พฤษภาคม 29, 2024, 12:23:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาเพิ่มอารมส์  (อ่าน 4807 ครั้ง)
maj2shall
ปลิงควาย
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 09:08:29 PM »

เป็นอาการทางจิตรึเปล่าครับ
แบบจริงๆมันก็เสียวแต่เหมือนหลอกตัวเองว่าไม่เสียว

-*-

ไม่ม้างงง -*-

แต่ส่วนใหญ่ผมจะทำให้ผู้หญิงเสร็จไปก่อน ครั้ง หรือ สองครั้ง
แล้วผมค่อยซอยรัวให้ตัวผมเสร็จ

กลัวว่าถ้าตัวเองทำจนตัวเองเสร็จก่อนผู้หญิงละเค้าจะไม่ปลื้ม T-T

ปล. ขนาดโดนโม๊ค ยังงั้นๆเลยอ่ะครับ -*-
crapez7
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 11:26:21 PM »

ผมเคลลองปอปเปอร์มาดม มึนๆ เบลอๆดีนะคับ มันจะอยากมากเป็นพิเศษ ไปลองหาดูคับ
Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 11:55:20 PM »

ท่านต้องเป็นฝ่ายถูกกระทำครับ (กระทำโดยที่ไม่ไช่ สตรีเพศ) 

ลองดูสิครับ  ได้ผลอย่างไรมา รายงานด้วยนะ

maj2shall
ปลิงควาย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 11:57:04 AM »

ท่านต้องเป็นฝ่ายถูกกระทำครับ (กระทำโดยที่ไม่ไช่ สตรีเพศ) 

ลองดูสิครับ  ได้ผลอย่างไรมา รายงานด้วยนะ

ไม่ดีมั้งครับ  Cry Cry Cry Cry
maj2shall
ปลิงควาย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 11:59:10 AM »

ผมเคลลองปอปเปอร์มาดม มึนๆ เบลอๆดีนะคับ มันจะอยากมากเป็นพิเศษ ไปลองหาดูคับ

มึนๆเบลอๆ !!!!!!!!!!

เอ่อออ

ใว้ไปลองหาข้อมูลครับ
ขอบคุณครับ ^^
Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 10:45:12 PM »

เวลาผมไม่เสียว ก็เปิด H-anime หรือ AV ดูครับ จะทำให้ความรู้สึกเพิ่มมากขึ้น

Futanari Fan
maj2shall
ปลิงควาย
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 03:32:58 PM »

เวลาผมไม่เสียว ก็เปิด H-anime หรือ AV ดูครับ จะทำให้ความรู้สึกเพิ่มมากขึ้น

ผมก็เคยนะ แต่เฉยๆอ่ะครับ T-T

ผมอยากได้ยาที่แบบว่ากินไปละ มีอารมส์มาก อยากมาก ไรเงี้ยอ่ะครับ

แต่ไม่ต้องการตัวยาที่ทำให้แข๊งนะครับ เพราะผมแข๊งอยู่แล้ว แรงยังดีขาดแต่อารมส์ T-T
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 05:37:26 PM »

มันไม่เข้าใจ ถ้าเเข็งทำไมจะไม่มีอารมณ์  เเปลก  ถ้ามันไม่รู้สึกอะไรก็ควรหาหมอ  เเบบหมอในหัวกระทู้นะ  Grin Grin

เขียนเล่น ผมว่าไม่เกิน  5 นาที เเตก เจอหมออสูมิ   Grin Grin

ไปหาหมอจริงๆครับ สมัยนี้ไม่ต้องอายหรอก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
maj2shall
ปลิงควาย
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 08:18:44 PM »

มันไม่เข้าใจ ถ้าเเข็งทำไมจะไม่มีอารมณ์  เเปลก  ถ้ามันไม่รู้สึกอะไรก็ควรหาหมอ  เเบบหมอในหัวกระทู้นะ  Grin Grin

เขียนเล่น ผมว่าไม่เกิน  5 นาที เเตก เจอหมออสูมิ   Grin Grin

ไปหาหมอจริงๆครับ สมัยนี้ไม่ต้องอายหรอก

คืออะไรง่าาา งงงงง!!!!!!!!!!!

คืออวัยวะผมอ่ะแข๊งครับ คือโดนจับๆ ก็ต้องแข๊งเป็นธรรมดา

แต่ปัญหาคือผมไม่ค่อยรู้สึกเสียวอ่ะครับ ไม่น่าจะเป็นเฉพาะที่อวัยวะเพศด้วย
เพราะตอนโดนเลียหัวนม หรือ อย่างอื่น ผมก็เฉยๆ อ่ะ ไม่เสียวเลย
งง ตัวเองอยุ่เนี่ย -*-
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 05:38:43 AM »

ผมว่ามันไม่เหมือนธรรมชาติหรอกมั้ง
มันคงกดประสาทจิตหลอน แต่อารมณ์
และความเร้าใจหลังจากที่ได้ ความสุขที่อิ่มเอม
ยังไงมันน่าจะต่างกันแน่ๆ

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
หน้า: 1 [2] พิมพ์