เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่

(1/97) > >>

AVC Presidente:
เพื่อรวมกระทู้แนะนำตัวให้เป็นกระทู้เดียวไปเลย
กรอกประมาณด้านล่างนี้ อยากพิมพ์ไรก็พิมพ์เลย

ดาราในดวงใจ:
แนวหนังเอวีที่ชอบ:
ปริมาณหนังที่มี:
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:

ไม่ต้องเหมือนเป๊ะก็ได้ใส่เพิ่มก็ได้ตามสะดวกเลยครับ
เราจะได้รู้จักกันไว้ ไหนๆห็ลงเรือลำเดียวกันแล้ว

ปล. ใครที่เคยตั้งกระทู้แนะนำตัวไปแล้วก็ไปก็อปข้อความที่ตัวเองเคยแนะนำมาแปะก็ได้ครับ

Macut:
ดาราในดวงใจ:      Kaede Matsushima
แนวหนังเอวีที่ชอบ:แนวแอบถ่าย , แนวแบบเกมโชว์ ประมาณว่าแก้ผ้าเดินไปเดินมาว่างั้นแต่ไม่ร่วมเพศอ่ะ ใครมีโปรดแบ่งปัน
ปริมาณหนังที่มี: 250 GB ครับแต่ก็คละกันไม่มีของคนไหนครบชุดสักคน
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: โดนบังคับจิตใจ (ติดใจความขาวของสาว AV)
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Losatan:
สวัสดีครับเอามั่งๆ

ดาราในดวงใจ:มีหลายคนได้ไหมครับ แหะๆ
1) Kaede Matsushima(พักหลังๆนี่ชักแอบเหี่ยวแหะ)
2) Akane Sakura(ตัวเล็กน่ารัก)
3)Asuka Okubo (คนนี้งานน้อยมี3เรื่องก็เลิกไปครับ)
4)Honoka(ผิวแทนที่สวยมากๆเลย แสดงก็ดี)
5)Takako Kitahara(แนวขาวอวบ)
6)Yuma Asami (โนตม)
7)Hime Kamiya (หุ่นบางๆ)
8)Erika Sato(หุ่นดี)
9)Rei Amami(หน้าสวยหุ่นดี เสียที่ผิวไม่เนียน และฟันไม่สวย)
10) Maria Takagi(นมสวย หุ่นดี มีลีลา)
11)Serina Hayakawa (ถึงจะทำจมูกทำนมแต่ผมก็ชอบ)
แนวหนังที่ชอบ:นางเอกสวยไว้ก่อนครับ
ปริมาณหนังที่มี:EXT HD 320 5ตัว
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:เอ่อ...
ข้อเสนอแนะ:ผมมีปัญหา หนังบางเรื่องโหลดมาแล้วต้องลบทิ้งเพราะหน้าไม่สวยเหมือนปก
 โดยเฉพาะค่าย Prestige นี่อ่ะครับ
เลยอยากให้แนะนำดาราใหม่ๆที่น่าสนใจ เอาสวยๆหรือแสดงดีๆอ่ะครับ

pierre:
ดาราในดวงใจ: Riko Tachibana (แพร พรรัมภา)

แนวหนังเอวีที่ชอบ: แนวเจ๊ ;D ;D แนวไหนก็ได้ที่ Riko เล่น ;D ;D

ปริมาณหนังที่มี:เนื่องจากผมลด ละ เลิก มานานแล้ว จนมาเจอเวปนี้ผมจึงรู้ตัวตนที่แท้จริงจึงไม่ค่อยมี
                    คงต้องพึ่งพาเหล่าท่านๆทั้งหลายนี่แลส่วนมากจะสะสมแค่รูปสวยๆแล้วก็การ์ตูน

เหตุผลในการสมัครสมาชิก: รู้ใจตัวเองแล้วว่าตัดใจจากสิ่งนี้ไม่ได้ ;D ;D ;D

ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เมื่อทำดีแล้วก็จงทำดีต่อไปผมเป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ.......
 :) :) :) :)

freedo:
ดาราในดวงใจ:      Kaede Matsushima
แนวหนังเอวีที่ชอบ: นักเรียน สาวออฟฟิต
ปริมาณหนังที่มี: ไม่เยอะเท่าไร เพราะที่สะสมไว้มันพังไปแล้ว (แผ่นมันเล่นไม่ได้)
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: สนใจและชอบ แนวหนัง AV แบบนี้อยู่แล้ว 
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้เฉพาะผู้ที่สนใจจริงๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป