พฤษภาคม 16, 2024, 05:06:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สินค้าวาเลนไทน์ สำหรับคนไร้คู่  (อ่าน 5548 ครั้ง)
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 05:15:06 PM »

มาเริ่ม วาเลนไทน์แสนสุขกันดีกว่าครับ หุหุ
เริ่มรายการ ตั้งแต่วันนี้ จนถึง 3มีนาคมครับผม
โปรโมชั่น วาเลนไทน์ เย่ เย่!!
เอาใจแรกสำหรับคนไร้คู่ (เหมือนเฮียจืด) สินค้าราคาพิเศษ อีกแล้วครับท่าน
มาดูตัวแรกกันเลยครับ ตรูดน้องมามิ
Meiki Mami Love Hair  ที่อื่นจะ 5พัน 8พัน เฮียไม่สน ขายแค่ 3900 เท่านั้นครับ เข้าได้สองทาง ตรูดและจิมิครับ ตูดนิ้มนิ่ม

Doll Lover ตุ๊กตาชู้รัก ท่านจะลืมทุกตัวที่ท่านเคยสัมผัสมา ด้วยความสวยของหล่อนครับ เห็นที่อื่น ขาย 6-8พัน รู้ๆกัน เฮียชอบกำไรน้อยๆ พิเศษเลย 3990
นมนิ่มมากครับ ไม่เหมือนกับจับนมซิลิโคน ที่เหมือนลูกโป่งนะครับ นิ่มสุดๆเข้าได้สองทาง ทั้งตรูด และจิมิ ครับ มีที่เป่าลมแถมให้ครับ ไม่ต้องเหนื่อยเป่าเอง (ผมเคยเป่ามาตัวนึง เกือบหมดลมหายใจ เป่าเสร็จ ก็หมดอารมณ์พอดี) ความสูง 160CM ครับ

ไฮไลท์ นางสุดท้าย Meiki Love Virgin Chihiro ไปซื้อญี่ปุ่นเองก็ 8870(เทียบอัตราแลกเปลี่ยน 1USD : 30.8THB) น่ะครับไปซื้อเว็บอื่นก็ 13500 มาหาเฮียดีกว่าครับ 8100 บาทเท่านั้น.... เฉพาะช่วงโปรโมชั่น วาเลนไทน์นี้เท่านั้น
จุดพิเศษ ของChihiro นี้ คือ ออกแบบมาให้เหมือนได้เปิดบริสุทธิ์สาวครับ ช่างคิดจริงๆ มีเยื่อพรหมจารีย์ ให้ฉีกขาดตอนกระแทกครั้งแรก พร้อมทั้งเลือดเทียม ที่อยู่ข้างในช่องคลอดครับ สามารถเข้าได้ทั้งสองทางด้วยครับ ที่สำคัญ ออกแบบภายในออกมาได้เหมือนจริงมากๆด้วยครับ ตามรูปที่ปรากฎเลยครับ ครอบครองด่วนนนนน Grin  ซิลิโคนแท้ทั้งดุ้น หนัก 3กิโลล เอามัน ไม่เคลื่อน

***จบการรายงาน สำหรับเพื่อนรักคนไร้คู่***

เอาล่ะ พวกมีคู่ทั้งหลาย (เชอะ หมั่นไส้ อิอิ) วาเลนไทน์นี้ มีของเล่นใหม่ๆ ไปเปลี่ยนรสชาติ กับเหล่าแฟน เหล่ากิ๊กท่านรึยังครับ

ของขวัญชิ้นแรก.. ที่คาดจิ๋ม 1890 บาทครับ สนุกสนาน เบิกบาน สั่นได้ทุกที่ทุกเวลา น่ารักสุดๆ แค่เห็นสาวๆใส่ก็แข็งแล้วครับ

ชิ้นต่อมา กำลังฮิตสุดๆ ขนาดเล็ก พกพาสะดวก คู่แข่ง แฟร์รี่ มินิ  MINIMATEN สั่น 10จังหวะ(ถ้า4จังหวะ ก็ลองไปดูมอเตอร์ไซต์แทนนะครับ 55) ราคาเล็กๆตามขนาด 1800 บาทถ้วนครับ ชิ้นนี้ถูกใจสาวๆชัวร์

G Attack J น้ำกระจายก็คราวนี้แหละครับ เป็ฯตัวกระตุ้น G Spot ที่ทุกท่านเคยเห็นในหนัง เวลาเอานิ้ว แหย่เข้าไปแล้วสั่น จนน้ำกระจายออกมานั่นแหละครับ  สนนราคาเพียง 1200 บาท น้ำกระจายได้ทุกครัวเรือน

Daisuke F ไอ้หัวโตมีให้เลือก 2สี ชมพู และส้ม ครับ หมุนได้ 360องศา อำนาจการทำลายล้าง เสียวแบบไม่ร้ายน้องสาว คือ ก้านเป็นสปริง เวลากด โดนน้องสาว แล้วไม่เกิดบาดแผลหรือการบาดเจ็บครับ 1200 บาทเท่านั้นครับ

