มิถุนายน 16, 2024, 06:22:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 327306 ครั้ง)
BEER
เหลือบไร
*

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 12:01:09 AM »

BEER  สมาชิกใหม่ครับ

ดาราในดวงใจ     Ria Sakurai
แนวหนังที่ชอบ    คนสวย สาว  ไม่แก่ ขาว รูปร่างดี 
ปริมาณหนัง       ฮาร์ดดิสก์เต็ม  2  ตัว แผ่น  DVD+ VCD  100 กว่าแผ่น
เหตุผลสมัคร      เจอโดยบังเอิญ
ข้อเสนอแนะ      อยู่ด้วยกัน นาน ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2009, 01:02:31 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
Solomon
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 02:36:16 AM »

ดาราในดวงใจ Erika Sato
แนวหนังที่ชอบ ดูได้ทุกแนว
หนังที่มีอยู่ ประมาณ 320GB
เหตุผลที่เข้าเว็ปนี้ อยากพูดคุยกับคนใจรักแบบเดียวกัน
absurdtheatre
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 03:36:45 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน ^ ^
ดาราในดวงใจ     mari fujisawa  miyu hoshino(แต่ไม่มีซักเรื่องเลยT T) yuu asakura
แนวหนังที่ชอบ    นางแบบน่าร๊ากกกก+ตัวเล็ก+หุ่นเพรียวๆ ผ่านตลอด
ปริมาณหนัง       น้อย ดูแล้วก็ลบ ไม่ค่อยไรท์เก็บ
เหตุผลสมัคร      กูเกิ้ลเค้าแนะนำมาครับ ตอนเซิร์ชหาหนัง เว็บนี้เป็นเวอร์ชั่นภาษาไทยซะด้วย(อังกฤษยังพอไหว แต่กูเกิ้ลทรานสเลตภาษาญี่ปุ่นมากแล้วเหนื่อยมากๆ) แจ๋วจริง Grin
ข้อเสนอแนะ      ...ยังไม่รู้ครับ แต่ตอนนี้กำลังหาหนังของ mao ando อยู่ ฮ่าๆ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 04:18:07 PM »

ดาราในดวงใจ: มากมายเลยจ้า ให้ยกตัวอย่าง เช่น Ichika Kuroki น่ารัก ร่าเริง ยั่วยวน
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ข่มขืน ครอบครัว สาวออฟฟิส ประมาณนี้จ้า
ปริมาณหนังที่มี: เป็นร้อยกิีกได้จ้า
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: อยากมาแบ่งปันหนัง ความรุ้ และพุดคุยกับเพื่อนๆคอเดียวกันจ้า
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้มีระบบดุหนังออไนลฯืได้ในเวป และนัดกันไปมิตติ้งที่อาบอบนวดแถวรัชดา อ้าวไม่ใช่ละ 555  Grin

เอวีจงเจริญจ้า
nut001
โอตาคุเอวี

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2009, 02:17:34 AM »

สวัสดีครับ
ดาราในดวงใจ
kirara asuka
yua aida
reina matsushima
erika sato
haruka sanada
eri ito
hanako
jessica kizaki
kaeda matsushima
sena ayanami
mm103
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2009, 04:07:44 PM »

ดาราในดวงใจ:         hanano nono tsuji saki
แนวหนังเอวีที่ชอบ:   โนตมมั้งครับ
ปริมาณหนังที่มี:       10gb ไม่ค่อยได้โหลดเท่าไหร่ครับ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: คอเดียวกันครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ดีแล้วครับเยี่ยม

satun
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 03:24:22 PM »

ดาราAVในดวงใจ=Miyabi
ชอบหนังแนว=นิโกรหรือชาวเผ่าผิวดำxxxกับสาวญี่ปุ่น
ปริมาณหนังAV=ประมาณ30เรื่อง
ข้อเสนอแนะ=อยากได้หนังประเภทนี้เยอะๆ
เหตุผลที่สมัครสมาชิกเว็บนี้=เป็นเว็บที่เจาะลึก ข้อมูลครอบคลุมและเป็นเว็บในฝัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2009, 05:04:59 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
bajang
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 09:35:47 PM »

สวัสดีครับเด็กใหม่ครับผม
ดาราในดวงใจ:         Miyu Hoshino
แนวหนังเอวีที่ชอบ:   แนวloli เกมส์โชว์
ปริมาณหนังที่มี:       200แผ่นครับ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: คอเดียวกันครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ดีแล้วครับเยี่ยมมากมาย^^
kaikap
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 01:10:06 AM »

ดาราในดวงใจ: เหมือนๆหลายๆท่าน kaeda matsushima รักเลยคนนี้
แนวหนังเอวีที่ชอบ: outdoor
ปริมาณหนังที่มี: ไม่เยอะคับ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: คนบ้านเดียวกัน
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ดีแล้วคับ
seewaa
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 02:13:15 AM »

ดาราในดวงใจ:akiho yoshizawa
แนวหนังเอวีที่ชอบ:น่ารัก แบ๊วๆ Grin
ปริมาณหนัง: พอสมครว
เหตุผลในการสมัคร:เหมือนเป็นบ้านหลังเล็กๆสำหรับผม งิงิ
ข้อเสนอต่อเว็บ:

ฝากเนื้อฝากตัวในอ้อมอกดวงใจด้วยคับ
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 49 พิมพ์