เมษายน 30, 2024, 01:32:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ค่าย hunter นี่ มันจริงหรือแสดงครับ  (อ่าน 5648 ครั้ง)
moka
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 06:59:03 PM »

ถ้าจริง นี่โคตรโหด โคตรทรามเลย
บางเรื่องนี่เข้าข่ายอาชญากรรม

แต่ถ้าการแสดง นี่ก็โคตรเนียนทีเดียว :Smiley
SURAPURE_AV
โลกสวยด้วยมือเราและหนังเอวี
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 07:05:03 PM »

เท่าที่ความรู้่ผมมีเกี่ยวกับหนังเอวี

มันมีที่เป็นเรื่องจริง ด้วยเหรอครับ

ไม่น่าจะมีนะ หรือยังไง

ผมว่าเป็นการแสดงครับ

หนังเอวี เป็นหนังที่ถูกกฎหมาย นะครับ

ถ้าเป็นเรื่องจริงนี่ ผมว่ามันไม่ใช่หนังเอวีแล้วครับ ผิดกฎหมายเต็มๆๆนะครับ อาชญากรเลยนะ

Aum
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 07:08:11 PM »

ค่ายฮันเตอร์นี่งานหลักเค้าเลยครับแนวเรียลลิตี้ใช้พวกสมัครเล่นกับพวกที่ดังไม่ค่อยมากเล่น เป็นหนึ่งในค่ายโปรดผมเลยล่ะ
Haruka

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 11:14:19 AM »

โหดๆ
ค่ายนี่ก็โหดนะครับที่รหัสค่ายEZD

I LOVE LIVERPOOL .
noobsaibot
โอตาคุเอวี

Soft On Demand is the best.

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 12:06:19 PM »

การแสดง 99.99 % ครับ อีก 0.01% เป็นแบบทีมงานเล่นอะไรแรงๆเกินไปจนนักแสดงเหวอๆ ไปก็มี

Sex may seem immoral, but censorship is damm evil.
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 06:14:13 PM »

การแสดงคับ
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 09:05:04 PM »

แสดงสิครับผม   บางเรื่องนางเอก-พระเอก  เล่นมาแล้วหลายเรื่อง
play2
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 09:31:19 PM »

ชอบตอนเค้าออกไป ouydoor ข้างนอกอะ ในห้องสมุด ในมินิมาค์ ในห้างประตูหนีไฟ อีกเรื่องหนึ่งไม่ใช้ค่ายนี้ของ sakura sakurada คนนี้เล่น umsen กลาง 4 แยก มีหน้าม้าคอยดูคนให้ เจอ ยายแก่คน1 มาจากไหนไม่รู้ทีมงานและน้อง sakura วิ่งแก้ผ้าโท่งๆ ป่าราบเลย ประมาณว่า เจ้แก่มาได้ไงเนี้ย
sompoat
AV Professor

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:19:27 AM »

จัดฉากหมดแหละ เพราะเป้าหมายคือต้องวางขายบนแผงอย่างถูกกฏหมายให้ได้ ผลประโยชน์มันสูงกว่าขายใต้ดินเยอะ
จะเห็นว่ามีการตอบสนองความต้องการจินตนาการเรื่องเพศหลากหลายมากมาก ชนิดที่ฝรั่งเองก็งงว่า คิดได้ไงวะ

ปกติค่าตอบแทนนักแสดงจะสูงกว่าธรรมดา แต่ก็มักจะเป็นพวกเกรด B หรือ โนเนมมากกว่า แต่ก็มีหลายคนไปได้ดีก็มี

อย่าคิดมากครับ ดูเอามัน

หนังจริงที่เรียกว่า Snuff film ก็มีอยู่ แต่ราคาแพงและผิดกฏหมาย

hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 14, 2011, 12:48:44 PM »

จะมีใครเข้ามาบอกว่าจริงบ้างมั้ยครับเนี้ย 55++

หน้า: [1] 2 พิมพ์