เมษายน 30, 2024, 06:46:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ Ai haneda  (อ่าน 13956 ครั้ง)
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 02:37:15 AM »

Ai haneda 

หลายๆท่านอาจจะเคยติดตามเทอมากันบางแล้ว  ผมมีเรื่องสงสัยนิดหน่อยอยากจะถามผู้รู้ (ผู้รู้จริง ) น่ะคับ

คือ ถ้าได้ติดตามงานของเทอลองสังเกตบริเวณท้องน้อย เหนือน้องสาวของเทอ ประมาณมดลูกพอดีของเทอมีรอยแผลเป็นยาวๆ

อยากจะถามท่านทั้งหลายอ่าคับว่าน่าจะเปงรอยแผลจากการทำหมันของผู้หญิงหรือป่าว เพราะ เท่าที่ติดตามเทอมาก่อนมาถ่ายเอวี

ยังไม่มีเลย ( เมื่อก่อนเทอถ่ายนู๊ด วาบหวิว อย่างเดียว ) เลยสงสัยอ่ะคับเพราะหลังๆมานี้เทอเริ่มโดนแตกในเรื่อยๆ  อาจจะเปงไปได้ว่าเทอไปทำหมันมา  น่ะคับ

ตัวอย่าง

http://www.sodc.co.jp/detailes/star_224/sample/star_224_l_01.html
http://www.sodc.co.jp/detailes/star_236/sample/star_236_l_02.html
http://www.sodc.co.jp/detailes/star_234/sample/star_234_l_09.html

ครายทราบก็แสดงความคิดเหงกันได้น่ะคับ

----------------------------------------------------------

หลายท่านแสดงความคิดเฆ้นว่าเทอท้อง  ท่านไปรู้ได้อย่างไร  หรือว่าท่านเปงพ่อเด็ก  เพราะที่ญี่ปุ่นไม่มีข่าวในเรื่องที่เทอท้องเลย

ถ้าตามความเห็นของผม ความเป็นไปได้มากที่สุดก็ คือ เทอไปผ่าตัดโรคที่ผู้หญิงเปงกันเยอะในช่วงนี้ คือ ซีดในรังไข่ หรือ เนื้องอกนั้นเอง

สมัยนี้ผู้หญิงเปงโรคนี้กันเยอะคับ  เพราะท่านลองคิดสักนิดว่า ถ้าเทอท้องมีลูกแล้วจะเปงไปได้อย่างไรที่ค่ายยักษ์ใหญ่อย่าง sod

จะกล้าดึงตัวเทอเข้ามาจนโด่งดังอยู่อย่างทุกวันนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2011, 02:07:17 AM โดย ^BLaCkCrU^ » บันทึกการเข้า

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 03:51:51 AM »

อ่าน คห.2  ครับ  http://www.forum.munkonggadget.com/detail.php?id=47372

เรื่องเธอเคยมีลูกมาแล้วนี่ก็เป็นที่รู้กัน  แต่ไม่แน่ใจว่ารอยนี้มันเกี่ยวกันทั้งหมดมั้ย
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 07:04:51 AM »

อี้งเล็กน้อยคับ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 07:19:04 AM »

ไม่น่าจะเกี่ยวกะลูกนะครับผมว่า เวลาผ่าเค้าไมไ่ด้ผ่าตรงนั้นนิ
Kooeang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 10:13:48 AM »

นั่นคือรอยผ่าตัดทำคลอดครับเรียกตามศัพท์สูติ-นรีเวชว่าแนวBikini Line คือเส้นตามแนวขอบบิกินี่นั่นเอง
moteboon
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 11:17:49 AM »

อึ่ง...ภาพสุดท้าย ที่โดนมือ ทั้งกำปั้นยังจิมิ
ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 11:26:44 AM »

เรื่ิองภาพนิ่งอาจจะดูไม่ได้ว่ามีรึเปล่า เพราะภาพนิ่งมันรีทัชแน่นอนอยู่แล้ว แค่ไฝยังลบเลย

auraball
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 11:44:25 AM »

เรื่ิองภาพนิ่งอาจจะดูไม่ได้ว่ามีรึเปล่า เพราะภาพนิ่งมันรีทัชแน่นอนอยู่แล้ว แค่ไฝยังลบเลย

น่าจะเป็นขามากกว่านะ  Cool
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 11:59:35 AM »

เล่นเอาอึ้งเลย เรื่องเธอมีลูกมาแล้วเนี่ยครับ จริงเหรอครับ ข้อแหล่งข้อมูลหน่อยครับ

รอยแผลนั่นอาจจะเป็นจากผ่าตัดไส้ติ่งก็ได้ครับ
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 12:15:57 PM »

เล่นเอาอึ้งเลย เรื่องเธอมีลูกมาแล้วเนี่ยครับ จริงเหรอครับ ข้อแหล่งข้อมูลหน่อยครับ

รอยแผลนั่นอาจจะเป็นจากผ่าตัดไส้ติ่งก็ได้ครับ

ไส้ติ่งไม่ได้อยู่ตรงกลางขนาดนั้นครับท่าน ผมเคยผ่า ไม่ใช่ไส้ติ่งนะผมว่า

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์