มิถุนายน 01, 2024, 10:40:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครหิ้วแผ่น DVD AV หรือสั่งแผ่นแท้ ได้มั้ง  (อ่าน 7185 ครั้ง)
tazaki
AV Publisher
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 08:18:55 PM »

ปกติผมไปปีละสามสี่ครั้ง ก็มีโอกาสไปดูร้าน AV แถว Akihabara เป็นประจำโดยเฉพาะร้าน Lammatarra เจ้าประจำ
แต่ช่วงนี้ยังไม่กล้าไป เพราะกลัวเรื่องโรงปฏิกรณ์นิวเคลียร์ เอาไว้เรื่องจบ แล้วใกล้เดินทางจะแจ้งเพื่อนๆใน AV collectors ทราบครับ Grin Wink

ถ้าจะได้ไปแจ้งผมด้วยนะครับ
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 12:16:28 PM »

จริงๆผมมี plan จะไป Japan ช่วงปลายมีนานี่เอง แต่ก็ยกเลิกไปหมดแล้ว โชคดีที่ได้เงินที่จ่ายไปกลับมาทั้งหมด
แต่ถึงได้ไปจริงๆ ก็คงไปซื้อลำบากเพราะไปกะครอบครัวน่ะครับ เห็นริวิวสมาชิกที่ไปท่องร้านขายมา ตื่นตาตื่นใจมาก
นึกถึงตอนที่เคยไปตระเวณตามร้านหนังที่ pantip อยู่ช่วงนึงตอนวัยรุ่นเลย

astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 04:24:21 PM »

สั่งจากเว็บ ที่เป็น official โดยตรง ก็ ได้ คับ  Tongue
tazaki

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:27:15 PM »

สั่งจากเว็บ ที่เป็น official โดยตรง ก็ ได้ คับ  Tongue

มันต้องใช้บัตรเครดิตไม่ใช่เหรอครับ ผมไม่มีอะบัตรเครดิต
kropkrap
AV Highness Honour
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 02:21:20 PM »

เคยสั่งแล้วโดนศุลกากรสกัดไว้เอาไปดูเองแน่เลยครับ เศร้า
tazaki

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 07:00:03 PM »

เคยสั่งแล้วโดนศุลกากรสกัดไว้เอาไปดูเองแน่เลยครับ เศร้า

มีแบบนี้ด้วยเหรอครับ ก็แย่สิครับแบบนี้ จะพอมีหวังไหมหน๊อ
Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 11:51:34 AM »

K.Tazaki,  ตกลงผมจะไปญี่ปุ่นปลายเดือนนี้แล้วครับ จะไปอยู่ที่นั่นประมาณสองสัปดาห์ ถ้ายังสนใจจะฝากซื้อแผ่น ก็ติดต่อได้นะครับ ทางข้อความส่วนตัว หรือเมล์มาก็ได้
tazaki

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 10:54:28 PM »

K.Tazaki,  ตกลงผมจะไปญี่ปุ่นปลายเดือนนี้แล้วครับ จะไปอยู่ที่นั่นประมาณสองสัปดาห์ ถ้ายังสนใจจะฝากซื้อแผ่น ก็ติดต่อได้นะครับ ทางข้อความส่วนตัว หรือเมล์มาก็ได้

โอ้วจริงเหรอครับ ผม PM กลับไปหาแล้วนะครับ มีMSN ไหมเด๊่ยวผมแอดไปหาเลย
tazaki

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 11:34:50 PM »

เข้ามาดันรอความหวังนิดนึงคงไม่ว่ากันนะครับ
tazaki

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 12:22:29 AM »

พี่เขากลับมายังหน๊อ หิ้วมาฝากผมรึป่าวหน๊อ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์