มิถุนายน 08, 2024, 03:52:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Meisa Hanai ..คุณนายสาวร้างสวาท...เหยื่อกามคนขายขวด  (อ่าน 25730 ครั้ง)
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 08:10:52 AM »

ขอบคุนคับ
patipat22
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 02:34:27 PM »

ส่วนตัวผมก็มักจะดูว่ามันจะอย่างไร่จริงๆ
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 09:43:54 PM »

เยี่ยมครับ สำหรับดารานำหญิงท่านนี้ ท่าน Jiraiya ก็สรุปได้เยี่ยมครับ
ผมกำลังจะ Review อีกเรื่องของ Meisa Hanai อยู่พอดีเลยครับ

แนวเรื่องของ Shark จะประมาณที่ท่าน Jiraiya กล่าวมาแล้วนี่แหละครับ
หลายๆครั้งทำเรื่องดำเนินมาดีๆแล้วก็ขาดความมีเหตุผลไปบางช่วง หรือบางครั้งก็จบแบบ Crime ที่ไม่น่าเป็นไปได้

อย่างไรก็ตาม Meisa ถือเป็นดาราที่ทรงใหญ่หน้าสวย ออกแนวอวบหน่อยๆและการแสดงก็จัดว่าใช้ได้ จึงหน้าติดตามเป็นอย่างยิ่ง
ซึ่งเรื่องที่ผมจะ Review ต่อไปก็จะเป็นดาราท่านเนี๊ยนะครับ แต่เป็นของค่าย S1 ที่ปกติมักจะทำหนังสวยใส เนื้อหาไม่รุนแรง
แต่เรื่องที่ผมกำลังจะ Review จะมาแนวรุนแรงนิดหนึ่งนะครับ ซึ่ง S1 ก็ทำออกมาได้เยี่ยมทีเดียว

รอดูละกันนะครับ

สุดท้ายนี้ต้องขอโทษท่าน Jiraiya ที่มาโพสซะยาวในกระทู้ท่าน (ไม่ได้ตั้งใจแย่ง Scene นะครับ) แฮะ แฮะ  Grin

Jiraiya
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 12:43:30 AM »

เยี่ยมครับ สำหรับดารานำหญิงท่านนี้ ท่าน Jiraiya ก็สรุปได้เยี่ยมครับ
ผมกำลังจะ Review อีกเรื่องของ Meisa Hanai อยู่พอดีเลยครับ

แนวเรื่องของ Shark จะประมาณที่ท่าน Jiraiya กล่าวมาแล้วนี่แหละครับ
หลายๆครั้งทำเรื่องดำเนินมาดีๆแล้วก็ขาดความมีเหตุผลไปบางช่วง หรือบางครั้งก็จบแบบ Crime ที่ไม่น่าเป็นไปได้

อย่างไรก็ตาม Meisa ถือเป็นดาราที่ทรงใหญ่หน้าสวย ออกแนวอวบหน่อยๆและการแสดงก็จัดว่าใช้ได้ จึงหน้าติดตามเป็นอย่างยิ่ง
ซึ่งเรื่องที่ผมจะ Review ต่อไปก็จะเป็นดาราท่านเนี๊ยนะครับ แต่เป็นของค่าย S1 ที่ปกติมักจะทำหนังสวยใส เนื้อหาไม่รุนแรง
แต่เรื่องที่ผมกำลังจะ Review จะมาแนวรุนแรงนิดหนึ่งนะครับ ซึ่ง S1 ก็ทำออกมาได้เยี่ยมทีเดียว

รอดูละกันนะครับ

สุดท้ายนี้ต้องขอโทษท่าน Jiraiya ที่มาโพสซะยาวในกระทู้ท่าน (ไม่ได้ตั้งใจแย่ง Scene นะครับ) แฮะ แฮะ  Grin

ยินดีกันมากกว่าครับท่าน zino (จะพิมพ์เป็น zinho ซะแล้ว คล้ายกับชื่อนักบอล) 

ช่วยกันติชม และปั้นกระจู้...เอ๊ยกระทู้ครับ ให้สมบูรณ์และน่าอ่าน สำหรับเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน

แมวเหมียว

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 09:49:18 AM »

ขอบคุณ

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
Vice President AVC

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 11:34:17 AM »

คนขายขวดมันคืออะไร
Mr.PERFECT.

สมาชิกวุฒิสภา เอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 10:04:44 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

SEX IN THE MORNING IS GOOD.
superyesped
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 11:04:06 PM »

ขอบคุณมากครับ
Jiraiya
AV Columnist

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 15, 2010, 02:01:50 AM »

คนขายขวดมันคืออะไร

อาชีพเก็บของเก่าไปขาย พวกนี้จะรับซื้อของเก่าถึงหน้าบ้านครับ
skyrider
AV Professor
โอตาคุเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 15, 2010, 09:34:17 AM »

ขอบคุณครับ
อ่านรีวิวของคุณแล้ว ทำให้อยากดูหนังเรื่องนี้ขึ้นมาทันที
ต้องไปหาโหลดซะแล้ว
และ...
ถ้าได้ torrent มา  จะเอามาแบ่งปัน   Wink

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์