Double Head หัวคู่ 2อารมณ์ เลือกได้ทั้งแบบเรียบ และขรุขระ มันส์ ได้2อารมณ์เลยครับ พิเศษ เอาไปเลย 990 บาท

ตัวสุดท้าย สำหรับคนมีคู่แล้วครับ 2Ways ครับ มีสองหัวเหมือนกัน แต่... หัวนึงเอาไว้สั่นใส่คริตอลิส อีกอันเอาไว้เสียบ เจ๋งมาก หัวนุ่มสุดๆครับ เหมือนเยลลี่เลย ปรับระดับความแรงได้ครับ สำหรับหัวใหญ่ ขนาดก็ 21CM ครับผม ทำได้ทั้งสั่นและควงครับ ปกติ 2500-3500 แต่พิเศษวาเลนไทน์นี้ 1590 บาทเ่ท่านั้นครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------
สำหรับทุกท่าน เจลหล่อลื่นอย่างดี (ดีมาก ลื่นมาก จาก NPG ) ผมรู้จัก KY แต่ไม่เคยใช้นะครับ ไม่แน่ใจว่าเทียบกับตัวนี้แล้วเป็นอย่างไร แต่ผมเคยใช้ DUREX แล้ว ห่วยมากครับ เมื่อเทียบกับตัวนี้ ฟ้ากับเหวเลยครับ ไม่มีความเหนียวของเจลเลยครับ ใช้ไม่มันเลย   หากท่านลองตัวนี้แล้ว รับรองติดใจ แหงมๆ
เจลหล่อลื่น 3พี่น้อง ขนาด 150ML  ราคา 690 บาท
เจลหล่อลื่นหลอดใหญ่ NATURE ขนาด 360ML ราคา 1050 บาท ครับผม รูปตามที่แนบนะครับ

จบการรายงานครับ
ค่าขนส่งเท่าเดิมครับ 50บาท ทุกรายการ ที่เกิน ผมออกให้ครับ
ติดต่อผ่านทาง PM อย่างเดียวก่อนนะครับ ตอนนี้ ยังอยู่ในช่วงความไม่สงบน่ะครับ T.T กลัวอ่าาาา

ตอนนี้โทรได้แล้วครับ 0802874820 ครับผม หรือผ่าน อีเมล์ [email protected]
อ้อ ลืมไป สำหรับ สมาชิก VIP 399 บาท ของที่แถมให้ คือ 2ตัวนี้นะครับ ค่าส่ง 50บาทเท่ากันครับ รวมเป็น 449 บาทครับ

คุ้มไหมครับ
พิเศษ สมัคร VIP พร้อม สั่งซื้อสินค้าในเว็บ แถมเพิ่มอีก 1ชิ้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 04:04:53 AM โดย nana319 » บันทึกการเข้า

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 08:52:25 PM »

เสียตังค์ ไม่อาว
ขอบคุณ คับ
nana319
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 01:27:13 AM »

เสียตังค์ ไม่อาว
ขอบคุณ คับ

ขอบคุณครับ อุตส่าห์เข้ามาให้กำลังใจกันทุกกระทู้เลยนะครับ ท่าน ผบ. ลองแล้วจะติดใจนะครับ หุหุ

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 01:45:09 AM »

มีขนด้วย

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 04:41:11 AM »

เฮียโดีบแบรนดืซุปไก่ด้วย  เดี่ยวกลับมาจากลุยน้องๆที่ แปดริ้ววาเลนไทยนี้ก่อนจะกลับมาสัี่งนะจ๊ะ 
dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 08:16:31 AM »

ของที่แถม ปกติราคาเท่าไหร่ครับ

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 06:08:50 PM »

ผมว่า อันแรก น่าโดนสุด ถ้าถูกหวยรางวัลใหญ่ งวดนี้ จะ ซื้อ นะครับ อิอิ สาธุ

nana319
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 07:59:13 PM »

ของที่แถม ปกติราคาเท่าไหร่ครับ
ของที่แถม ปกติ ผมขายที่ 499 และ 599 ครับ แต่เว็บอื่นขาย 1290 หรือ 1350 ในบางเว็บครับ

Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 08:46:38 PM »

ไม่มีตังไง

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
YUYUYUYU
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:06:08 PM »

ถ่ายรูปสินค้าเอง ได้ไหมครับ ถ้ามีของอยู่แล้วในมือ
(เฉพาะตัวที่ต้องผ่า ไม่ต้องก็ได้ ผมเข้าใจ)
จะน่าเชื่อถือมากเลยครับ จะได้รู้ขนาดด้วย วัสดุบางชิ้น ถ้าถ่ายเป็น VDO ด้วย ก็ดี ยิ่ง ตุ๊กตานะครับ

ยิ่ง
Doll Lover
ไม่ทราบว่า ส่วนหัว กับ ไฟหน้า ทำด้วยอะไร
หน้า: [1] 2 พิมพ์