
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 04:29:13 AM »

เว็บนี้ตะก่อนรุ้สึกว่า จะอัพเดทข่าวคราวของวงการav ด้วย แต่ด้วยคนขายเค้าไม่ค่อยมีเวลา จึงไม่ได้มีเวลาอัพเดทข่าวสาร กันสักเท่ไหร่  เพราะเคยคุย msn กะเค้าอยุ่เหมอืนกัน
koyoteman
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 02:11:39 AM »

มีอีกเวบครับ  http://sv1.dvd18up.net/ รอมาสามอาทิตย์แล้วครับ โทรไปทวงก็เงียบ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 04:58:41 AM »

ต่างคนต่างความคิดครับ ผมสั่งมา10กว่าเรื่องละ ไม่เคยมีปัญหา ก็ใช้วิจารณญาณเอาเองละกันครับ
moshpig
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 12:57:53 PM »

ต้องค่อยๆ ตามดูครับ
gt-r
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 02:33:20 PM »

เคยสั่งซื้อครับ ส่งนะครับ แต่นานใช้ได้
มีหลายเว็บที่สั่งไป แล้วแผ่นไม่ตรง เสียความรู้สึกมาก
ตั้งแต่มีเว็บนี้ ผมก็เลิกสั่งแล้วครับ รักท่านประธาน
รักเว็บนี้ แม้จะขอบคุณไม่บ่อยมาก แต่มันก็ออกมาจากใจ
หน้า: 1 [2] พิมพ์