มิถุนายน 01, 2024, 12:02:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โครตขาดความมั่นใจเลยครับทั้งเล็กทั้งสั้น  (อ่าน 7985 ครั้ง)
sebastian
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 07:32:57 PM »

มายืนยันอีกคนครับ ว่าการเล้าโลมสำมะคัญมากกว่าขนาด

อย่าไปคิดมาก ปล่อยไปตามธรรมชาติ ค่อยเป็นค่อยไป

ลงสนามแล้วอย่าตื่น อย่าเกร็ง  แล้วจะดีเอง

มันก็เหมือนกับเวลาเราไปเที่ยวน่ะแหละ เคยเห็นร้านไหนเปิดเพลงเร็วแต่ต้นเลยป่ะ

ผมอยากเล้าโลมเก่งๆอ่ะครับเวลาจูบนี้ต้องเอาลิ้นเข้าไปในปากประมาณเท่าไรอ่ะครับ  เวลาไซ้ซอกคอไรเงี้ย
ส่วนตัวชอบการเล้าโลม  ผู้ชำนาญสอนหน่อย Grin

มันไม่ตายตัวหรอกครับ สิบคนชอบสิบอย่าง บางคนอารมณ์ขึ้นเร็ว บางคนช้า

เค้าชอบแบบไหน ไม่ชอบแบบไหน ต้องสังเกตภาษากายเป็นสำคัญ

อย่าเบื่อที่จะรอเค้าขึ้นไปพร้อมกับเรา ไม่มีใครเก่งกว่ากันเท่าไหร่หรอก

ที่สำคัญไม่มีใครเก่งมาแต่เกิดครับ  ทุกอย่างต้องมีครั้งแรกเสมอ
หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 09:36:13 PM »

ผมว่าขนาดก็มีส่วนนะครับสำหรับผู้ ญ แต่เป็นส่วนน้อยยยยยยยยยยจริงๆที่คิดเป็นจริงเป็นจัง
(ถ้าแฟนเป็นคนที่ไม่เคยมีอะไรมาก่อน หรือมีแฟนมาแค่คนสองคนก็ไม่ต้องคิดมากเลยครับ)

แต่ในบางกรณีที่จัดจริงๆ เช่นเพื่อนผมคนนึง มันบ่นแฟนเล็กไม่สะใจ ฯลฯ (ซึ่งอันนี้ผมก็ว่าเกินไป)

สรุปอย่าไปคิดมากครับ อันใหญ่ๆบางทีมันดูน่ากลัวซะด้วยซ้ำมากกว่า
(ดูของฝรั่งหรือคนดำสิครับ โอว มันท่อนไม้นิ )
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 10:07:57 PM »

คนจะใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันอยู่ด้วยใจไม่ใช่อยู่ที่เจี๊ยวโตครับ

บอกไปเลย

ถึงหำจะไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารักนะโว้ย
hitthesack
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 06:29:25 AM »

ผมก็เคยกลุ้มเรื่องนี้ครับ ของผมก็พอๆกับของคุณนั่นแหละ T_T เคยอาบน้ำกะเพื่อนๆหลายคนทำเอาเสียเซลฟ์ไปเลยเชีบว

แต่พอไปเอาหญิงเข้าจริงๆ มันก็อยู่ที่ "ลีลา" อย่างหลายคนว่านั่นแหละ หญิงร้องเหมือนกัน

เพราะจริงๆมดลูกเค้าก็ไม่ได้ลึกอะไรนักหนา แค่ที่เรามีก็พอแล้ววววว
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์