พฤษภาคม 29, 2024, 11:11:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของน้อง YUI HATANO  (อ่าน 4373 ครั้ง)
deathnote007
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: มกราคม 30, 2011, 09:47:16 PM »

หลังๆมานี้ท่านทั้งหลายสังเกตุไหมว่าหนังของเธอ เเนวไม่เซ็น  ออกมาติดๆกันเลย
ที่สังเกตุน่ะ รู้สึกว่า หอยของเธอนั้น มันจะหมองๆ ดำๆๆ ขึ้นน่ะ เรื่มจะออกเเนวบานๆ ด้วยซ้ำ
Kooeang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2011, 10:19:33 PM »

แบบนี้สวยดีชอบๆ
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2011, 10:55:08 PM »

เริ่มถึงช่วงทางลงเธอมั้ง แต่ผมก็ยังชอบอยู่เสมอนะครับ

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2011, 11:16:39 PM »

หลัง ๆ ไม่ค่อย เห็น หนัง เลย อ่า สงสัยต้องหาโหลด ก่อน คับ
pakinai
ทำไมชอบปั๊มกันจัง LV.เยอะแล้วเจ๋งเหรอ LV.เยอะแต่น้ำใจน้อย
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

เบื่อพวกเกรียนเทพฮีโร่

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 04:20:46 AM »

อ๋อ ไม่ใช่นะครับ เดี๋ยวจะเข้าใจผิดกัน สำหรับบางค่าย เช่น Encore เขาจะถ่ายติดๆกันเลยครับ และเอามาแยกเป็น 2 ชุด ออกห่างๆกันครับ เลยทำให้ดูว่าถ่ายหลายครั้ง แท้จริงถ่ายพร้อมๆกัน แต่ Yui ก็มีออกกับ caribean หลายครั้งครับ (แต่ก็คาดว่าถ่ายไร่เรี่ยกัน แต่ตัดตอนออก และขายห่างกัน)
ไอ้เรื่องหมองนี่ ปกติครับ แต่คิดว่ายังดีกว่าบางคนมากๆ บางคน cen ยังรู้เลยว่าคนนี้อาการหนักแล้้ว แต่รู้สึกไหมครับ ว่าหลังจากน้อง Yui หรือดาราบางคนออก Uncen แล้ว น่ารักขึ้นเยอะเลย  เช่น Junko เตรียมรอดู Tokyo Hot ได้เลยครับ

ส่วน Encore 16 Yui ผมโพสต์ไว้แล้วครับ

เว็บเปลี่ยนไป Bot มากขึ้น เอาแต่เดินตี LV.
ทำไมชอบปั๊มกันจัง LV.เยอะแล้วเจ๋งเหรอ LV.เยอะแต่น้ำใจน้อย ^_^
Tithdasis
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 03:01:14 PM »

เ รื่ อ ง ห ม อ ง ค ล้ำ มั น ก็ ป ก ติ แ ห ล ะ ค รั บ

แ ต่ โ ด ย ร ว ม แ ล้ ว ก็ ยั ง ดี อ ยู่

Y u i   H a t a n o   ห นึ่ ง ใ น ด ว ง ใ จ ข อ ง ผ ม ต ล อ ด ก า ล   5   5  5

apollo14
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 03:05:11 PM »

หมองไป  แต่ให้ก็เอา Grin
e001

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 06:07:37 PM »

หมองไป  แต่ให้ก็เอา Grin
ตามนี้เลยคับ
thaipizza
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 06:15:51 PM »

เป็นแบบนี้เอง..ฮี่ ฮี่...โหลดดีกว่าตรู Grin
smd
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 06:43:23 PM »

Grin แต่ว่าผมก็ยังชอบนะ
หน้า: [1] พิมพ์