พฤษภาคม 04, 2024, 12:07:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3048409 ครั้ง)
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 11:13:19 PM »

มู้ทรงคุณค่ามากครับ

จขกท ขยันจัง
อัพเดทบ่อยยิ่งกว่าพ่อค้าขายหนังอีก

ชิ๊กกาดูว์
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 12:13:57 AM »

เยี่ยมเลยครับสุดยอดมาก Grin ผมติดตามผลงานท่านตลอด Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 12:53:16 AM »

สารบัญกระทู้

หน้าแรก >> แนะนำ AV เปิดตัวหน้าใหม่

หน้า 3 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง H - M

หน้า 4 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง M (ต่อ)

หน้า 5 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง P - S

หน้า 6 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง T และสาวๆไม่สังกัดเล่นหลายค่าย

----- ค่าย Alice Japan -----

Nanami Kawakami

สาวน่ารักฟันกระต่ายคนนี้เปิดตัวต้นปีในวันที่ 13/1/2012 ครับ เธอเป็นสาวตัวเล็กน่ารักที่มากับรอยยิ้มร่าเริง มีเสน่ห์ หลายๆคนคงรู้จักเธอกันแล้ว
ใครที่เริ่มเก็บ เริ่มเข้าวงการโหลดหนัง AV ก็รับเธอไว้พิจารณาสักคนนะครับ

Profile
วันเกิด : 14/10/1992
กรุ๊บเลือด : O
ส่วนสูง : 160 cm
สัดส่วน : B79cm W57cm H80cm
บ้านเกิด : โตเกียว
งานอดิเรก : เล่นโยคะ
ความสามารถพิเศษ : เล่นกีตาร์,นวด

ผลงานที่ใกล้จะออก DV-1663 : 12/9/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Arisa Misato

เปิดตัวสาวสวยผมยาวผิวขาวน่ารักคนใหม่ที่จะออกในเดือนกันยายนนี้ครับ เธอมาจากดินแดนทางเหนืออย่างฮอกไกโด
เพราะหิมะตกบ่อยเธอเลยมีผิวขาวและอ่อนนุ่มบอบบางเนียนใส น่าลูบไล้ยิ่งนักแต่ที่เด่นคือเธอมาพร้อมกับหน้าอกหน้าใจคัพ F
เต็มไม้เต็มมือเลยนะครับ รอติดตามกันได้นะครับ

วันเกิด: 4/7/1992
กรุ๊ปเลือด: A
ส่วนสูง: 151cm
สัดส่วน : B88 cm W57cm H83 cm
บ้านเกิด: ฮอกไกโด
งานอดิเรก:ขับรถ

ผลงานที่ใกล้จะออก DV-1667 : 26/9/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Erina Nagasawa

AliceJapan เปิดตัวสาวคนใหม่ประจำเดือนพฤศจิกายน 2013 กับสาววัย 19 ปีที่ยังสดๆซิงๆอยู่เลยครับ
และแน่นอนว่าผลงานเปิดตัวครั้งนี้เป็นแนวเปิดซิง !!!! (โปรดใช้วิจารณญาณและความเชื่อส่วนบุคคล)
เธอเป็นสาวผมสั้น หน้าตาน่ารักสดใส ที่ยังไม่เค้ยไม่เคยผ่านมือชายผู้ใดมาก่อน รอติดตามประสบการ์ณครั้งแรก
ของเธอกันได้เร็วๆนี้ครับ
ส่วนสูง 158cm
สัดส่วน B82cm[C-cup] W59cm H88cm

ตัวอย่างผลงานเปิดตัวเปิดซิง >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.1190

ผลงานที่ใกล้จะออก DV-1662 : 12/9/2014

Ran Usagi

Alicejapan เปิดตัวสาวน่ารักยิ้มหวานรูปร่างเพรียวบางกับส่วนสูง 158 ซม. และสัดส่วน B83cm(D-cup) W57cm H82cm
เธอมาในลุคสาวร่างเริง รอยยิ้มหวานสดใส เวลาที่เธอมองมาอาจทำให้คุณละสายตาจากเธอไม่ได้ เรือนร่างขาวสวยของเธอ
ก็น่าค้นหามองสบายตา ในเรื่องเธอโดนทาโลชั่นเหนียวๆ ครั้งแรก แถมยังโดน 3P ครั้งแรก และนี่คือหนัง AV เรื่องแรกของเธอ
ใครที่มองหาเด็กใหม่ รับเธอไว้สักคนนะครับ  Wink

NEXT RELEASE >>> DV-1661 : 12/9/2014

----- ค่าย CANDY -----

Suzuki Miharu

สาวคนสุดท้ายที่จะเปิดตัวในเดือนกันยายนของ Candy คนนี้เปิดตัวในแบบ 2 สีครับ ซึ่งเป็นชั้นในจากการอาบแดด
ชัดเจนแต่ที่เห็นได้ชัดคือ เธอต้องเป็นคนที่ผิวสีเดิมนั้น ขาวจั๊วมากๆแน่ๆ (เสียดายอ่ะ) ยังไงก็เป็นทางเลือกของคนชอบ
ผิวสีแทนได้ด้วยนะครับ ^^

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-054 : 1/9/2013

Ota Hiromi

Candy เปิดตัวสาวคนใหม่อีกแล้วครับ ในเดือนสิงหาคมนี้มี 2 สาว คนแรกเป็นสาววัย 18 ปี ผิวขาว
นมเล็ก น่ารัก เธอถูกเลี้ยงดูมาจากครอบครัวที่เข้มงวด วันนี้เธอขอทำตามใจตนเองบ้างเพื่อตอบสนองความต้องการ
ทั้งบทควบม้าแบบคาวเกิร์ล การดูดอมครั้งแรก อีกทั้งจิ๊มิ๊ของเธอยังโกนเรียบเนียนแล้วด้วย สนใจติดต่อ เอ้ย !!!
สนใจก็รอดูกันเลยครับ  Grin

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-049 : 1/8/2013

Suzuki Konatsu

สาวคนที่ 2 ของเดือนเมษายนครับ คราวนี้เป็นสาวน้อยไซด์เล็กน่ารัก หน้าอกคัพ A หน้าตาก็น่ารักโอเคนะครับ แต่..
เรื่องแรกทำไมปกต้องคาดตาด้วยหว่า มาติดตามเรื่องที่ 2 ของเธอกันดีกว่าครับเห็นหน้าเต็มๆละ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-043 : 1/7/2013

Suzuki Akiko

ผลงานเปิดตัวพร้อมกับเปิดซิงเธอเลยครับ สำหรับสาวมหาวิทยาลัยคนนี้ เธอบอกว่าเธอยังไม่เคยผ่านผู้ชายมาก่อนเลยประสบการณ์เป็น 0 มีเลือดออกด้วย ...
(หนังแนวนี้ต้องใช้วิจารณญาณนะครับ ^^)

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-073 : 1/12/2013

Mikako Abe

เธอเป็นสาวตัวเล็กน่ารักครับ ออกแนวสาวมัธยมใครชอบเด็กๆคนนี้ไม่ผิดหวังครับ ใช้ได้เลยทีเดียว
สังกัดเครือ MAX Peters เธอเปิดตัวช่วงกลางปี ประมาณเดือนมิถุนายน จากนั้นก็มีผลงานออกมาอย่างต่อเนื่อง
และเพิ่งประกาศรีไทร์ไปไม่กี่เดือนนี้เองครับ ตอนนี้เธอกลับมาเล่นอีกครั้งกับ Candy ดีใจจังเลย

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-052 : 1/9/2013

Fukuyama Yukari

เปิดตัวสาวหน้าสวยน่ารัก เธอบอกว่านี่เป็นครั้งแรกในรอบ 2 ปี ที่เธอจะได้มีเซ็กซ์
หลังจากหยุดไปด้วยเหตุผลอะไรบางอย่าง ใครได้ชมแล้วติดใจมาต่อด้วยเรื่องที่ 2 เลยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-047  : 1/8/2013

Suzuki Kokomi

อีกหนึ่งสาวหน้าใหม่ของ Candy เธอเพิ่งอายุ 18 ปี สำหรับสาวตัวเล็ก หน้ากลมเล็กน่ารักคนนี้เป็นลูกครึ่งครับ
คุณแม่เป็นชาวสวิตเซอร์แลนด์ เธอเลยได้ดวงตาหยาดเยิ้มแบบตะวันตกมา ทำให้ดูมีเสน่ห์เย้ายวนเวลามอง และทำให้เวลายิ้มดูน่ารัก
ใครชอบสาวตัวเล็กบาง นมเล็กก็จัดคนนี้เลยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-051  : 1/9/2013

Suzuki Koko

สาวน่ารักมัธยมวัยใสอายุ 18 ปี เธอมีจุดเด่นอยู่ที่ไฝใต้ตาด้านซ้าย ตัวเล็กน่ารักดีครับ
ท่าทางไร้เดียงสา ผิวของเธอขาวเนียนใส จิ๊มิ๊โกนเรียบ เห็นเป็นสีแดงชมพูรอบๆเลยครับ
สัดส่วนของเธอ B 86(D)cmW 59cmH 86cm

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-072 : 1/12/2013

Takeshita Saeko

สาวสวยน่ารักคนนี้ เป็นสาวขี้อาย รูปร่างหน้าตาดีใช้ได้เลย เธออายุ 18 ปี กำลังจะไปเป็นสาวอาชีวะซะด้วย
มารอดูกันว่าลีลาของเธอจะเป็นอย่างไรติดตามกันได้นะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-071 : 1/12/2013

Shiozaki Ai

สาวน่ารักคนที่ 3 เดือนพฤศจิกายน อายุ 18 ปี เป็นสาวอารมณ์ดีจากคันไซครับ
ยิ้มของเธอสวยดีนะ หลังทำกิจกรรมเสร็จแล้วเจอยิ้มน่ารักๆแบบนี้ช่วยให้ผ่อนคลายได้เยอะเลย อิอิ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-079 : 1/1/2014

Kawai Yui

สาวน้อยฟันกระต่ายหน้าตาน่ารักวัย 18 ปี เธอเป็นสาวผิวขาวเนียนสวยเลยครับ หุ่นใช้ได้เลย
ใครชอบสาวผิวขาวผ่องก็พิจารณาน้องเค้าด้วยละกันครับ อ้อ สาวคนนี้จิ๊มิ๊เรียบเนียนนะครับ No ขน ...

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-084 : 1/2/2014

Natsumi Iku

ผลงานเปิดตัวคนแรกของเดือนกุมภาพันธ์ เป็นการเปิดตัวในรูปแบบคอสเพลย์เมดสาวใช้สุดโมเอะ
ออกโลลินิดๆ น่ารักใช้ได้เลยครับ เธอมาจากอากิฮาบาระ เป็นสาวน้อยไซด์เล็กนมไม่ใหญ่มาก
สัดส่วน  B 81(B)cm - W 58cm - H 82cm ตัวเล็กน่ารักกำลังดีเลย มีงานอดิเรกเป็นการทำอาหาร
ในยามว่างและชอบดูอนิเมะ และนี่คือที่มาของการเปิดตัวในชุดนี้ครับ รอติดตามกันได้เลย

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-088 : 1/3/2014

Fubata Yuna

เปิดตัวมือสมัครเล่นสาวสวย เธอเป็นทันตแพทย์สาวที่หันมาเล่นเอวี เรือนร่างของเธอเนียนขาว
น่าลูบไล้ไปทั้งตัว จุกหัวนมสีเนื้ออมชมพูสวยยิ่งนักเมื่อตัดกับผิวขาวๆ อดใจกันหน่อยนะครับ
มารอดูฝีมือบนเตียงของเธอกัน  Grin

NEXT RELEASE >>> CND-096 : 1/5/2014

Kanata Iori

อดีตสาวน้อยกราเวียร์ไอดอลชุดว่ายน้ำธรรมดา ข้ามขั้นมาเล่นเอวีเลยทีเดียว
เธอเป็นสาวน้อยหน้าเด็กสวยน่ารัก แต่รูปร่างไม่เด็กเลยกับทรวดทรงขนาด 85(E)cm 56cm 82cm
บวกกับผิวขาวๆ เซ็กซี่ออกแนวโลลิแบบนี้สิโดน

NEXT RELEASE >>> CND-100 : 1/6/2014

----- ค่าย D ? Collection -----

Ayane Haruna

สาวน่ารักยิ้มสวยคนนี้เปิดตัวเป็นคนแรกของค่าย D collection เลยครับ ด้วยความน่ารักสวยมีเสน่ห์ของเธอ
ทำให้มีผลงานต่อเนื่องมาเรื่อยๆ เธอสูง 158cm สัดส่วน  B84cm W59cm H88cm

ผลงานที่ใกล้จะออก DCOL-012 : 19/2/2014

Miyabi

สาวสวยน่ารักผมสั้นของค่าย HMP  หน้าตารูปร่างจัดว่าดีเลยทีเดียวนะครับสำหรับสาวคนใหม่ของค่าย
อายุ 20 ปี ส่วนสูง 164cm สัดส่วน 85-56-86 เปิดตัวในเดือนมีนาคมครับ เล่นให้ HMP หลายเรื่อง
และล่าสุดย้ายมาเล่นให้ D collection แล้วครับ Grin

ผลงานที่ใกล้จะออก DGL-065 : 5/12/2013

Asakura Ryoka

เพิ่งไปเจอมาครับ เด็กใหม่ของ D Collection สวยใสดีครับ ตามสไตล์เด็กมัธยมครับ หุ่นก็โอเคเลย
หน้าอกหน้าใจใหญ่เหมาะมือครับ มาดูสัดส่วนของเธอดีกว่า B87cm(E) W58cm H 87cm

ผลงานที่ใกล้จะออก DCOL-067 : 19/5/2014

Nagai Nozomi

สาวสวยคนนี้เปิดตัวกับค่าย D Collection เดือน 10 ครับ สวยโดนใจใช้ได้เลย
หุ่นดีโอเคเลยครับ ส่วนสูง 163cm สัดส่วน B82cm W58cm H85cm

ผลงานที่ใกล้จะออก DCOL-050 : 19/4/2014

Ehara Yukina

สาวตัวเล็กหน้าเด็กผิวขาว หุ่นสวยคนนี้เปิดตัวต้นเดือนพฤศจิกายน 2013 ครับ ดุน่ารักใสๆแบบเด็กๆ
จุดเด่นคือผิวขาวๆ และหุ่นได้รูปของเธอ ลองพิจารณาได้เลยนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก DCOL-042 : 7/4/2014

Konno Hikaru

เปิดตัวกับค่าย Kawaii และมีผลงานต่อเนื่องมา 5 เรื่องสำหรับ น้องหนู ฮิคารุ เด็กสาววัยใสน่ารัก วัย 19 ปี
มาแนวน่ารักใสๆ สไตล์ Kawaii มีเสน่ห์ด้วยครับ ล่าสุดย้ายมาเล่นให้ D collection แล้วตามกันต่อเนื่องได้เลย

ผลงานที่ใกล้จะออก DCOL- 070 : 7/6/2014

Anna Rika

ผลงานเปิดตัวส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่จาก D Collection ครับ หลังจากที่ทางค่ายมีแต่สาวๆ
โนตม หุ่นทรงเครื่องมามากมาย มาคราวนี้เลยเปิดตัวสาวตัวเล็กร่างบางกันบ้างครับ สาวคนนี้
เป็นคนผิวขาว ตัวเล็กๆ นมเล็ก ตัวเพรียวบาง ใครชอบแนวนี้ก็จัดไปครับ

ปล. จุดเด่นอีกอย่างคือ ขนของเธอสวยดีนะครับ มีตั้งแต่บนโหนก ลามมารอบๆจิ๊มิ๊และรูก้นเลย Shocked

ส่วนสูง 149cm สัดส่วน B80cm W55cm H81cm

ผลงานที่ใกล้จะออก DCOL-051 : 19/4/2014

----- ค่าย DIP-AV -----

Erina Watanabe

สาวน้อยวัย 18 ปี ที่จะเปิดตัวใหม่กับค่าย DIP ในเดือนเมษายน เธอมาพร้อมกับผมยาวสลวย ตายิ้ม หน้าตาสดใสน่ารัก
แต่ผมว่าเธอหน้าเหมือน หรือคล้ายกับ Narumi Hanaoto ของ SOD มากเลยครับ ใช่คนเดียวกันรึป่าวเนี่ย ต้องรอดูครับ
ถ้าใช่จะมาอัพเดทอีกที ใครรู้บอกด้วยนะ  Kiss

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-148 : 20/4/2013

Miyo Arakawa

หลังจากการรีไทร์ของดาวเด่นของค่าย DIP หลายๆคน ถึงเวลาแล้วที่สาวๆรุ่นใหม่จะเปิดตัวเพื่อเรียกความนิยม ซึ่งเดือนมิถุนายนจะมี
เปิดตัวถึง 5 คน สำหรับคนแรกเปิดตัวสาวน้อยผมสั้นวัย 18 ปี ที่มาพร้อมชุดนักเรียนมัธยม เธอพกความน่ารักใสๆมาสะกดใจคุณ
อย่าลืมติดตามกันนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-160 : 15/6/2013

Arisa Nozu

สาวคนที่ 3 คนนี้น่ารักมากเลยครับ ผมยาวตัวเล็กน่ารักมีเขี้ยวอีกต่างหาก เธอยิ้มน่ารักดีครับ เป็นสาวน้อยวัย 18 ปีอีกคน
แหม พอ 18 ปุ๊บก็มาถ่ายเอวีกันเลยเชียว ดูจากปกอาจจะยังไม่แน่ใจ เดี๋ยวรอหนังออกค่อยพิจารณากันอีกทีนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-162 : 15/6/2013

----- ค่าย E-Body -----

Akai Mizuki

สำหรับสาวน่ารักคนใหม่ของค่ายคนนี้จะเปิดตัวในเดือนธันวาคมที่ผ่านมาครับ หน้าตาน่ารักทีเดียว นมก็ Big ดีจริงๆ
ความสูง 153cm สัดส่วน: B92cm (H) W58cm H84cm

ผลงานที่ใกล้จะออก MKCK-106 : 13/9/2014

กระทู้ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=165653.0

Kotohara Miyu

สาวหุ่นดีคนนี้เคยเล่นแนวฮาร์ดนู้ดกราเวียร์มาก่อนที่จะเปิดตัวเอวีกับค่าย PREMIUM 3 เรื่องแต่สุดท้ายก็โดน E-Body
คว้ามาเล่นเอวีจนได้จริงๆ น่าจะเล่นเอวีกับ PREMIUM ไปเลยก็ได้นะ แต่ดันเสร็จ E-BODY เพราะหุ่นสวยขนาดนี้ ค่ายนี้
พลาดไม่ได้ อิอิ รอติดตามกันได้เลยครับ

ประวัติส่วนตัว

วันเดือนปีเกิด 23/5/1991
ส่วนสูง 167 cm
สัดส่วน B89cm(E) W59cm H88cm

ผลงานที่ใกล้จะออก EBOD-397 : 13/9/2014

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2014, 12:10:17 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
kiya
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 01:02:06 AM »

ตามเว็บบิท หนังของวันที่ 22 เดือน 11 ยังไม่มาหลายคนเลย หวังว่าจะรอไม่นานนะ แถมเดือนหน้าน่ารักๆเพียบเลย  Embarrassed
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 09:44:26 AM »

ทำกระทู้เเบบนี้ เจ๋งมากเลยครับ  Grin Grin Grin เป็นกำลังใจให้ครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 12:51:42 PM »

ทำกระทู้เเบบนี้ เจ๋งมากเลยครับ  Grin Grin Grin เป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณครับ อยากรู้เรื่องสาว AV คนไหนถามได้เลยครับ ถ้าหาเจอตอบทุกคนแน่นอน อิอิ Wink

