เมษายน 30, 2024, 12:55:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซี่รี่ย์ทายจิโม้ะ นี้เรื่องจริงมั้ยครับ  (อ่าน 11581 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 12:10:54 AM »

จะหน้าเหมือนยังไงก้คงไม่จริงครับ ยืนยันอีกเสียงว่าเป้นเรื่องสมมุติ

A PinK
sourire
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 08:06:14 AM »

โหลดมาดูแล้วไม่จริง 100%
speed77
ปลิงควาย
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 06:46:05 PM »

Grin  โอ๊ยคุณการแสดงอยู่แล้วมันจะไปจริงได้ยังไง

ผมว่าเลิกพูดเถอะไอ้คำประเภทว่าเขาไม่ใฝ่ศาสนาเท่าไทย
คุณดูง่ายๆ ตอนเหตุการณ์แผ่นดินไหว 9 ริกเตอร์ที่เพิ่งเกิดตอนนี้
มันพิสูจน์ให้เห็นแล้วว่าคนญี่ปุ่นเขาดีไหม ช่วงเวลาที่วุ่นวายและคนสามารถแสดงสัญชาติญาณดิบ
ได้อย่างเต็มที่ทั้งขโมย รุมข่มขืนคน หรืออะไรอื่นๆ ไ้ด้แบบเอวี หรือการ์ตูนมืดๆ ที่เขาเขียนน่ะ
แต่สุดท้ายถึงเวลาจริงๆ เขาพิสูจน์ตัวเองกันแล้วว่าเขาไม่ทำกัน เขายังเลือกที่จะเป็นมนุษย์ที่ดีกัน
ต่อให้มีจุดด่างพร้อยก็เล็กน้อยมากๆ แต่ส่วนใหญ่เขาพิสูจน์ตัวเองแล้วว่าการแยกแยะถูกผิดได้มันเป็นยังไง

ผมไม่ได้ยกย่องชาติอื่นเหนือตัวเองนะ แต่เขาดีก็ต้องชม แต่ไทยเมืองพุทธที่ชอบอ้างกันเนี่ย ผมเห็นน้ำท่วมภาคใต้
โจรแม่งยังไปขโมยของชาวบ้านเขาเลย ดูมันทำ
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 09:46:24 PM »

เอาจริงๆจะมีพ่อคนไหนรู้ถึงขนาดร่องของลูกตัวเองมั่งอ่ะครับ ว่าฟิตไม่ฟิตยังไง
Kooeang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 10:08:51 PM »

Grin  โอ๊ยคุณการแสดงอยู่แล้วมันจะไปจริงได้ยังไง

ผมว่าเลิกพูดเถอะไอ้คำประเภทว่าเขาไม่ใฝ่ศาสนาเท่าไทย
คุณดูง่ายๆ ตอนเหตุการณ์แผ่นดินไหว 9 ริกเตอร์ที่เพิ่งเกิดตอนนี้
มันพิสูจน์ให้เห็นแล้วว่าคนญี่ปุ่นเขาดีไหม ช่วงเวลาที่วุ่นวายและคนสามารถแสดงสัญชาติญาณดิบ
ได้อย่างเต็มที่ทั้งขโมย รุมข่มขืนคน หรืออะไรอื่นๆ ไ้ด้แบบเอวี หรือการ์ตูนมืดๆ ที่เขาเขียนน่ะ
แต่สุดท้ายถึงเวลาจริงๆ เขาพิสูจน์ตัวเองกันแล้วว่าเขาไม่ทำกัน เขายังเลือกที่จะเป็นมนุษย์ที่ดีกัน
ต่อให้มีจุดด่างพร้อยก็เล็กน้อยมากๆ แต่ส่วนใหญ่เขาพิสูจน์ตัวเองแล้วว่าการแยกแยะถูกผิดได้มันเป็นยังไง

ผมไม่ได้ยกย่องชาติอื่นเหนือตัวเองนะ แต่เขาดีก็ต้องชม แต่ไทยเมืองพุทธที่ชอบอ้างกันเนี่ย ผมเห็นน้ำท่วมภาคใต้
โจรแม่งยังไปขโมยของชาวบ้านเขาเลย ดูมันทำ
ตรงใจผมเป็นที่สุด
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 06:47:26 AM »

การแสดงนะคับ
Haruka

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 10:15:57 AM »

ขึ้นชื่อว่าเลือดเนื้อเชื้อไขกันจะมีอารมณ์ต่อกันในเรื่องนี้ก็อุตริ วิปริตและล่ะครับ
พ่อ แม่สำหรับผมเป็นของสูงครับและถ้าผมมีลูกผมก็คงไม่มีอารมณ์ต่อลูกแบบนั้นเช่นกัน
เว้นแต่ลูกเลี้ยง  พ่อเลี้ยง Tongue

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2011, 10:18:32 AM โดย bestliverpool » บันทึกการเข้า

I LOVE LIVERPOOL .
hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 02:22:00 PM »

มันจะจริงได้ไงครับ

สตับฟิมล์แล้วค่อยมาคุยกัน ปากแข็งไปทำไม....

woot_p
โอตาคุเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 05:58:49 AM »

อันตรายและน่าเป็นห่วงนะครับ คนที่ดูหนัง AV แล้วคิดว่าเป็นเรื่องจริงเนี่ย  เกิดไปเลียนแบบเข้านี่อันตรายต่อสังคมนะครับ เขามีไว้เพื่อดูผ่อนคลาย ส่วนพล๊อตเรื่องก็พยายามคิดให้มันแหวกแนวเพื่อจะได้ขายได้ เพราะลำพังแค่หน้าตานางเอกแล้วก็คงกินกันไม่ขาดในแต่ละค่าย ผมก็แปลกใจอยู่ที่มีคนมาโพสถามเนี่ย
ASUKIRA

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 06:52:24 AM »

เห็นด้วยครับ คิดเหมือนกันเลย ผมเป็นคนใต้ครับ ตอนที่ดูข่าวว่ามีคนขโมยของ บอกตรงๆว่าอายมากๆ
และอีกข่าว โรงงานยางพาราที่สุราษฯที่มีคนญี่ปุ่นเป็นเจ้าของโดนน้ำท่วม คิดว่าหลายๆคนคงได้ดูข่าวกันแล้ว

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์