มิถุนายน 08, 2024, 11:57:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### พี่ๆน้องๆเชิญร่วมสนุก เสนอชื่อเอวีผู้ท้าชิง โมโมกะ แชมป์เอวีขวัญใจมหาชน 2 สมัยซ้อนจ้า ^__^  (อ่าน 12412 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 02:46:45 PM »

ที่ผ่านมาเธอเคยประกบทั้ง ฮิโตมิ ทั้งจูเลีย แต่ผลโหวตจากเหล่าสมาชิก เธอชนะขาดลอยทั้งคู่เลยจ้า ตอนนี้เลยอยากจะเสนอให้เหล่าพี่ๆน้องๆ หานางเอกเอวีที่คิดว่าน่าจะมาประกบคู่กับ โมโมกะ เพื่อร่วมสนุกกันโหวตว่าใครจะเป็นสุดยอดนางเอกเอวีขวัยใจมหาชน หลังจากที่แชมป์เก่า โมโมกะ ครองตําแหน่งนี้มานาน ขณะที่ครองตําแหน่ง เธอก็ถูกเหล่าพระเอกเอวีกระเด้าแทบทุกวัน เพราะงานแสดงเธอเยอะมาก อ้าวไปโน้นเลย  ให้เวลา 3 วัน จากกระทุ้นี้ เมื่อครบกําหนดจะปิดกระทู้ แล้วไปทัาโพลผลโหวตกันต่อไป พี่ๆน้องๆคนไหนสนใจ เสนอชื่อนางเอกเอวี พร้อมรุปที่ต้องการให้ลงเข้าประกวดโหวตได้เลยจ้า 

หน้าแบบนี้ ผิวแบบนี้ หุ่นแบบนี้ เต้าแบบนี้ เรียกนํ้าจากผู้ชายมาได้แล้วจากทั่วโลกจ้า 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2011, 06:31:34 AM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า
➸A|⊙n€ ♂ 。◕‿◕。
We'R 39 Forever !!!
AV Distributor

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 05:10:53 PM »

ผมขอเสนอเธอคนนี้ครับท่านรอง
เจ๊ Yumi Kazama

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 05:34:08 PM »

ได้คู่ประกบคนแรกแล้ว เป็นเจ้าแม่เอวีแนวสาวใหญ่อีกคนเลยจ้า 
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 06:39:20 PM »

ณ ชั่วโมงนี้ ผมว่ายากนะ จะมีใครมาเทียบหนูโมโม่
แนวขาวๆอวบๆ นมใหญ่มโหฬาร บวกหน้าตาน่ารักๆ ผมนึกคนอื่นไม่ออกจริงๆครับ

ถ้ารุ่นก่อนๆ ที่คล้ายๆกัน น่าจะเป็น.. Minori Hatsune  หรือไม่ก็  Alice Ozawa

แต่ก็สู้ไม่ได้อยู่ดีแหละ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 06:50:51 PM »

ขอจัดน้องอลิซ ลองลงเลือกตั้ง เฮ้ยไม่ใช่ ลองลงไปแข่งดูนะจ๊ะ เพื่อมีลุ้นจ้า 
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 09:36:15 PM »

ณ ตอนนี้ โมโมะ  ยิ่งกว่าปาเกียวครับ  ปาเกียวปอนด์ต่อปอนด์ดีที่สุด  แต่ปาเกียวก้ไม่สามารถ ทำน้ำหนักไปเฮฟวีเวทได้  แต่โมโมะไม่ใช่น่ะสิ  เธอสู้ได้ทุกพิกัดเลยนะตอนนี้ ไม่ว่าเอาใครมาประกบก้แพ้หมดล่ะ   และผมก็เชื่อว่า  ปีนี้ถ้าให้โหวตว่าใคร คือที่สุด โมโมะเอาไปกินแน่ๆ  ที่สูสีที่สุดก็มีแต่ ฮิโตมิ คิตางาวะน่ะล่ะทั้งอายุรูปร่าง หน้าตา สูสีที่สุดแต่ก้แพ้ไปแล้ว   อลิซ โอซาวะ ฐานแฟนเธอน้อยเหลือเกินทั้งๆที่  เธอเป็นคนที่น่ารัก ขาวอวบไม่แพ้ โมโมะเลย  แต่คราวนี้เธอไปโมดั้งใหม่มา ไม่แน่ๆ 

ใจจริงอยากเสนอ ชื่อขวัญใจ อีกคนนะ นานะ โองูระ  ไม่รู้ัจะสู้ได้ปล่าว  หุ่นก็สูสี  หน้าตาก็ได้  ยิ่งอัธยาศัย ผมว่าเธอดูเฟลินลี่มากกว่าโมโมะด้วยซ้ำ โมโมะจะออกแนวขี้อาย เรียบร้อย  แต่นานะ นี่เส้นตื้นไม่เป็นสองรองใครผมรับประกัน เอานานะนี่ล่ะสูสีไหมพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2011, 09:41:28 PM โดย Aum » บันทึกการเข้า
gtzza
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 10:38:51 PM »

เสนอ ""Noa Kazumi
emorock
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 10:40:17 PM »

ทั้งขาว สวย อึม หัวนมก็ชมพู  นี่มันจัดมวยรุ่นเฮฟวี่เวทชัดๆ  หาคนชกกับน้อง โมโมกะ  หาคนมาแข่งยากจริงๆ  แต่จะพยายามหา 

ลองส่งน้อง wakana kinoshita มาแข่งดู คนนี้หุ่นเทพมากๆ น่าจะสู้ได้สบาย แต่ติดเรื่องหน้าตาคร้าบ ยังไม่สวยเท่าไหร่ (เสียดายมากๆ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2011, 10:56:34 PM โดย emorock » บันทึกการเข้า
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:39:42 AM »

วากานะ นี่ก็แจ้งเกิดในใจผมไปแล้วนะ  พอแจ้งเกิดเสร็จงานไหลมาเทมาเลย แต่ฐานแฟนเพิ่งเริ่มสร้างยังสู้โมโมะไม่ไหวแน่นอน แต่โดนใจผมนะคนนี้ชอบตั้งแต่เรื่องแรก
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:49:53 AM »

ณ ปัจจุบันคงหา คนมาต่อกรด้วยยากคับ

แต่ถ้าจะให้เสนอ ก็มี Noa Kazumi     Minori hatsune   Nana  ogura 

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์