+++ Debut เดือนกรกฎาคม +++

Nishino Ako

ผลงานเปิดตัวสาวคนใหม่ของค่าย Honnaka ประจำเดือนกรกฎาคม เธอเป็นสาวน้อยวัย 18 ปี ที่เพิ่งเข้า
มหาวิทยาลัย หน้าตาสระสวยน่ารักจมูกโด่งได้รูปทรง ตัวเล็ก ขาวๆ แบบนี้สเป็กของใครหลายคนเลย
สัดส่วนของเธอ B84cm(D) W58cm H85cm ใครเห็นแล้วถูกใจรอรับชมกันได้เลย อ้อ เรื่องแรกเธอก็โดน
แตกในแล้วนะครับ !!!

DEBUT NEXT RELEASE >>> HND-112 : 25/7/2014

Aizawa Tsubasa

สาวคนใหม่ประจำเดือนกรกฎาคม เธอเป็นสาวผมสั้น ยิ้มน่ารัก ดูเป็นคนร่าเริงแจ่มใส แต่นี่ไม่ใช่ผลงานเรื่องแรกของเธอ
เพราะก่อนหน้านี้เธอเคยเล่นในแนวมือสมัครเล่นมาก่อนกับค่าย SWITH เมื่อเดือนพฤษภาคมที่ผ่านมา จากนั้นถ่ายแนว
ซอร์ฟๆ เบาๆ กับ Minan เดือนมิถุนายน ขั้นด้วย AV อีก 1 เรื่องและถ่ายกราเวียร์กับ Rebecca 1 เรื่องก่อนเปิดตัว
อย่างเป็นทางการ ใครที่เคยดูเธอแล้วติดใจ รอรับชมผลงานการเปิดตัวของเธอได้เลยครับ

ส่วนสูง 160cm สัดส่วน 87(D)cm - 57cm - 88cm

DEBUT NEXT RELEASE >>> KAWD-546 : 25/7/2014

Megumi

ผลงานมือสมัคร Vol.3 แล้วนะครับ เธอเป็นสาวน้อยวัย 19 ปีมีความน่ารักและออกแนวเรียบร้อย
ที่สำคัญเธอยังซิงอยู่ด้วยน่ะสิ เพราะนี่เป็นแนวเปิดซิงซะด้วยครับ (ซิงจริงไม่จริงโปรดใช้วิจารณญาณ
ในการับชม ... )
ดูจากตัวอย่างแล้วดูเธอไม่ประสีประสาเท่าไหร่ แต่ยังไงต้องรอดูในหนังจะชัวร์กว่าครับ
รอกันได้เลย

DEBUT NEXT RELEASE >>> KAWD-547 : 25/7/2014

Amatsuka Moe

ผลงานเปิดตัวประจำเดือน 7 กับสาวน้อยตัวเล็กน่ารักดุจนางฟ้า ผิวขาวเนียนและใบหน้าน่ารักๆ ของเธอดึงดูด
ให้อยากสัมผัสยิ่งนัก ก่อนหน้าที่เธอจะเล่นหนังเอวี เธอเคยถ่ายงานกราเวียร์มาก่อนแล้ว 1 เรื่องนะครับ กับค่าย Bagus
ซึ่งชิมลางหน้ากล้องก่อนในเดือน 5 ก่อนจะมาเปิดตัวในเรื่องนี้ ใครดูแล้วโดนเสน่ห์ของเธอดึงดูดด้วย ก็รอเลยครับ

ประวัติส่วนตัว

วันเดือนปีเกิด 10/7/1994
เกิดที่จังหวัด โตเกียว
ส่วนสุง 150 cm
สัดส่วน B 84cm W 57cm H 82cm   
งานอดิเรก ว่ายน้ำ วิ่ง อ่านหนังสือ เล่นกีฬา

