มิถุนายน 12, 2024, 12:44:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูอย่างเดียว ไม่พอ ลุยเลยมั้ยครับ ดาราเอวีเนี่ย!!!  (อ่าน 18235 ครั้ง)
dea709
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 01:42:23 AM »

สุดยอดครับ
เก็บตังเด๋วนี้เลยครับ Shocked
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 02:20:34 AM »

ผมหนับหนุนให้นำดาราเอวีมาเมืองไทยครับ
ไปญี่ปุ่นผมคงไม่มีปัญญาไปแน่

ถ้านำดาราเอวีมาไทยแล้วจ่ายค่าลงทะเบียนไปทำกิจกรรมร่วมกันกับเธอ
ไม่ถึงกับต้องร่วมก็ได้ หรืออยากจะร่วมก็ต้องจ่ายแพงหน่อย

ไล่ไปตามสเต็ปเลยครับจากราคาถูกไปหาแพง

0 กอด หอมแก้ม ถ่ายรูปพร้อมลายเซ็นต์ (นี่ถูกสุดครั้งละกี่ร้อยก็ว่าไป)
1 ลูบคลำ+บีบนม
2 ลูบคลำ+บีบนม+ดูดนมดูดปาก
3 ลูบคลำ+บีบนม+ดูดนมดูดปาก+ลูบแหย่ล้วงจิ๋ม
4 ลูบคลำ+บีบนม+ดูดนมดูดปาก+ลูบแหย่ล้วงจิ๋ม+เลียจิ๋มดูดแตด
5 ลูบคลำ+บีบนม+ดูดนมดูดปาก+ลูบแหย่ล้วงจิ๋ม+เลียจิ๋มดูดแตด+ชักว่าวให้
6 ลูบคลำ+บีบนม+ดูดนมดูดปาก+ลูบแหย่ล้วงจิ๋ม+เลียจิ๋มดูดแตด+ชักว่าวให้+โม๊กให้
7 ลูบคลำ+บีบนม+ดูดนมดูดปาก+ลูบแหย่ล้วงจิ๋ม+เลียจิ๋มดูดแตด+ชักว่าวให้+โม๊กให้+ถึงน้ำแตก

กรณีที่สอง
เรียงคิว bukkake เลยครับ
1 ต้องชักว่าวเอง เธอเหนี่ยวเบ็ดให้ดู+ราดใส่หน้า+นม+จิ๋ม
2 ต้องชักว่าวเอง เธอเหนี่ยวเบ็ดให้ดู+ราดใส่หน้า+นม+จิ๋ม+ดูดแตกใส่ปาก

สุดท้ายอันนี้แพงสุด
คือ จัดเต็ม! ทำได้ทุกอย่างถึงขั้นร่วมเพศเลย
เหมาชั่วโมงเป็นคนๆไปเลยครับ! Grin Cheesy Wink Cool

ชอบกรณีที่สองมาเลยจ้า  Grin Grin
godhand101
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 05:27:54 AM »

ลงชื่อไว้ด้วยคนครับ
winkung103
AV Donator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 05:15:22 PM »

โฮ้ววววววววว สวดยอดไปเลยครับ ถ้าได้อย่างไรก็บอกรายละเอียดด้วยนะครับ
combistress
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 05:56:19 PM »

อยากเปนแนวร่วม อิอิอิ Grin Grin Grin
ashidae
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 09:58:57 PM »

ผมว่าไงว่าตามกัน!!!!
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 03:04:37 AM »

อ่านละอึ้งอีกรอบ

คอนเนคชั่นกับแต่ละค่าย ช่างยิ่งใหญ่นัก

เพ้อเจ้อ 100%
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 03:42:49 AM »

เป็นความฝันที่น่าสนใจ แต่ตีหม้อทีเป็นแสนๆ นี่ ผมว่ากลับไปดูหนังแล้วว่าวแบบเดิมดีกว่า

ค่าเครื่องไปกลับ
ค่าที่พัก
ค่ากินอยู่
ค่าตัวเด็ก อันนี้หนักสุด แล้วที่มีขายกันไม่ใช่ราคา แสนสองแสนนะครับ (เงินไทยก็แสนเยนสามหมื่นกว่าๆ ครับ)
หมื่นนึง (สามพันกว่า) ได้แค่บริการชักว่าวตามห้องแถวหรือไม่ก็อาจเป็นสาวไทยสาวปินส์สามไต้หวันสาวเกาหลีที่ไปขายของแถวนั้น ส่วนพวก paipan onanie อะไรนั่นก็อีกกลุ่มอีกราคานึง และก็ไม่ได้อยู่ข้างถนนหรรือมีเบอรืโทรติดต่อมาปี้กันได้เลย

