มิถุนายน 01, 2024, 03:34:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคการเก็บรายชื่อหนังแบบ Exel อ่าน+แก้ไข ง่ายมาก  (อ่าน 3255 ครั้ง)
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 06:22:07 PM »

อันนี้เป็นตัวอย่างจากการเก็บหนังของผมครับ

นำมาให้ดูเป็นตัวอย่าง ดาราที่จะนำเสนอคือ Julia

เรื่องไหนที่มีให้ใส่ YES เรื่องไหนไม่มีผมจะเว้นไว้

ใครจะนำไปประยุกต์ใช้เองก็ได้นะครับ ไม่สงวนลิขสิทธิ์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2011, 01:42:44 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

VanillaX
AV Responder

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 11:38:35 PM »

ของผม ผมทำ Folder เป็นชื่อ เลย เช่น a-z Aino kishi -  Yua aida เวลาหาหนังก็ เข้าตาม Folder หนังอันไหนของใครก็เก็บเข้าโฟร์เดอร์นั้นๆไป ครับ อิอิ

แมงเม่าบินข้ามกองไฟ
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 01:46:58 AM »

ของผมเน้นเป็นค่ายมากกว่าครับ ตั้งโฟลเดอร์ตามค่าย

ปล.ดูอยู่ประจำแค่ไม่กี่ค่ายเอง
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 08:34:58 PM »

ผมก็ทำโฟลเดอร์เหมือนกัน เอาไว้เทียบกัน

เรียงลำดับโฟลเดอร์เหมือน exel   Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

sebastian
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 08:44:51 PM »

ผมแบ่งตามแนวของหนังเป็นหลักครับ

ze7ez

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 08:51:32 PM »

ผมจัดเรียงตามวันที่โหลด

เราจะทำลิ้งค์ในเอ็กเซลได้ไหมครับ
คือเปิดรายชื่อหนังในเอ็กเซลขึ้นมาคลิกที่รายชื่อหนังแล้วลิ้งค์ไปเปิดโฟลเดอร์หนังที่เราเก็บได้ไหม
ทำแบบนี้ได้ไหมครับ

astrife

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 09:16:10 PM »

แบ่งตามชื่อ ดารา ที่เรา สนใจ ส่วนคนอื่น เป็น other ไว้ คับ
makotovazabi
ผู้ชำนาญการเอวี

Super Hero

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 11:27:21 PM »

การทำลงค์ในexcel
1. ทำlink เปิดexcel คลิกขวาที่จะlinkไป เลือกการเชื่อมโยงหลายมิติ
2.คลิกเลือกไฟล์ หรือ รูปที่จะทำlink กดตกลง เป็นอันเสร็จ

_________
อีกวิธีทำเป็นโปรแกรม หรือ เป็นแบบอินเตอร์เน็ต
Upload xls and Convert to HTML SQL XML PDF
http://www.meelink.com/readxls/xls-to-html.php

<<สังคมแห่งการแบ่งปัน>>
e001

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 07:44:19 AM »

ของผม ผมทำ Folder เป็นชื่อ เลย เช่น a-z Aino kishi -  Yua aida เวลาหาหนังก็ เข้าตาม Folder หนังอันไหนของใครก็เก็บเข้าโฟร์เดอร์นั้นๆไป ครับ อิอิ
เหมือนกันคับท่าน
หน้า: [1] พิมพ์