DEBUT NEXT RELEASE >>> SNIS-190 : 7/7/2014

Ran Usagi

Alicejapan เปิดตัวสาวน่ารักยิ้มหวานรูปร่างเพรียวบางกับส่วนสูง 158 ซม. และสัดส่วน B83cm(D-cup) W57cm H82cm
เธอมาในลุคสาวร่างเริง รอยยิ้มหวานสดใส เวลาที่เธอมองมาอาจทำให้คุณละสายตาจากเธอไม่ได้ เรือนร่างขาวสวยของเธอ
ก็น่าค้นหามองสบายตา ในเรื่องเธอโดนทาโลชั่นเหนียวๆ ครั้งแรก แถมยังโดน 3P ครั้งแรก และนี่คือหนัง AV เรื่องแรกของเธอ
ใครที่มองหาเด็กใหม่ รับเธอไว้สักคนนะครับ  Wink

NEXT RELEASE >>> DV-1645 : 11/7/2014

+++ Debut เดือนมิถุนายน +++

Moeha

DIP : Peter max เปิดตัวสาวสวยผิวขาวน่ารัก เธอคนนี้มีดีกรีเป็นลูกสาวแท้ๆ ของนางเอกเอวี Matsumoto Marina
ซึ่งเล่นแนวสาวใหญ่อยู่ตอนนี้ ความน่ารักของเธอไม่แพ้คุณแม่เลยก็ว่าได้ แต่เรื่องเทคนิคลีลาต้องรอดูในหนังครับ
ปล. แว่วๆ ว่ามีโอกาสที่ทั้งคุณแม่และคุณลูกจะมาเจอกันในหนังเรื่องหน้าด้วยนะ รอลุ้นกันครับ

DEBUT NEXT RELEASE >>> ZEX-235 : 15/6/2014

Rurika Kagawa

ผลงานเปิดตัวประจำเดือนมิถุนายน สาวตัวเล็กหุ่นสบึมวัย 20 ปี เธอเป็นอดีตกราเวียร์ไอดอลถ่ายชุดวาบหวิว
มีโนบราบ้างแต่ไม่ถึงกับฮาร์ดนู้ด เธอถ่ายแบบอยู่ 3 เรื่อง โดยถ่ายปีละเรื่องตั้งแต่ปี 2012 เรื่อยมาจนล่าสุด
ปี 2014 นี้ เธอจึงผันตัวเองเข้าสู่วงการเอวีเต็มรูปแบบจนได้ สำหรับรูปร่างหน้าตาของเธอผ่านอยู่แล้ว แต่เรื่อง
เทคนิคลีลาต้องรอรับชมกันครับ

ส่วนสูงและสัดส่วน 155cm / B93(G คัพ) W60 H88
งานอดิเรก เล่นโยคะ ทักษะพิเศษ เล่นเปียโน

NEXT RELEASE >>> STAR-529 : 5/6/2014

Tokiwa Kokoro

Candy เปิดตัวสาวหน้าใหม่ดีกรีนักฟุตบอลหญิงจากรั้วมหาลัย เธอเป็นสาวตัวเล็กหน้าสวย รูปร่างทรวดทรง
หน่มน้มอาจจะเล็กไปหน่อย แต่ก็กระชับไปด้วยกล้ามเนื้อที่ฝึกฝนมา และนี่คือผลงานเอวีเรื่องแรกของเธอ
มารอดูกันว่าทักษะการฝึกฝนร่างกายความอึดในเกมกีฬาจะเอามารับแรงกระแทกได้หรือไม่ คอยดูกันครับ  Wink

DEBUT NEXT RELEASE >>> CND-101 : 1/6/2014

+++ Debut เดือนเมษายน +++

Eriga Megu

สาวหน้าสวยคนใหม่ของ Maxing ประจำเดือนเมษาหน้าร้อนนี้ กับความสวยทั้งใบหน้าและดวงตาของเธอ
ที่พร้อมจะสะกดหัวใจชายหนุ่มที่จ้องมอง ด้วยผิวขาวกระจ่างใสของเธอน่าจะถูกใจใครหลายๆคนนะครับ
สาวคนนี้เธออายุ 20 ปี มาพร้อมรูปร่าง 87 (E) - 57 - 86 ส่วนสูง 160 ซม. ส่วนเรื่องฝีมือก็คงต้องรอดูกันครับ