ธุรกิจนี้ผิดกฏหมายในญี่ปุ่นครับ

นานมากแล้ว เคยไปทำงานสิบกว่าวัน มีอยู่สองสามครั้งที่ staff เจ้าบ้านพยายามจะพาไปเลี้ยง ก็ไปกินข้าว กินเหล้า แต่พอถึงตอนจะไปถึงจริงๆ นี่ ตัวใครตัวมันครับ แพงโคตรๆ (บังเอิญค่าข้าวค่าเหล้ามันเบิกบริาัทได้เป็นงบ entertain แต่ค่าปี้เบิกไม่ได้อ่ะ)

เอาเป็นว่า ถ้าผมจะต้องเสียเงินเป็นแสนๆ ไปเอาอีตัวที่ขายตัวลงแผ่น ผมจะเอาเงินแสนนึงนั่น มาไล่ปี้น้องๆ แถวบ้านดีกว่า ไหนจะนักฉึกฉาเอย น้องโค น้องเชียร์เบียร์เอย (วันก่อนไปเจอมาหนึ่ง เดี๋ยวเย็นนี้จะลากมาปี้แระ) ระดับสามพันนี่ ดูดีกว่าสาวเอวีหลายคนเลย หรือติดใจจะผูกปิ่นโตก้ได้ เอาเป็นว่าแสนนึงนี่ปี้ไม่ซ้ำหน้าได้เป็นเดือนๆ เลยครับ

บางทีอยู่กับควาามเป็นจริงบ้าง ชีวิตก็ OK นะ แต่นานๆ ที ฝันซะนิดหน่อยก็พอขำขำ

นานมากแล้ว เคยทำแบบนี้เหมือนกัน กับกลุ่มสาวๆ A4U แต่ตอนนั้นพอเจอตัวจริง เอาไม่ลงครับ
เป็นปาร์ตี้ แล้วก็พาน้องๆ มากัน เป้นเพื่อนกินประมาณนั้น กอดจูบจับล้วงว่ากันไป ถึงขีดก็ตกลงราคากัน
สมัยก่อนเป็นสมัยรุ่งเรืองของนางแบบ (เค้าเรียกกันยังงั้น) อย่างอะตอมหรือน้ำฝนนี่ ตัวเป็นก็จับก็ล้วงมาแล้ว
ไปเจอเดินสายโชว์ที่หาดใหญ่โดยบังเอิญ แต่ก้เอาไม่ลงอีกนั่นแหละ

ก้แปลกดีพวกนี้ เวลาดูผ่านวีทีอาร์ ลุกทุกที แต่พอเจอตัวจริง มันอาจเป็นความคาดหวังด้วย
พอไม่เป็นแบบที่คาดก้เหี่ยวเลย  Huh?

เคยจ่ายค่าน้ำแตกแพงสุดในชีวิตคือ 5000 ครับ พอส่างเมาโคตรเสียดายเงินเลย
น้องแม่งสวยโคตร หุ่นดีสาด ผิวเนียน ชนิดเลียได้ทั้งตัว แต่โคตรไร้อารมณ์เลย แม้จะแฉะ แต่นอนทื่ออ่ะ
ขนาดตอดเราตุ้บๆ ยังนิ่งๆ เลย (ปานนั้นก็ยังไปเอาได้ 2-3 รอบ ครั้งสุดท้ายขอเบิ้ลฟรีด้วย ทำแตกในอีกไม่ถุงอีก ไม่ติดเอดส์ก็บุญต่ายห่ะแล้ว)
1500-3000 นี่ OK แต่ปี้ทุกวันไม่ไหว จนตายห่ะ เพราะมันไม่ใช่แค่ค่าน้ำแตกอย่างเดียว
ไหนจะค่ากินค่ารถค่าห้องอีก  Angry

ไปเมกา เจอแม่งบอก 200 ผมกลับ รร.ไปนอนเลยครับ  Cheesy

sompoat
AV Professor

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 03:49:29 AM »

มิยาบิ ที่ว่าขาย ก็แว่วๆ ข่าวมา แต่เป็นการเดินสายเลย แต่สภาพแบบนั้น ก็ โอว..... ม่ายหวายลาม้างงงงงง
เจ๊แกเล่นสักรอบตัวปานนั้น แคมก้ปลิ้นบานออกปานนั้น โหมดซาภาพ...

ผมว่าหอบเงินแสนไปทุมฟันสาว FHM น่าสนกว่าไหมครับ ดูน่าจะเป็นจริงหน่อย พวกตกรอบก็ยังดี

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 11:51:56 AM »

อาฮะ  เงินจำนวนนี้ .....สามารถซื้อน้องนักศึกษามหาลัยเอกชน  ของเราได้เป็นอาทิตย์ล่ะครับ 
ปลอดภัยกว่า ง่ายกว่า  คุยกันรู้เรื่องมากกว่า   เสียดายมั้ยยย   ^^   
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์