มิถุนายน 09, 2024, 10:03:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***เชิญๆพี่ๆน้องๆมาร่วมแข่งขัน สุดยอดแฟนพันธุ์แท้ของเวปแบบขําๆกันจ้า ^__^  (อ่าน 4820 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 07:55:35 PM »

1.รหัสของหนังค่าย Madonna คืออันไหนจ๊ะ
ก.JUC   ข.JVC   ค.J.เจตริน

2.รหัสใดต่อไปนี้ไม่ใช่ของค่าย Cinema Corporation
ก.FAD   ข.FAX   ค.FAS

3.ค่ายหนังค่ายใดที่เน้นแต่นางเอกมาตีฉิ่งกัน ไม่มีพระเอกมาเด้าเลย
ก.Ms Video Group   ข.Anna and Hanako   ค.แกรมปรี้

4.ค่ายหนังค่ายใดที่เน้นแต่นางเอกที่นมโตๆเท่านั้น
ก.Oppai   ข.Wanz Factory   ค.ค่ายจู๊วฮุกกรู๊ว

5.ใครหล่อที่สุดในเวปเอวีคอลเล็ทเตอร์
ก.รองประทาน   ข.ข้อ 1 ถูก   ค.ถูกทุกข้อ(สะเทือนใจมากข้อนี้จ้า)

6.นางเอกเอวีในรูปนี้น่าจะเป็นใคร
ระบุได้เลยไม่มีช๊อยจ้า

7.ชื่อใดต่อไปนี้เป็นชื่อนางเอกเอวี
ก.Satomi Suzuki   ข.Satomi Kawasaki   8.Satomi Yamaha

8.ค่ายที่เห็นในรูปนี้น่าจะเป็นค่ายใดจ๊ะ
ระบุได้เลยจ้าไม่มีช๊อยจ้า

9.ทําไมถึงชอบเวปเอวีคอลเล็ทเตอร์
อันนี้บรรยายได้ตามใจเลยจ้า

***ใครตอบถุกได้เยอะที่สุดคนแรกถือเป็นผู้ชนะจ้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 08:49:55 PM »

Grin Grin

ข้อ 1   juc

ข้อ  2  fax

ข้อ 3   .Ms Video Group

ข้อ 4   Oppai

ข้อ  5  ปมเิองคับ

ข้อ  6  yuki

ข้อ 7  Satomi Suzuki

ข้อ  8  อ่านไม่ออก รูปเล็ก

ข้อ  9   สนุกดี  เพราะได้คุยกับคนบ้าหนังโป้เหมือนกัน   Grin Grin  ไม่ได้โหลดอย่างเีดียว 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:03:35 PM »

maload --- ถูกทั้งหมด 4 ข้อจ้า 
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:09:40 PM »

1.ก
2.ค
3.ข
4.ก
5.ขอบายไม่ตอบ
6.ยูอิ ฮาตาโนะ เมียพี่น่ะล่ะ
7.ก
8.บอกอยุ่ทนโท่ คาวาอิ
9. เพราะหัวใจของผมมันบ่เป็นหัวใจ๊  มันเป็นเอวีคอลเลคเตอร์รรรรรรรรรรร  ต๊อด ตอ ตอ ต๊อด ต๊อด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:29:49 PM โดย Aum » บันทึกการเข้า

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:23:15 PM »

Aum --- ตอบถูก 8 ข้อจ้า เว้นข้อที่บอกว่าพี่หล่อสุดก้จะครบ 9 ข้อจ้า 
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:38:19 PM »

ท่านรองนี่ฮา24ชั่วโมงจิงๆคับ

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:41:58 PM »

ท่านรองนี่ฮา24ชั่วโมงจิงๆคับ

พี่อยู่แผนกสร้างสีสันให้เวปจ้า อีกอย่างวันนี้ถูกหวยอารมณืเลยดีเป็นพิเศษจ้า 
ja_oui
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 10:48:28 PM »

1.ก.JUC
2.ข.FAX
3.ก.Ms Video Group
4.ก.Oppai
5.หาข้อภูกไม่เจอครับ หึๆ
6.มั่วว่า yui hatano
7.ก.Satomi Suzuki
8.ค่าน kawaii kawd
9.คนอย่างผมจะไปอยู่ไหนได้ครับ ที่นี่เท่านั้นแหละครับ ตอบโจทย์ครบถ้วนกระบวนความครับผม

ขอบพระคุณที่สรรหาเกมมาให้เล่นนะครับ ท่านรองประธาณ

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 11:02:58 PM »

ja_oui --- ถูก 8 ข้อเหมือนกันจ้า คนที่ตอบว่าพี่หล่อที่สุดในเวปจะได้เป็นสุดยอดแฟนพันแท้ทันทีจ้า  555 ขําๆนะจ๊ะ

ว่างๆพี่ๆน้องๆลองทําคําถามแบบนี้มาลองทายกันดูสนุกดีแถมได้ความรุ้ในเรื่องของเอวีบางเรื่องที่เราไม่รู้ด้วยจ้า 
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 11:15:57 PM »

ผมคงตอบไม่ถูกนะครับ  เจอ 3 ข้อแรกก็มึนแล้ว   ยังไม่ถึงขั้นเทพ  55
หน้า: [1] 2 พิมพ์