DEBUT NEXT RELEASE >>> MXGS-630 : 16/4/2014

Mako Mizuhara

สาวน่ารักคนใหม่ที่จะเปิดตัวคลายร้อนในเดือนเมษายนนี้ จากแหล่งข่าวบอกว่าเธอเคยเป็นไอดอล
นักร้องเกริลกรุ๊บ วง Power Age ใช้ชื่อว่า Maika Miyashita (Credit คุณ k_taro)
และนี่คือการตัดสินใจเข้าสู่วงการ AV ของเธอในวัย 20 ปี หน้าตาน่ารักแบบนี้ มารอคอยเธอด้วยกันครับ

ส่วนสุง 160 cm
สัดส่วน B85cm[D-cup] W59cm H88cm

DEBUT NEXT RELEASE >>> DV-1616 : 11/4/2014

+++ Debut เดือนมกราคม +++

Ono Aiko

ผลงานเปิดตัวเด็กใหม่สำหรับเดือนแรกของปี 2014 จาก Kawaii เธอเป็นสาวสวยน่ารัก ผมยาวสวย
ดวงตาและริมฝีปากได้รูปทีเดียว รูปร่างผิวพรรณก็ใช้ได้เลยครับ มีเสน่ห์ของสาววัยรุ่นน่าค้นหายิ่งนัก
ไม่นานเกินรอครับ ปลายเดือนมกราคมเจอกัน ^^

ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-493 : 25/1/2014

Horiguchi Maki

เปิดตัวสาว 18 อีก 1 คนนะครับ เธอคนนี้เป็นสาวหน้าหวาน สวยดีครับ นอกจากหน้าตาแล้ว
รูปร่างยังโอเคเลย นมไม่ใหญ่แต่ตั้งและจุกกลมเล็กสวยกำลังดีเลย หน้าเวลาโดนก็ได้อารมณ์
เอาเป็นว่ารอติดตามกันนะครับ ...

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-081 : 1/1/2014
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2016, 09:15:33 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 12:54:21 PM »

ถ้าไม่มีกระทู้นี้กลับมา ผมก็แอบเสียดายนิดๆนะ กระทู้จะครึ่งล้านวิวละ  Grin Grin

ขอบคุณที่ติดตามตลอดครับ
ใจจริงก็ไม่อยากย้ายเหมือนกันครับ เอาเป็นว่าเริ่มนับ 1 ใหม่ดีกว่า อิอิ
Cool Cool Cool
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 01:36:50 PM »

อัพเดทผลงานล่าสุดของสาว Rora Misaki กับการย้ายค่ายใหม่

Rola Misaki

การย้ายค่ายในปลายปี 2012 ของสาวลูกครึ่งผู้ได้รับฉายาว่า "เทพธิดาสีขาว"
กับผลงานค่ายใหม่  Idea Pocket และเธอได้เปลี่ยนตัวสะกดจาก Rola เป็น Rora Misaki แทนนะครับ
คงไม่มีคำบรรยายอะไรมากมาย รู้ฝีมือเธอกันดีอยู่แล้ว ใครเป็นแฟนก็ตามกันได้ครับผม

กระทู้ประวัติ ==> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=171352.0

ผลงานที่ใกล้จะออก IPZ-261 : 19/12/2013

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2013, 01:47:35 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 01:46:02 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ล่าสุดของสาว Aino Nami หรือ Itoshino Nami

ผลงานล่าสุดกับบทบาทที่เหมาะสมกับเธอมากเลยครับ กับแนวสาว Race Queen นั่นเอง
ด้วยรูปร่างหน้าตาเซ็กซี่ของเธอทำให้มีแฟนๆจำนวนมากเลยทีเดียวที่ติดตามผลงานอย่างต่อเนื่อง
เรื่องนี้ก็จัดเต็มไม่ว่าจะเป็น 3P 4P เร้าอารมณ์สุดๆทั้งประตุหน้าและหลัง รวมไปถึงการแตกใส่หน้าเซ็กซี่ของเธอ
รอชมกันได้เร็วๆนี้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก SSR-028 : 19/12/2013
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 01:52:01 PM »

กำลังย้ายหน้านะครับ อย่างงกันล่ะ อิอิ  Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2013, 01:58:41 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 189 พิมพ์