มิถุนายน 04, 2024, 02:43:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้จริงๆว่าสมาชิกในนี้มีเเฟนเป็นตัวเป็นตนมีชีวิตที่ปกติดีไหม...?  (อ่าน 6338 ครั้ง)
tor_ture
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 04:19:45 PM »

คือ เเบบว่า.. คนที่เสพติดหนังเอวีเนี่ยน่าจะเป็นคนที่เก็บกดหรือในชีวิตจริงไม่มีโอกาสได้มีเมียมีเเฟนหรือได้เอาสาวๆน่ารักสวยๆกันเท่าไรนัก เลยยทำให้ต้องสะสมหนังเอวีเป็นจำนวนมากเพื่อทดเเทนหรือเติมเต็มชีวิตที่ขาดหายไป งงใช่มะคับ
คือ ยกตัวอย่างก็คือตัวผมเองเป็นคนขี้อายไม่กล้าจีบผู้หญิงเเละปัจจุบันยังไม่เคยมีเเฟนไม่เคยมีเพศสัมพันธ์ด้วย ทำให้ผมหมกมุ่นกับหนังเอวีมาก เวลาผมอยู่ข้างนอกก็จะเป็นคนไม่พูดไม่จากับใคร ไม่กล้าสบตาผู้หญิง ชีวิตผมเเย่มากคับ เห็นคนมีเเฟนน่ารักๆเดินผ่านหน้าไปก็รู้สึกอิจฉามาก อยากได้มั่งเเต่ก็ไม่กล้าจีบ อยากรู้ว่าคนในนี้เป็นเเบบผมมั่งป่าวเท่านั้นเองคับ เพราะคิดว่าคนที่ทั่วไปคงไม่หมกมุ่นกับเอวีสักเท่าไร ขอโทดทีถ้าอ่านไม่รู้เรื่อง

ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี

ริซาโกะ ซูงายะ เเม่เเมวเหมียวเซ๊กซี่จั๊กกะจี้หัวใจ อิ๊วววว
winragino
ผู้ชำนาญการเอวี
*

หื่น..อย่างมีระดับ

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 05:03:38 PM »

มันก็ไม่ใช่อย่างนั้นซ่ะทั้งหมดหรอกนะครับว่าเก็บกดมาจากไหนกัน ที่จริงต้องเรียกว่าความอยากรู้อยากเห็นเพราะมันมีให้เห็น

มีให้โหลดได้ง่าย ความสวย ความน่ารัก ของนางเอกเป็นแค่โบนัสแถมให้มากกว่า อีกอย่างเราๆท่านๆก็ขึ้นชื่อว่าเป็นตัวผู้นี่คือ

สัญชาตญาณดิบของสัตว์เพศผู้อยู่แล้วที่ฝักใฝ่เรื่องการผสมพันธุ์  แต่มนุษย์เป็นสัตว์ที่มีกระบวนการคิดที่ซับซ้อนมีอารมณ์ต่างๆ

ที่สูงกว่าสัตว์ประเภทอื่นๆ จึงแสดงอารมณ์ต่างๆไม่แน่นอน หรือ สามารถความคุมอารมณ์ได้ดีกว่า ก็เท่านั้น ส่วนเรื่องการมีแฟน

หรือไม่มีแฟน ไม่ใช่ประเด็นว่าต้องสะสมหนัง AV กี่มากน้อย เพราะเหงา หรือเพราะเงี่ยน คำตอบมีอยู่ในตัวของแต่ละคน

ไม่หล่อก็มีแฟนน่ารักได้ครับ  คนหล่อไม่เคยมีแฟนก็มีให้เห็นเยอะครับ  นิสัยส่วนตัวของเราต่างหาก ว่าจัดการชีวิตเพื่อเข้าใจ

