เมษายน 30, 2024, 02:30:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอไว้อาลัยให้กับทุกชีวิตที่ดับสูญไปในลิเบีย..  (อ่าน 3214 ครั้ง)
pasta
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 12:34:39 PM »

อย่างโหดไม่แพ้ไอ้มาร์ค
สั่งปราบปรามประชาชน

เหื้อๆ เลวเข้าไส้พอๆกัน Shocked
สงสัยเลียนแบบไอ้มาร์คแน่ๆ
เอาไทยเป็นตัวอย่าง แต่เพิ่มดีกรีความโหดเป็น 100 เท่า!!!
(ลัทธิเอาอย่าง) Tongue

ใจเย็นๆครับท่านถ้าคุยเรื่องการเมืองไทยเดี๋ยวเรื่องมันจะยาวนะท่าน
เดี๋ยวมันก้อจะมี โจรกระจอก ตากใบ ผมว่าเหตุการณ์ที่ผ่านมานอกจะ
จะเป็นการชิงอำนาจทางการเมืองแล้ว ยังเป็นการหักเหลี่ยมกันในกอง
ทัพด้วยระหว่างสายพี่บ.กับสายอำนาจเก่าพ่อกูเคยใหญ่สายว.ทั้งการ
เมืองผสมกองทัพเรื่องมันก้อเลยเป็นอย่างที่เห็นอ่ะครับ ผมว่าเราปล่อย
ให้มันเป็นไปเถอะครับ อย่างที่อเมริกาประเทศที่สุดยอดของประชาธิปไตย
กว่าที่คนดำจะได้สิทธิเท่าคนขาวก้อตายไม่น้อยครับ หรืออย่างประเทศ
แอฟริกาใต้กว่าคนดำจะได้รับการยอมรับ ท่านเนลสันเมดิล่าท่านต่อสู้มา
เท่าไหร่แล้วครับกว่าจะมีวันนี้ นักการเมืองบ้านเรามาแล้วก้อไปครับ
เลือกตั้งคราวหน้าผมว่าขั้วอำนาจก้อจะเปลี่ยนครับ

ท่านกัดดาฟีเป็นเด็กแนวครับไม่ต้องเลียนใครครับท่านแนวนี้อยู่แล้วครับ
จริงๆแล้วท่านเกรียนมาก่อนท่านซัดดัมอีกนะครับ ท่านเล่นมาแล้วอยู่ยาว
40 กว่าปีเรียกได้ว่าจะอยู่จนตายอ่ะครับ มีลูก 6 คนแต่ละคนก้อคุมกิจการ
ที่สำคัญของลิเบียเกือบทั้งหมด จะรอให้มีการเปลี่ยนแปลงเองก้อคงจะเป็น
ไปไม่ได้ เรื่องมันก้อเลยเป็นอย่างที่เราๆเห็นล่ะครับ  Grin
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:22:36 PM »

เรื่องการเมืองเป็นเรื่องละเอียดอ่อนไม่แพ้ศาสนา  ^^  ขอไว้อาลัยให้ผู้เสียชีวิตครับ  ทุกคนไปสบายแล้วละ
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 11:21:22 PM »

เหื้อๆ เลวเข้าไส้พอๆกัน Shocked
เอาไทยเป็นตัวอย่าง แต่เพิ่มดีกรีความโหดเป็น 100 เท่า!!!

ไทยเราโหดกว่าครับ
ของลิเบียเค้าฆ่ากันโต้งๆ ไม่มีปกปิดข่าว ยอมรับทุกอย่าง
ของไทยเรา ฆ่ากันเสร็จเอาศพไปทิ้ง แถมไม่ยอมรับอีก บอกคนชุดดำก่อการร้าย
ก่อการร้ายพ่อง!! เค้ารู้กันทั่วโลก 

tommo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:29:27 AM »

ไทยเราโหดกว่าครับ
ของลิเบียเค้าฆ่ากันโต้งๆ ไม่มีปกปิดข่าว ยอมรับทุกอย่าง
ของไทยเรา ฆ่ากันเสร็จเอาศพไปทิ้ง แถมไม่ยอมรับอีก บอกคนชุดดำก่อการร้าย
ก่อการร้ายพ่อง!! เค้ารู้กันทั่วโลก 

ผมว่ากัดดาฟี่แม่งแมนมาก ที่บอกก่อนว่าจะยิงแล้วนะโว้ย ถ้ามึงไม่กลัวตายก็ออกมา แต่ของ ตอแหลแลนด์ นี่แมร่งไม่บอกเลย เป็นอีแอบซุ่มยิงอย่างเดียว แล้วเจือกไม่รับอีกโบ้ย ให้พวกชุดดำทำ จนวันนี้มันยังจับไม่ได้ซักตัว 
หน้า: 1 [2] พิมพ์