มิถุนายน 09, 2024, 01:17:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ความรุ้สึก เวลาเอากัน เปนยังไงมั่งคับ  (อ่าน 30390 ครั้ง)
takumi619
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 11:25:14 AM »

ผมอยากรุ้ว่าวลาเอากันรุ้สึกยังไงมั่งคับ เสี่ยวหรือเจ็บและอื่นๆ ทั้งชายและหญิง ช่วยถ่ายทอดออกมาเปนตัวอักษรทีคับ
ขอบคุณมากๆ คับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 11:57:07 AM »

เวลาเอากันแล้วมันดีจ้า 
emorock
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 01:14:10 PM »

ครั้งแรกตื่นเต้นโคตรๆ  เพราะไม่เคยทำ พอดีว่ารุ่นพี่พาไปนวด สมัยเรียนปวช ปี1 คร้าบ  ฝ่ายหมอนวดเขาจัดการเองหมดเลย ผมแค่นอนใจเต้นตุบๆ เฉยๆ   Grin

ส่วนหลังจากนั้น และอีกหลายๆครั้ง ก็กับแฟนบ้าง กับที่หิ้วได้ตามผับบ้าง ก็ขึ้นที่สภาพความฟิตของเราละครับ ถ้าแข็งแรงดี พักผ่อนเพียงพอ เวลามีอะไรก็ สนุกละครับ เพราะทำได้นาน   

แต่จะให้เสียวสุดๆ ก็ต้องให้ฝ่ายหญิงเป็น ฝ่ายเล้าโลมเราละครับ  อันนี้ขึ้นอยู่ว่า ฝ่ายหญิงเขาเป็นงานหรือป่าวด้วย แต่บางคนไม่เคยเลยก็น่ารักดี นะครับ

ปล.ถ้าจะเอาความรู้สึกของผู้หญิง ถ้าถามในนี้คิดว่าคงไม่มีใครตอบได้หรอกครับ เพราะคิดว่าเวปนี้มีแต่ผู้ชายนะ เหอๆ  Cool
ze7ez

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 02:15:01 PM »

เอาไม่เป็นระวังผู้หญิงเจ็บนะ
แล้วเธอจะเกลียดเซ็กส์ไปเลย...ซวยแล้งไง!

Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 03:03:13 PM »

เสียวๆมั้งครับ Grin

I LOVE LIVERPOOL .
Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 03:05:43 PM »

แล้วเธอจะเกลียดเซ็กส์ไปเลย...ซวยแล้งไง!

ยังไงอ่ะครับอธิบายๆ  ส่วนใหญ่ที่เจ็บนี่เป็นเวลาที่โดนข่มขื่นไม่ใช่เหรอ Huh?
เพราะเธอไม่มีอารมณ์ร่วมเลยฝืด

I LOVE LIVERPOOL .
jiras
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 03:42:20 PM »

เอ่อ ถ้าถามความรู้สึกนะ เปรียบไปก็เหมือนๆกับเอาขนไก่แยงรูหูครับ ถ้าค่อยๆปั่นก็เสียวสยิว ถ้าแยงลึกๆก็เจ็บสะดุ้ง ต้องลองเองครับเรื่องเอากันนี่ ที่บอกไปนั่นเปรียบเทียบให้รู้เฉยๆ
ze7ez

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 03:44:21 PM »

ยังไงอ่ะครับอธิบายๆ  ส่วนใหญ่ที่เจ็บนี่เป็นเวลาที่โดนข่มขื่นไม่ใช่เหรอ Huh?
เพราะเธอไม่มีอารมณ์ร่วมเลยฝืด
เอากันก็เสียวสิครับ ผนังช่องคลอดผู้หญิงจะบีบรัดควยเรา คือเราไม่ต้องเมื่อยมือกำรูดเข้ารูดออก
แต่ใช้น้องสาวเธอทำแทน เพียงแต่เมื่อยเอวแทนมือ...ต้องซอยเอวดีๆล่ะตัวเองจะได้เสียวนานๆ
----------------------
เริ่มแรกต้องค่อยๆทำทำเบาๆ อย่ารุนแรง ทำให้เธอรู้สึกผ่อนคลายปลอดภัยและไว้ใจคุณเมื่ออยู่ในอ้อมกอดคุณ
ต้องกระตุ้นตรงรู้จุดเสียวของเธอ เล้าโลมให้มีอารมณ์ให้แฉะก่อนค่อยสอดใส่  โดยการไซร้ซอกคอ เลียติ่งหู ดูดปาก ดูดนมฯลฯ
ซึ่งก็แต่ละคนจะมีจุดเซนสิถีบไม่เหมือนกัน สังเกตง่ายจากการลูบไล้โอบกอดไปทั่วร่างกายเธอ
ก็ลูบๆคลำๆดูถ้าเธอรู้สึกเสียว เคลิ้บเคลิ้มอ่อนระทวยตรงส่วนไหนก็เน้นสัมผัสกระตุ้นส่วนนั้นบ่อยๆหน่อย
อย่าเน้นเอามันส์ตัวเองมาก...ดีไม่ดีเสร็จก่อนจะได้สอดใส่เสียด้วยซ้ำไป!

บางคนจะเอาสด(โนถุง)ผู้หญิงมีอารมณ์อยู่แต่น้ำหล่อลื่นอาจมีน้อย ก็ใช้โลชั่นช่วย
หรือไม่ก็ใช้ถุงยางที่เคลือบสารหล่อลื่นช่วยได้ด้วยก็ได้
ถ้าสารเคลือบถุงยางหมดก็อาจจะกลับมาฝืดอีกทีได้ ดังนั้นถุงยางหนึ่งกล่องเขาเลยมีเผื่อให้ 3 ชิ้น! (เผื่อแตกด้วยสำหรับคนคุยใหญ่+)

ปล.ที่สำคัญอย่าทำให้เธอเจ็บ(มาก)ครับ เดี๋ยวจะไม่มีอารมณ์ร่วมกับเรา ถ้าเธอเจ็บมาหน้าตาอารมณ์นี่ไปเลย
จบเลย...และพาเราหมดมู้ดเอาดื้อๆ สุดท้ายก็อารมณ์ค้างกันทั้งคู่ (ยกเว้นตอนเมา หรือเห็นแก่ตัวตูจะเอาให้ตูเสร็จอย่างเดียว...เธอไม่เกี่ยว Grin Wink )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2011, 03:49:21 PM โดย ze7ez ♥ ㋡ 桜ここみ ™ » บันทึกการเข้า

astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 04:28:11 PM »

ถ้ามีอารมณ์ร่วมทั้งคู่ คือ ดีมาก

แนนำว่าดูหนังโปีของคนไทยกับคนไทยนี่แหละ คับ  จะได้อารมณ์ใกล้เคียงมากกว่า

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 04:36:27 PM »

ในหนังเอวี  ในหนังโป๊ฝรั่งมันแฟนตาซีไป   อย่าคิดว่ามันจะพริ้วอย่างงั้นนะครับ 

ถ้ามีกับคนที่เรารักนี่มันเป็นเรื่องสุดยอดนะ บางทีต่างคนต่างเก็บมามากๆ ซัดยาวไป 20 นาทีเหงื่อแตกทั้งที่อยู่ในห้องแอร์
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์