คนที่คุณรักได้มั้ย ได้ใช้เวลาด้วยกัน คุยหรือปรึกษาความเป็นไปของอีกฝ่าย  ไม่ใช่คบเพื่อปรี้หรือจะเอาแต่เรื่องสนุกๆเพียง

อย่างเดียวนั่นทำให้เห็นว่าเป็นคนเห็นแก่ตัวเอาแต่หาความสุขให้ตัวเอง  การที่เราจะรักใครไม่ใช่จะยัดเหยียดความรักให้เค้า

แต่เราควรมีความรักให้เค้าเห็นมากกว่า ว่าตัวตนเราเป็นยังไง แล้วจะรักเค้าแบบไหน ช้าๆแต่ทำให้แน่นอนครับไม่ต้องหลอก

ไม่ต้องแอ๊บว่าเฟอร์เฟ็คมาจากไหน ไม่ต้องอวดใครว่าเรามีแฟนสวยกว่า ควรหาแฟนที่เป็นคนดีกว่าคนอื่นๆที่เราพบเจอ

น่าจะภูมิใจมากกว่านะครับ ผู้หญิงเมื่อเค้ารู้ว่าตัวเองมีค่าสำหรับใครเดี๋ยวเค้าก็จะมีทางสวยของเค้าเอง 

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 05:43:56 PM »

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=83211.0  ---  ถ้าน้องยังไม่เคยเปิดซิงพี่แนะนํา ศรีทองราชเทวีเลยจ้า งบ พันเดียวก็เสียวได้ สวยน่ารักน้องๆเอวีเลย บอกคนเชียว่า น้องบี สาวเหนือแก้มใสน่ารักมากจ้า 
Sushi
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 06:29:57 PM »

ชีวิตจริง พี่ตรงข้ามกับน้องโคตรๆเลยอ่ะครับ

พี่ทั้งจีบหญิง ม่อหญิง สบตาหญิงจนวิ่งหนีพี่ก็ทำ 55555+

ยิ่งเพื่อนมาแฟนน่ารักมา พี่ก็เข้าไปคุยครับ ไม่ก็แกล้งแม่งเลย บอกพื่อนพี่มีกิ๊ก 5555+

koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 06:42:18 PM »

มีครอบครัวสมบูรณ์ ครับ คนมันชอบ อ่ะ
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 07:29:21 PM »

ไม่เก็บตัวขนาดนั้น เงี่ยนก้ไปตีหม้อเหมือนคนอื่น  แต่แฟนอันนี้ยังไม่เคยมี เพราะจีบหญิงไม่เป็น แต่อยากก้ไปเอา ไม่เก็บไว้ชักคนเดียวแล้วเหงา
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 10:17:48 PM »

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=83211.0  ---  ถ้าน้องยังไม่เคยเปิดซิงพี่แนะนํา ศรีทองราชเทวีเลยจ้า งบ พันเดียวก็เสียวได้ สวยน่ารักน้องๆเอวีเลย บอกคนเชียว่า น้องบี สาวเหนือแก้มใสน่ารักมากจ้า 

ไปเปิดงานตามที่ท่านรองบอกเลย จะได้ไม่เครียด 1000 ก็ได้ Y-E-D แล้วจ้าน้องเอ๋ย มีแฟนกับเมียมันต่างกันนะจ้ะ อิอิ

flavoredd
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 10:39:40 PM »

เป็นกำลังใจให้พยายามต่อไปครับ แต่ไม่เก็บสบู่ให้นาา 

ลงอ่างโลดคับตามคำชี้แนะของท่านอื่นๆ
Scuderia tore
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:03:06 PM »

คุณ winragino
ขอกดไลท์ ได้มั้ยครับ

pheonixx
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:16:33 PM »

ผมไม่มีแฟนครับ แต่ก็ไม่ได้ว้าเหว่อย่างที่คิดครับ

สนุกได้ สบายใจ ใช้ชีิวิตชิวๆ ครับ ซักวันหนึ่งก็คงเป็นวันของเรา  Smiley
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์